Salim A. Salim Apangishwa foleni!!


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Hivi jamani kwa nini Watz tunakosa ustaarabu, mzee wetu huyu pamoja na
kulitumikia taifa letu karibu maisha yake yote, anaachwa na kunyanyasika
kwa kusimama katika foleni???.... hii imekaaje?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
18,087
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 18,087 280
Tanzania haina raia wa daraja la kwanza na wengine wa daraja la pili, Nyerere mwenyewe alipanga mstari kupiga kura.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Kwani yeye ndio nani?
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Hata Julius Nyerere mwenyewe, Tanzaniata wa Tanzania naye alipanga foleni kupiga Kura.
Kila mtu apige kura kutokana na saa alofika kituoni, kwa nini awakate wengine?
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Tanzania haina raia wa daraja la kwanza na wengine wa daraja la pili, Nyerere mwenyewe alipanga mstari kupiga kura.
mbona mkwere hapangi foleni??
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Mbona Nyerere alikaa kwenye foleni? Tunawaendekeza sana mpaka mwishowe wakisahahu tunalalamika. Hata wazee wetu vijijini wanatumikia taifa tena kwa shida.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Vijana tuligoma kuwapisha wazee maana hawataki mabadiliko:A S angry::A S angry::A S angry:
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Jamaa anajipanga kuokoa jahazi la CCM 2015, hivyo ni lazima aige mfano wa JKN. CCM wamejifunza uchaguzi huu kuwa their days are numbered na 2015 wakiendekeza mambo ya umtandao wamekwisha. Ninajua kuwa mwaka huu watapeta kwa 52.3% kwenye urais drop of 28.7% na kwa trend hii 2015 watapata 26% wasipokuwa makini.
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Hata Julius Nyerere mwenyewe, Tanzaniata wa Tanzania naye alipanga foleni kupiga Kura.
Kila mtu apige kura kutokana na saa alofika kituoni, kwa nini awakate wengine?
mbona huyu mama hakupanga foleni???
 
R.Lewis

R.Lewis

Member
Joined
Sep 25, 2009
Messages
14
Likes
1
Points
0
R.Lewis

R.Lewis

Member
Joined Sep 25, 2009
14 1 0
PHP:
[PHP]
[/PHP]
Hivi jamani kwa nini Watz tunakosa ustaarabu, mzee wetu huyu pamoja na
kulitumikia taifa letu karibu maisha yake yote, anaachwa na kunyanyasika
kwa kusimama katika foleni???.... hii imekaaje?
View attachment 16056
Yaani huu ni upupu unaoniudhi kuhusu Fikira za baathi ya wazembe fulani Bongo kwani kupanga mstari ni physical issue au ni wadhifa wa mtu alinao au aliwahi kua nao, na amini kuna Wazee kibao ambao physically wanahali mbaya zaidi ya huyu ex waziri na wamejipanga mstari, huu ni utaratibu tu sio adhabu, achana na tabia za ushamba za kujikomba kila kitu
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Jamaa anajipanga kuokoa jahazi la CCM 2015, hivyo ni lazima aige mfano wa JKN. CCM wamejifunza uchaguzi huu kuwa their days are numbered na 2015 wakiendekeza mambo ya umtandao wamekwisha. Ninajua kuwa mwaka huu watapeta kwa 52.3% kwenye urais drop of 28.7% na kwa trend hii 2015 watapata 26% wasipokuwa makini.
Mkuu,

Hawa pensioners wa CCM they already proved to be incompetent and not fit for the future challenges of this decade, wameshindwa hata kupaza sauti zao kukemea uozo na madudu huko chumbani (CCM) walimo. Si Salim, Warioba au yeyote..they are all ineffective.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
833
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
833 57 45
Foleni ya Nyerere ilikua ya kizushi, mbele na nyuma yake walikua ni wana usalama wa taidfa tupu bila hata yeye mwenyewe kujua , alitaka sana awe ana jichanganya na wananchi (Yale yale ya Mwinyi mbaka kunaswa Kibao ,sababu ya ubishi ) walicho kifanya ni kumdanganya walio mzunguka ni wananchi wa kawaida lakini wote walikua ni Usalama wa taifa.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Mke wa Mtuhumiwa wa Ufisadi. Ulitegemea nini?

Lakini naona nyuma yake kuna mtu mwingine ni msimamizi au ni mlinzi?

Alipanga Foleni ndefu kweli kweli hapo alipo yupo ndani ya chumba cha kupigia kura.

Apange foleni na uzuri wote huo?

Ni mke wa Rais asiye kaa Ikulu kusubiri mumewe kama walivyofanya wake wengine wa marais.

Uongo sijui kama alipanga foleni au la Wewe unasemaje?
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Foleni ya Nyerere ilikua ya kizushi, mbele na nyuma yake walikua ni wana usalama wa taidfa tupu bila hata yeye mwenyewe kujua , alitaka sana awe ana jichanganya na wananchi (Yale yale ya Mwinyi mbaka kunaswa Kibao ,sababu ya ubishi ) walicho kifanya ni kumdanganya walio mzunguka ni wananchi wa kawaida lakini wote walikua ni Usalama wa taifa.
afadhali umesema kweli na ku support point point yangu....maana minjemba ya jf ilikuwa ikinirushia madongo
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Boflo! Acha utani, Mkulu unataka apange foleni azimie kwenye foleni kwa uchovu wa kusimama?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
140
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 140 160
Hivi jamani kwa nini Watz tunakosa ustaarabu, mzee wetu huyu pamoja na
kulitumikia taifa letu karibu maisha yake yote, anaachwa na kunyanyasika
kwa kusimama katika foleni???.... hii imekaaje?
View attachment 16056
boflo unaonekana unapenda sana kuabudu watu siyo, smebuse yeye? Mwalimu nyerere pia alipanga foreni kupoiga
kula, kwa sisi tulijifunza binadamu wote ni sawa hatuoini shida, hapo sijui wewe
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,148
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,148 280
mbona mkwere hapangi foleni??
USHA SEMA MKWERE, alikuw ana wahi AIR PORT nasiki yupo njiani kuelekea VISIWA VYA JERSY!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,154
Members 481,585
Posts 29,759,531