Salaam na Agizo kwa Lau Masha


Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Dogo,

Tambua kuwa hukuwa na hati miliki ya Ubunge ambao ulikupa Uwaziri. Mara tu baada ya Kubwagwa kwa sauti ya UMMA unapaswa kutambua kuwa maana yake HAUSTAHILI hata kwa sekunde kuendelea kuhodhi NAFASI, RASILIMALI, FURSA, au UPENDELEO uliopata kutokana na kuwa MBUNGE na KISHA WAZIRI.

Kwa salamu hizi nakutaka mara moja (Hapa naamrisha kama Dr. Slaa anavyoamuru serikali akiwa nje ya dola) ufanye lifuatalo:


  • BADILI WASIFU WAKO NA ANWANI KATIKA MAANDIKO YAKO KUANZIA SASA. Hii ni pamoja na kuondoa Cheo na anwani zinazokutambulisha kama Waziri kwenye mitandao kama Facebook Lau Masha | Facebook
AMRI HII ITEKELEZWE MARA MOJA.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
no comment
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Na iwe kama ulivyosema mkuu
 
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,263
Likes
1
Points
133
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,263 1 133
Noted with respect!
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
523
Likes
15
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
523 15 35
Dogo,

Tambua kuwa hukuwa na hati miliki ya Ubunge ambao ulikupa Uwaziri. Mara tu baada ya Kubwagwa kwa sauti ya UMMA unapaswa kutambua kuwa maana yake HAUSTAHILI hata kwa sekunde kuendelea kuhodhi NAFASI, RASILIMALI, FURSA, au UPENDELEO uliopata kutokana na kuwa MBUNGE na KISHA WAZIRI.

Kwa salamu hizi nakutaka mara moja (Hapa naamrisha kama Dr. Slaa anavyoamuru serikali akiwa nje ya dola) ufanye lifuatalo:


  • BADILI WASIFU WAKO NA ANWANI KATIKA MAANDIKO YAKO KUANZIA SASA. Hii ni pamoja na kuondoa Cheo na anwani zinazokutambulisha kama Waziri kwenye mitandao kama Facebook Lau Masha | Facebook
AMRI HII ITEKELEZWE MARA MOJA.
Eh watu wakali, hivi aliwakosea nini huyu mtanzania jamani!
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
dogo,

tambua kuwa hukuwa na hati miliki ya ubunge ambao ulikupa uwaziri. Mara tu baada ya kubwagwa kwa sauti ya umma unapaswa kutambua kuwa maana yake haustahili hata kwa sekunde kuendelea kuhodhi nafasi, rasilimali, fursa, au upendeleo uliopata kutokana na kuwa mbunge na kisha waziri.

Kwa salamu hizi nakutaka mara moja (hapa naamrisha kama dr. Slaa anavyoamuru serikali akiwa nje ya dola) ufanye lifuatalo:



  • badili wasifu wako na anwani katika maandiko yako kuanzia sasa. Hii ni pamoja na kuondoa cheo na anwani zinazokutambulisha kama waziri kwenye mitandao kama facebook lau masha | facebook

amri hii itekelezwe mara moja.
roger! That!
 
kishoreda

kishoreda

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
176
Likes
0
Points
33
kishoreda

kishoreda

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
176 0 33
Tena harakaaa:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Eh watu wakali, hivi aliwakosea nini huyu mtanzania jamani!
Mengi tuu!..... ikiwemo kutudhalilisha sie VIJANA na kuonekana RIKA letu hatuna UZALENDO, tunalewa MADARAKA, hatuja KOMAA Kiasi cha kuaminika KUTUMUKIA NCHI KWA UADILIFU.
 
H

Hack

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
H

Hack

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
Ila casa somtm mbay. Jana ulikua wazir leo unakua .....
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,686
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,686 45 145
hahahahaa u made my day lol!!
kabisa tena afanye haraka sana

uyu bwana alituboa sana uku mwz hasa kipindi ichi cha uchaguzi ndo balaa
alijisahau sana na akasahau mwz ni washashi na wasukuma,,
ambao wakichoka wanakushusha naniliu kabisaa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Dogo,

Tambua kuwa hukuwa na hati miliki ya Ubunge ambao ulikupa Uwaziri. Mara tu baada ya Kubwagwa kwa sauti ya UMMA unapaswa kutambua kuwa maana yake HAUSTAHILI hata kwa sekunde kuendelea kuhodhi NAFASI, RASILIMALI, FURSA, au UPENDELEO uliopata kutokana na kuwa MBUNGE na KISHA WAZIRI.

