Salamu kutoka Somali....


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
nchi zingine jamani ....
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Put the suffering and all that negative press aside, I think these guys have one rare grievous audacity around. If and only if they happened to be just a little bit organised enough to form a civil society, I believe they would be able to form a mighty force in the region capable of delivering a sucker punch to anyone trying to dare them. Tales from high seas on piracy explains it all.
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
33
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 33 145
Wale wakurya walio ua wake na watoto zetu inabidi tuwahamishie huku, luks like a perfect place for them..damn it!
 
edwinito

edwinito

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
211
Likes
9
Points
35
edwinito

edwinito

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
211 9 35
Wakati nikiwa bado mdogo, kuna mtu mmoja aliwahi kuniambia kuwa, binadamu ni kiumbe katili kuliko vyote! Alisisitiza kuwa vifaru, mabomu, mizinga na silaha za namna hiyo zimetengenezwa si kwa ajili ya kuua tembo, simba au chui, bali ni kwa ajili ya binadamu wenzie! Sasa naamini!!!
Ee Mola tuepushie mbali hali hii!
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
hii ni zaidi ya hatari, duh..
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Mambo yote hayo ni kwa ajili ya kutaka kuwamaliza binadamu wenzao tu?? Mh!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Da kudadeki na hiyo nyingine ni daladala au?
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
140
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 140 135
1.jpg


A Somali government soldier stands guard near barracks at the Tarbunka frontline in the country's capital, Mogadishu, on Sunday.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
hao wanapigania imani yao ya Islam
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Da kudadeki na hiyo nyingine ni daladala au?
mwana, huyo jamaa aliyekaa mbele kwenye hiyo daladala sio kama anaogopa ila anamlia timing tu akileta za kujua naye anaibua AK47 yake mambo yanaanza, ukiwa nchi kama hiyo lazima uwe unajua kuwa anytime roho inaacha mwili
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Natamani kuhamia Somalia, mavitu hayo ndo starehe yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,241
Members 475,501
Posts 29,282,411