Salaam za Mwisho wa Mwaka

Benno

JF-Expert Member
Nov 21, 2009
332
170
Naomba nichukue nafasi hii kuwatakia maandalizi Mema ya msimu wa mapumziko na sikukuuu za Mwisho wa Mwaka.

Muumba atujalie uzima daima, na tuwe waangalifu tunapokuwa barabarani na vyombo vyote tutumiavyo kwa usafiri. Sikukuu Njema

Stay Safe all the time, be blessed all the time.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom