sakata la yule mhindi aliyemkabidhi mh.makonda eneo kigamboni

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
1,050
2,000
Kuna sakata la yule mdosi IQBAL, ambaye alimkabidhi eneo Mh. Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam kule kigamboni ambalo SI MALI YAKE, baadae WAZIRI LUKUVI alitoa taarifa kuwa mdosi kampiga changa la macho Mkuu wa Mkoa, na yuko mbioni kumchukulia hatua za kisheria mdosi limeishia wapi?
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
37,542
2,000
Nakushauri kitu kimoja tu, achana na sarakasi za CCM wanaziweza wao wenyewe. Kila mtu anajua jinsi ya kudanganya ili mradi mkono uende kinywani. Mwishowe atakuja mtu na kusema zile Documents zinaonyesha ardhi iko Kibiti sio Kigamboni. Ccm wakisikia Kibiti wote wataikana hio ardhi. Kikubwa tafuta maisha ya watoto wako tu. Siasa za bongo mmmghhhh

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Beira Boy

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
17,979
2,000
Nakushauri kitu kimoja tu, achana na sarakasi za CCM wanaziweza wao wenyewe. Kila mtu anajua jinsi ya kudanganya ili mradi mkono uende kinywani. Mwishowe atakuja mtu na kusema zile Documents zinaonyesha ardhi iko Kibiti sio Kigamboni. Ccm wakisikia Kibiti wote wataikana hio ardhi. Kikubwa tafuta maisha ya watoto wako tu. Siasa za bongo mmmghhhh

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaaa mkuu wanichekesha kama chiz

Sent using Jamii Forums mobile app
 

DIUNATION

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
2,117
2,000
Kuna sakata la yule mdosi IQBAL, ambaye alimkabidhi eneo Mh. Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam kule kigamboni ambalo SI MALI YAKE, baadae WAZIRI LUKUVI alitoa taarifa kuwa mdosi kampiga changa la macho Mkuu wa Mkoa, na yuko mbioni kumchukulia hatua za kisheria mdosi limeishia wapi?
Movie ilishaisha ile unashituka leo.
 

Mulama

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
2,746
2,000
Huwa wanatumia udhaifu wa watanzania kusahau matukio haraka, ndio maana masakata hayatakwisha nchi hii.
 

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Aug 8, 2009
2,834
2,000
Sijajua hata limeishia wapi lile sekeseke..mwenye taarifa zaidi anijuze
Naona Lukuvi aliamua kupiga kimya ili asipoteze kazi, maana bado anakumbukumbu nzuri ya kilichompata Waziri Wa habari Wa zamani baada ya kubishana na Mh RC Makonda
 

mlimilwa

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
2,148
2,000
Nakushauri kitu kimoja tu, achana na sarakasi za CCM wanaziweza wao wenyewe. Kila mtu anajua jinsi ya kudanganya ili mradi mkono uende kinywani. Mwishowe atakuja mtu na kusema zile Documents zinaonyesha ardhi iko Kibiti sio Kigamboni. Ccm wakisikia Kibiti wote wataikana hio ardhi. Kikubwa tafuta maisha ya watoto wako tu. Siasa za bongo mmmghhhh

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahahahahahahahaaha....
Duh!
Kibitiiiii.....
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,826
2,000
Naona Lukuvi aliamua kupiga kimya ili asipoteze kazi, maana bado anakumbukumbu nzuri ya kilichompata Waziri Wa habari Wa zamani baada ya kubishana na Mh RC Makonda
kwa hiyo huyo muhindi ana ' ushawishi' mahali?

Sent from my iPhone 5s using Tapatalk
 
Top Bottom