Salam za mwaka mpya kutoka kwa Edward Lowassa; Watanzania tusikubali kugawanywa kwa sababu yoyote iwayo

Replica

JF-Expert Member
Aug 28, 2017
531
1,000
Screenshot_20180101-144606_01.jpg


lowassa.jpg


Edward Lowassa: Tunapouanza mwaka huu mpya niwaombe watanzania wenzangu tukatae kugawanywa kwa sababu yoyote ile. Umoja na mshikamano ndio nguzo yetu. Nawatakia Heri na Fanaka ya mwaka mpya 2018.

Edward Lowassa: Napenda kutumia siku ya leo kizishukuru taasisi zote za kidini kwa mchango wao katika amani ya nchi yetu.

Edward Lowassa: Taasisi hizi za kidini zimekuwa mstari wa mbele siku zote katika kuendeleza sekta za afya. elimu, maji na nyingine nyingi. Wanastahili pongezi nyingi
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Ni kweli kabisa, shaka yangu hiko juu yake, asije akakimbia tu kutoka Chadema na kurudi Chama cha Mapinduzi...!

Sisi tunasema hatuwezi kugawanywa, tutabaki na msimamo wetu..!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom