Salamu za Mshikamano


S

Shetani

Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
30
Likes
0
Points
0
S

Shetani

Member
Joined Oct 23, 2007
30 0 0
Majuzi tumepokea salamu za mshikamano kwenye kongamano la wanafunzi lililoitishwa na CHADEMA kutoka kwa mtu anayejiita M.M. Mwanakijiji. Lakini hatukuambiwa kwamba huyu bwana ni nani na ametuma hizi salamu kama nani. Je, iweje chama cha siasa kiruhusu mtu ambaye wameshindwa kumtambulisha alete salamu za mshikamano. Kwenye hizo salamu za MM Mwanakijiji anawahamasisha wanafunzi waafanye uasi, wagome na mambo mengineyo. Sasa hivi hao wanafunzi ni mafala kiasi gani kwa kupokea ujumbe bubu, ambao aliyeuandika ni kunguru asiyejitambulisha?
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Badala ya kujadili hoja unamjadili mtoa hoja na tena unajeuri ya kumwita "kunguru asiyejitambulisha"!

Sasa mimi nasema hivi: Shetani ushindwe na ulegee!
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
mtu mwenyewe shetani kazi kweli kweli hadi mashetani siku hizi wanakuja huku...?
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
shetani shetani katika jina lake bwana shetani toweka
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
kwanza badilisha hilo jina, otherwise, umeshindwa kabla hujaanza kazi yako maana hapa JF kuna roho mtakatifu na wote walipo humu wamezaliwa upya
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Shetani shindwa na ulegeeeeeeeeee!!!!

Hapa ni kwa wateule katafute zizi lako!

Nani yuko tayali kusikia ujumbe toka kwa shetani?? shindwa shindwa shindwa na ulegee!!
 
S

Shetani

Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
30
Likes
0
Points
0
S

Shetani

Member
Joined Oct 23, 2007
30 0 0
Shetani bado ana wafuasi wengi, hata katika wale wanaovaa majoho na kanzu. Kwahiyo yule ambaye hajawahi kurubuniwa na shetani katika maisha yake(hata kuiba cookie), na awe wa kwanza kurusha jiwe. CHADEMA mnashindwa hoja mnajadili jina langu mimi shetani. Sasa nawaambia watu wa CHADEMA mmeingiliwa, fungeni mkanda.

Na tuendelee na hoja.

Majuzi tumepokea salamu za mshikamano kwenye kongamano la wanafunzi lililoitishwa na CHADEMA kutoka kwa mtu anayejiita M.M. Mwanakijiji. Lakini hatukuambiwa kwamba huyu bwana ni nani na ametuma hizi salamu kama nani. Je, iweje chama cha siasa kiruhusu mtu ambaye wameshindwa kumtambulisha alete salamu za mshikamano. Kwenye hizo salamu za MM Mwanakijiji anawahamasisha wanafunzi waafanye uasi, wagome na mambo mengineyo. Sasa hivi hao wanafunzi ni mafala kiasi gani kwa kupokea ujumbe bubu, ambao aliyeuandika ni kunguru asiyejitambulisha?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Nakushauri upost hizo Salamu za Mshikamano... tuone kama zinachochea uasi au uasi wa kifikra! Au nitajitolea kuzibandika hapa.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Nakushauri upost hizo Salamu za Mshikamano... tuone kama zinachochea uasi au uasi wa kifikra! Au nitajitolea kuzibandika hapa.
Kama unazo (Mwanakijiji) kutokana na kuwa Shetani katoweka (yuko offline) basi ziweke iwe rahisi kung'amua pumba na mchele.

Thanks
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Ukiona hivyo lazima ufahamu kwamba Dua la kuku limempata mwewe, na huyu mwewe ameanza kuweweseka.
 
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2007
Messages
1,396
Likes
88
Points
145
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2007
1,396 88 145
... Sasa nawaambia watu wa CHADEMA mmeingiliwa, fungeni mkanda...
[/B]
kwi, kwi, kwi kwi, nadhani salamu hizi ungezifikisha kwenye mkutano wa chadema uliomalizika leo kwi, kwi, kwi. hapa jf mwendo mdundo ni hoja tu
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Huu sio Utaratibu wa humu kuanza kumtafuta nani ni nani?Wanaotaka wanaingia kwa majina yao wenyewe kama akina Mkumbo,Mnyika,Madilu au Zitto,Yule aliyekuja kama Mtanzania Tumtambue kwa Jina hilo tu, na si vinginevyo.Huyu Mh.Kamanyola anakuja na utaratibu Mpya.Kwanza keshatutukana sana kwa "Ubantu" wetu,sasa anakuja kwa nia ya kutuweka wazi.

