Salaam wana JF

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
1,155
2,000
Nimefuatilia jamii forum kwa kipindi cha miezi mitatu na nimevutiwa sana jinsi watu wanavyo wakilisha mada na kuzichanganua. Pia napenda ukweli na uwazi ulivyotawala humu jamvini. Ukichemsha unapewa papo hapo hapo. Asanteni na naomba mnikaribishe
 

LAT

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
4,403
0
lusufeli...una mpya zaidi ya kukaribishwa ..... wewe ni kuhani mkuu wa mashetani.... challenge and become a great thinker...okay
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
Japo mimi mwenyewe nina siku ya 4 tu leo nina furahia sana maisha ya hapa JF
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
duuuhhh hilo jina mkuu...............:A S 2152:
haya karibu sana lakini
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,784
2,000
Mh!napata kigugumizi kumkaribisha shetani ndani ya nyumba yetu takatifu!toka shetani kwa jina la yesu ushindwe na uregee!wewe ni muovu mkubwa,kazi yako ni kutesa wanadamu!katika jina la yesu nakuamuru toka,toka!ushindwe na uregee!!
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
Shetani......unatokea Tanga nini kwa kina Shemahonge na Makamba nini???

Jina lako limenitisha sana ila karibu JF
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom