Sakata la Zimbabwe na maswali ya papo kwa papo kwa Waziri Mkuu Alhamisi ya leo


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,485
Likes
68,503
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,485 68,503 280
Mimi nawashauri wapinzani hasa kiingozi wa kambi ya upinzani kuwa mkipewa nafasi ya kuuliza maswali Bungeni leo msitumie muda wenu kuhoji msimamo wa serikali ya Tanzania juu ya kinachoendelea huko Zimbabwe.


Nalisema hili mapema sana kwasababu najua sometimes huwa tunatoa kipaumbele kwa kuuliza maswali ambayo hayagusi sana wananchi wakati hivi sasa kuna mambo sensitive sana yanayofanywa na hii serikali ambayo wapinzani wanapaswa kuyashikia Bango.

Kipindi cha leo mkitumie kuuliza mambo yanayogusa watanazania na hili ka Zimbabwe mumuulize waziri wa mambo ya nje katika vipindi vya kawaida vya maswali na majibu Bungeni.
 
e2n

e2n

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2015
Messages
594
Likes
707
Points
180
e2n

e2n

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2015
594 707 180
Wamesikia Ila hao washapata kiki
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
10,529
Likes
9,095
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
10,529 9,095 280
Kwa yanayoendelea Zimbabwe na uoga wa mtu fulani hapa Tanzania lazima awaongezee ration. Mfano mzuri alivyowaambia mandata eti wachukue rushwa na waiite hela ya kubrashia mabuti.
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,554
Likes
3,309
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,554 3,309 280
Breaking: Serikali Ya Tanzania, Yafunguka Kuhusu Zimbabwe na hatima ya Raisi Mugabe

Source: Zanzibar 360
 
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
1,102
Likes
566
Points
280
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
1,102 566 280
Kwa yanayoendelea Zimbabwe na uoga wa mtu fulani hapa Tanzania lazima awaongezee ration. Mfano mzuri alivyowaambia mandata eti wachukue rushwa na waiite hela ya kubrashia mabuti.
Waoneshe na efd risiti, za manunuzi
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
10,529
Likes
9,095
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
10,529 9,095 280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,305
Likes
1,522
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,305 1,522 280
Hii ni njia ya kutafta kiki...
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
12,876
Likes
8,803
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
12,876 8,803 280
Wajifunze kuwa serikali haiwezi kuwa ya watu wawili kama Mugabe na Grace!
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,482
Likes
22,785
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,482 22,785 280
kwanini iwe hivyo, kumbuka kuna ndugu zetu waTz kule, wengine wanaondoka leo kuja TZ
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Hapa tuna Bashite....sawa na Gucci Grace....time will tell!! Ipo siku yake tuombe uzima
 
J

Jaimee

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
2,459
Likes
1,514
Points
280
J

Jaimee

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
2,459 1,514 280
Wewe unafikra mgando.Hivi hujuwi kule kuna watanzania wanaishi?Huelewi kuwa ni muhimu sisi kujuwa usalama wao?Pia huelewi kuwa ni wakati wa Tanzania kushughulikia usalama wa ndugu zetu?
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,683
Likes
1,447
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,683 1,447 280
Mimi nawashauri wapinzani hasa kiingozi wa kambi ya upinzani kuwa mkipewa nafasi ya kuuliza maswali Bungeni leo msitumie muda wenu kuhoji msimamo wa serikali ya Tanzania juu ya kinachoendelea huko Zimbabwe.


Nalisema hili mapema sana kwasababu najua sometimes huwa tunatoa kipaumbele kwa kuuliza maswali ambayo hayagusi sana wananchi wakati hivi sasa kuna mambo sensitive sana yanayofanywa na hii serikali ambayo wapinzani wanapaswa kuyashikia Bango.

Kipindi cha leo mkitumie kuuliza mambo yanayogusa watanazania na hili ka Zimbabwe mumuulize waziri wa mambo ya nje katika vipindi vya kawaida vya maswali na majibu Bungeni.
Sawa mtengeneza maswali wa kambi ya upinzani bungeni tumekusikia!
 
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,058
Likes
471
Points
180
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,058 471 180
Mtoa mada naona haujielewi. Acha waulize kwakuwa tuna ndugu zetu kule pia
 

Forum statistics

Threads 1,250,260
Members 481,278
Posts 29,726,028