Salamu za CCM ni vipi?

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
2,609
2,000
Wana JF, nakumbuka zamani salamu za chama (CCM) zilikuwa kama ifuatavyo;
Kidumu chama cha Mapinduzi? .............
Idumu siasa ya ujamaa na kujitegemea ..................
Zidumu fikra sahihi za mwenyekiti wa CCM...........


Lakini siku hizi utawasikia wakisema CCM hoyee!
Nataka kujua zile salama za chama zimeishia wapi? na jee CCM hoyee ndiyo salamu za chama?
Naomba mnijuze wadau.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom