Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala Ya Kuiombea Chupi ya Mume Wako Baada ya Kuifua Kwa Kina Dada au Kina Mama Walioolewa Tu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Jun 25, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,813
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Naiombea chupi ya mume wangu, naitakasa kwa damu yako anapotoka nyumbani katika nyumba hii, ivaliwe hapa na ivuliwe hapahapa tu, kama ataivua sehemu nyingine tofauti na nyumbani baba basi iwe ni kwaajili ya kunya au kukojoa tu na aikabidhi ikiwa safi kama nilivyoifua mwenyewe! Amen.
     
  2. D

    DEMAKA Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha inatsha!!!
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    The holly crap!!
     
  4. m

    morio JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo dah!
     
  5. B

    Big Dady Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah! weye unashangaza sana. Yaani kuna mijibaba bado inasubiri kufuliwa chupi na wake zao. Huo ni uzembe kweli, chupi ya kwako bado unataka nkeo akufulie. Huko ni kujidekeza kulikopita kiasi. Kama ni hayo basi tumwagie na sala ya wananume kuwafulua sidiria wake zao, ili nao wakuatane na matone ya maziwa ya watoto, majasho ya kwapani nk. Halafu eti, hiyo chupi irudi ikiwa safi kama ilivyofuliwa, sasa huyo mvaaji atakuwa amevaa au ameweka kwenye begi.
     
  6. k

    kazuramimba Senior Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli we ni Ndallo!!!
    avatar yako imekaa kihandsome hadi chupi unafuliwa
    safi sanaaaa!!!
     
Loading...