Admn,naona umtafutie utaratibu huyu Muungwana,kwa sababu hata hilo jina Kamanyola ni geni na kabla ya hapo aliingia kwa majina ya Patel,VRS au Jokofu kama sikosei!Jaribuni kufuatilia maandiko yake,Jamaa ni Mkorofi,Mchochezi na Mbaguzi.

Hatupo hapa kutaka kujua Mwanakijiji au Invisible ni nani?Tunajali na kuheshimu Hoja zao.Mkulu Admn, Tafadhali tafuta utaratibu wa kuzungumza na huyu Muungwana.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
No Mwawado. Raj Patel sio VRS/Jokofu Kiwete/ Kamanyola. VRS ni Njabu Ngabu aka Brocolli kutoka bcstimes.com...ni kubwa jinga fulani hivi aishie Sweden. Jamaa ana miaka 40 lakini ana behave kama kasichana kalikovunja ungo. Moderators niachieni nimshikishe adabu huyu
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Majuzi tumepokea salamu za mshikamano kwenye kongamano la wanafunzi lililoitishwa na CHADEMA kutoka kwa mtu anayejiita M.M. Mwanakijiji. Lakini hatukuambiwa kwamba huyu bwana ni nani na ametuma hizi salamu kama nani. Je, iweje chama cha siasa kiruhusu mtu ambaye wameshindwa kumtambulisha alete salamu za mshikamano. Kwenye hizo salamu za MM Mwanakijiji anawahamasisha wanafunzi waafanye uasi, wagome na mambo mengineyo. Sasa hivi hao wanafunzi ni mafala kiasi gani kwa kupokea ujumbe bubu, ambao aliyeuandika ni kunguru asiyejitambulisha?
TOKA TOKA TOKA!!!

bible2.gif
+
quran.jpg

SteveD.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Kheee....Steve unakemea mapepo eehh....kwikwikwiiiii
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Huu sio Utaratibu wa humu kuanza kumtafuta nani ni nani?Wanaotaka wanaingia kwa majina yao wenyewe kama akina Mkumbo,Mnyika,Madilu au Zitto,Yule aliyekuja kama Mtanzania Tumtambue kwa Jina hilo tu, na si vinginevyo.Huyu Mh.Kamanyola anakuja na utaratibu Mpya.Kwanza keshatutukana sana kwa "Ubantu" wetu,sasa anakuja kwa nia ya kutuweka wazi.

Admn,naona umtafutie utaratibu huyu Muungwana,kwa sababu hata hilo jina Kamanyola ni geni na kabla ya hapo aliingia kwa majina ya Patel,VRS au Jokofu kama sikosei!Jaribuni kufuatilia maandiko yake,Jamaa ni Mkorofi,Mchochezi na Mbaguzi.

Hatupo hapa kutaka kujua Mwanakijiji au Invisible ni nani?Tunajali na kuheshimu Hoja zao.Mkulu Admn, Tafadhali tafuta utaratibu wa kuzungumza na huyu Muungwana.
Hadi Mwawado anakasirika, kweli kuna maudhi yapo hapa... BTW, kumbe nawe unanikaribia katika 'utafiti'... lol!

SteveD.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kheee....Steve unakemea mapepo eehh....kwikwikwiiiii
Si unajua tena, mapepo mengine yanapovuma yanaweza zua gharika kuu, na ndipo tunapohitaji divine help... lol


SteveD.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Nyani Ngabu,
[No Mwawado. Raj Patel sio VRS/Jokofu Kiwete/ Kamanyola. VRS ni Njabu Ngabu aka Brocolli kutoka bcstimes.com...ni kubwa jinga fulani hivi aishie Sweden. Jamaa ana miaka 40 lakini ana behave kama kasichana kalikovunja ungo. Moderators niachieni nimshikishe adabu huyu
Duh, mzee wangu utanisamehe kwani siku zote nilikuwa anikifahamu kuwa huyo Njabu Ngabu ndio wewe.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
No Bob, kuna Nyani ambaye ni mimi halafu kuna Njabu ambaye ndio huyu Kamanyola aka Jokofu Kiwete aka na mengine mengi tu. Jina la Nyani lilitokana na Raj Patel kumwita Njabu Ngabu Nyani Ngabu. I guess kwa Raj jina Njabu lilikuwa liko karibu na neno Nyani so ktk dhihaka zake kwa watu weusi akambatiza Njabu hilo jina. So mimi baada ya kuona hivyo nikalipenda jina la Nyani na tokea siku hiyo nikawa Nyani Ngabu. Naelewa kwa nini watu wananichanganya mimi na Njabu lakini ni watu wawili tofauti sana
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Man, why is it so hard for you to respect others? Or it's just because you are hiding somewhere infront of your screen?

Just be a gentleman,we still need your constructive contributions here!
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,321