Tetesi: Sakata la Viwanja Songwe Mbeya: Viongozi wa Chama na Serikali Wahongwa


JembeNaNyundo

JembeNaNyundo

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
531
Likes
617
Points
180
JembeNaNyundo

JembeNaNyundo

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2016
531 617 180
Katika vikao vya kupitisha bei ya viwanja vya Songwe Satellite City, msimamo wa viongozi wa vyama na Serikali Wilayani Mbeya ulikuwa kila square meta moja kuuzwa kwa bei isiyozidi sh. 7,000/= (Dodoma wanauza square meta moja 6,000/=).

Lakini taarifa zinadai viongozi wa kisiasa na Serikali walipewa pesa na ahadi ya kupewa viwanja kulegeza msimamo wao ili bei isishuke. Mwisho wa siku ilishushwa kwa sh. Mia tano tu (500/=) katika kila square meta moja (toka 12,000/=) na hivyo bei ya sasa kuwa 11,500/= kwa square meta moja kwa viwanja vya makazi.

Mheshimiwa Rais tusaidie sisi wanyonge, huyu Nehemia Mchechu wa NHC anataka kutuumiza na hii kampuni yake binafsi.
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,796
Likes
1,153
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,796 1,153 280
vitakuwa vimeshuka bei now,ngoja niwahi nikajenge karbu na Airport!
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,835
Likes
2,936
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,835 2,936 280
Acha kulia lia wewe
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,394