Kwa salamu hizi nakutaka mara moja (Hapa naamrisha kama Dr. Slaa anavyoamuru serikali akiwa nje ya dola) ufanye lifuatalo:



  • BADILI WASIFU WAKO NA ANWANI KATIKA MAANDIKO YAKO KUANZIA SASA. Hii ni pamoja na kuondoa Cheo na anwani zinazokutambulisha kama Waziri kwenye mitandao kama Facebook Lau Masha | Facebook

AMRI HII ITEKELEZWE MARA MOJA.
Lol!!!! ha ha ha ha Roger That
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
i still believe Masha was a visionary tanzanian, sijui alikosea wapi
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,652
Likes
32,394
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,652 32,394 280
Dogo,

Tambua kuwa hukuwa na hati miliki ya Ubunge ambao ulikupa Uwaziri. Mara tu baada ya Kubwagwa kwa sauti ya UMMA unapaswa kutambua kuwa maana yake HAUSTAHILI hata kwa sekunde kuendelea kuhodhi NAFASI, RASILIMALI, FURSA, au UPENDELEO uliopata kutokana na kuwa MBUNGE na KISHA WAZIRI.

Kwa salamu hizi nakutaka mara moja (Hapa naamrisha kama Dr. Slaa anavyoamuru serikali akiwa nje ya dola) ufanye lifuatalo:


  • BADILI WASIFU WAKO NA ANWANI KATIKA MAANDIKO YAKO KUANZIA SASA. Hii ni pamoja na kuondoa Cheo na anwani zinazokutambulisha kama Waziri kwenye mitandao kama Facebook Lau Masha | Facebook
AMRI HII ITEKELEZWE MARA MOJA.
Omutwale, huna haja ya kutoa amri za kihivyo, hii itaonekana ni chuki binafsi, maadamu uwaziri ni part ya CV yake, uwaziri unakoma pale anaopoapishwa waziri mwingine na yeye kukabidhi ofisi na kurejea IMMA.

Na hata baada ya kuachia madaraka, bado anayohaki ya kuiretain hiyo title kwa kuongeza prefix frm, akimaanisha former.
 
M

Mubii

Senior Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
151
Likes
3
Points
35
M

Mubii

Senior Member
Joined Jul 24, 2008
151 3 35
Jamani, kwani ametaka kuendelea kutumia cheo/vyeo hicho/hivyo? Nadhani mambo yatakwenda kama kawaida. Kama amekosa ubunge, hawezi kutumia hicho cheo tena na hawezi kuwa Waziri tena labda ateuliwe kuwa Mbunge na Mhe. Rais. Naona kama ameshupaliwa sana, kama alikosea basi mkosoeni tu na sio kumsema hivi.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
90
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 90 0
Omutwale, huna haja ya kutoa amri za kihivyo, hii itaonekana ni chuki binafsi, maadamu uwaziri ni part ya CV yake, uwaziri unakoma pale anaopoapishwa waziri mwingine na yeye kukabidhi ofisi na kurejea IMMA.

Na hata baada ya kuachia madaraka, bado anayohaki ya kuiretain hiyo title kwa kuongeza prefix frm, akimaanisha former.
Bila kufanya rejea kwa case ya Masha..hapo penye red.... nimecheka sana... ikiwa kila aliyewahi kushika nafasi ata retain titile yake ya zamani...mbona pasingetosha! Wananchi si waatachanganyikiwa? Cha msingi ni kutambua tu kwamba uongozi ni kupokezana vijiti.Ukimaliza ungwe yako inapendeza uondoke na kuachia wengine waendelee, ikiwa ni pamoja na kuacha kutumia title/wadhifa. Cheo ni dhamana na siyo urithi wala mali ya mtu binafsi.

Kuna watu wanabakiza hizo title na inaleta maana mfano - Judge kwa maana kuna legacy fulani imeachwa - mfano judge aliyewahi kutoa hukumu fulani na wenziwe wanataka kumnukuu.Vinginevyo huwa sioni mantiki ya mtu kujiita cheo "kilichokwishapitwa na wakati na kuwa historia".
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Masha presha inapanda,inashuka!
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225