Salaam kwa watani Simba Sc kutoka kwa vijana wa Jangwani Yanga africa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam kwa watani Simba Sc kutoka kwa vijana wa Jangwani Yanga africa

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Jun 22, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani, mimi sina timu ila hii wameniomba vijana wa Jangwani Yanga Africa niilete hapa kama salaam kwa watani wao wa jadi, wajue nini kinakuja msimu huu.

    Wanasema Simba mpaka wampakateeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    Mitimu ya bongo bwana uozo mtupu, hizo salamu zenu pelekeni kwenye gemu za kimataifa. Simba mchumba tu Yanga nayo ni gelofrendi tu.
    Kila timu ya nje ikipangwa kundi moja na mitimu yetu inakuwa na uhakika wa point kutoka Tz.
    Tubadilike
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,142
    Likes Received: 4,068
    Trophy Points: 280
    No comments.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,647
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Nimeamini kuwa kweli we ni Mlugaluga!
     
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,388
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hata Shetani huwa haendi kwa watu na kujitangaza kuwa yeye ni Shetani na kwamba kazi yake ni kudanganya! Kwa hili, japo umesema huna timu lakini wenye akili wamejua wewe ni timu gani.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,956
    Trophy Points: 280
    duh........! acha bangi
     
  7. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    simba na yanga ndo zinaharibu mpira wa bongo, upuuzi mtupu
     
  8. 0717436862

    0717436862 Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla Tz soka halina mipango soka letu bora liende2! Cc ni wa hapahapa kwny soka!
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I reserve my comments!!??
     
  10. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,388
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mtetea tayari katangulia, kapambwa kama bibi harusi anayemngoja mumewe; ni jogoo tu anayesubiriwa ili shughuli ianze. Kwa hakika Simba lazima apakatweee!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,344
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Asante kwa picha,lakini username yako kule kwetu ina maana nyingine kabisa.
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii kauli yako kesho au baada ya fainali uirudie!:A S 103:
     
  13. Nditu

    Nditu Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Aha kumbe umeshamaliza kushushia bangi kwa milungi na soda vile? Kwani Jangwani mmeshalivuka lile tuta la St. George au ndiyo wataimbiwa kale kawimbo ka Rose ka 'nibebe, nibeebe, nebeebe.......' kama mlikoimbiwa siku ile ya Red Sea?
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  15. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,709
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    Sasa waheshimiwa, hizi picha ambazo zinaashiria ngono, zina uhusiano gani na mpira wa yanga na simba? Hivi ni kwanini tuhusishe ushabiki wa mpira na ngono? au ndio tunachowaza mara kwa mara?

    Nakumbuka mechi moja ya Yanga na simba, 1983 enzi za akina Ahmed Ahmasha, Simba walilizwa 3 kwa 1. Mdogo mmoja akawa anaimba ule wimbo " simba kainama, yanga ka... dole". Alichukua mkong'oto kutoka kwa washabiki wa simba mpaka alijuta...
    Anyway, suala langu, ni kwanini tunahusisha kufunga au kufungwa na mambo ya ngono?
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Acheni unafiki sifieni timu mnajifanya wa mbele wakati wewe bado mtanzania tu now we have simba and Yang no matter how they have been defeted !love your thing no matter how it looks
     
  17. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,388
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hapo mtakapoona Yanga amefuzu leo jioni (Asomaye na afahamu) ndipo Mnyama atafute pa kukimbilia vinginevyo picha ya Mluga itatimia kiukweli!

    Simba watajitahidi sana kuishangilia St. George ili kukwepa kutimia kwa unabii huu lakini hawataweza kwa kuwa ubingwa wa Yanga umeandikwa kwa kalamu ya chuma!

    Simba kajileta mwenyewe lazima apakatweeeee....!
     
  18. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Huyo jogoo naona kama ana rangi nyekundu vile au ni macho yangu?
     
  19. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,388
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Simba cautioned: Kuku style ahead!
     
  20. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooookkkey, baada ya kushuhudia ushindi mnene kutoka kwa yanga, na baada ya wewe kuniudhi kwa picha zako za ngono, nimeaamua kuwazawadia yanga hizo epo zangu mbili ili mnyama akalishwe hayo matunda ambayo yako katikati ya bustani yangu.
     
Loading...