Sakata la Ugomvi baina ya RC Gambo na Mkurugenzi wa Jiji Arusha lashika kasi

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
23,610
2,000
Hii habari imeletwa kiushabiki tu, hakuna bifu yoyote, nimeisikiliza hiyo clip, hakuna bifu bali kuna kukumbushana tu the chain of command.

RC ndie rais wa mkoa!, kila kitu kiko chini yake, hivyo RC yuko right, yeye ndiye mwenye kauli ya mwisho kuhusu jambo lolote la mkoa wake.
P
Poti upo?
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
9,485
2,000
Hii habari imeletwa kiushabiki tu, hakuna bifu yoyote, nimeisikiliza hiyo clip, hakuna bifu bali kuna kukumbushana tu the chain of command.

RC ndie rais wa mkoa!, kila kitu kiko chini yake, hivyo RC yuko right, yeye ndiye mwenye kauli ya mwisho kuhusu jambo lolote la mkoa wake.
P
So now you know
 

Peter Mabala

JF-Expert Member
Jul 19, 2016
1,056
2,000
Ni kweli ila Gambo alipata wasaidizi wenye uchu wa Madaraka pale Arusha, Mkurugenzi ukiangalia shule zake tu alizosoma zinamuandaa kuwa na Itikadi kali. Kuondoka kwake imekuwa sherehe katika Jiji. Gambo ana yake ila alipewa mkoa mapema sana bado yuko leval ya ukuu wa Wilaya ni sawa na Bashite
Siku zote macho yako hayafumbi katika kutazama mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Miiku

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
3,842
2,000
Hii habari imeletwa kiushabiki tu, hakuna bifu yoyote, nimeisikiliza hiyo clip, hakuna bifu bali kuna kukumbushana tu the chain of command.

RC ndie rais wa mkoa!, kila kitu kiko chini yake, hivyo RC yuko right, yeye ndiye mwenye kauli ya mwisho kuhusu jambo lolote la mkoa wake.
P
Sasa wewe "Njaa" mheshimwa sana kakiri kuna ugomvi
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
11,006
2,000
Duh...wajameni, kwenye hili mmenikamia sana, nimeishakubali kosa kitambo kuwa nilichemsha, na mimi sio malaika kusema siwezi kukosea, mimi ni binadamu tu kama binaadam wengine wote hivyo naweza kufanya makosa, na kwenye hili la Gambo kwenye uzi huu, nakubali makosa, nakiri kosa, nilikosea na ninaomba mnisamehe na yaishe.
Nawatakia wiki njema
Paskali
Bravoo kama mkubwa
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
37,474
2,000
nimeishakubali kosa kitambo kuwa nilichemsha, na mimi sio malaika kusema siwezi kukosea, mimi ni binadamu tu kama binaadam wengine wote hivyo naweza kufanya makosa, na kwenye hili la Gambo kwenye uzi huu, nakubali makosa, nakiri kosa, nilikosea na ninaomba mnisamehe na yaishe.
Nawatakia wiki njema
Paskali

Kimsingi ww ni mtetea uovu fulani, hivyo ukiona watu wanakukamia ujue kuna mahali unakwama. Hata hivyo mimi kama mimi, nakubaliana na msamaha wako.
 

Mr Kind

Senior Member
Mar 4, 2017
181
500
Hii habari imeletwa kiushabiki tu, hakuna bifu yoyote, nimeisikiliza hiyo clip, hakuna bifu bali kuna kukumbushana tu the chain of command.

RC ndie rais wa mkoa!, kila kitu kiko chini yake, hivyo RC yuko right, yeye ndiye mwenye kauli ya mwisho kuhusu jambo lolote la mkoa wake.
P
Rais kamtumbua Rais
 

Ramadhan James

JF-Expert Member
Dec 14, 2015
2,149
2,000
Duh...wajameni, kwenye hili mmenikamia sana, nimeishakubali kosa kitambo kuwa nilichemsha, na mimi sio malaika kusema siwezi kukosea, mimi ni binadamu tu kama binaadam wengine wote hivyo naweza kufanya makosa, na kwenye hili la Gambo kwenye uzi huu, nakubali makosa, nakiri kosa, nilikosea na ninaomba mnisamehe na yaishe.
Nawatakia wiki njema
Paskali

Binafsi nimekusamehe, Upendo udumu milele!
 

IROKOS

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
9,502
2,000
Hii habari imeletwa kiushabiki tu, hakuna bifu yoyote, nimeisikiliza hiyo clip, hakuna bifu bali kuna kukumbushana tu the chain of command.

RC ndie rais wa mkoa!, kila kitu kiko chini yake, hivyo RC yuko right, yeye ndiye mwenye kauli ya mwisho kuhusu jambo lolote la mkoa wake.
P

Mkuu Pascal nakusubiri kwa hamu kupata maoni yako baada ya JPM kuwatumbua wote na kutupasha kinagaubaga matatizo ya hao wateule wake.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
37,968
2,000
Pasikali unakumbuka hii kauli yako??
Naikumbumbuka sana, na wewe ni mtu wa 19 unanikumbusha humu, nimeishakubali kosa kitambo kuwa nilichemsha, na mimi sio malaika kusema siwezi kukosea, mimi ni binadamu tu kama binaadam wengine wote hivyo naweza kufanya makosa, na kwenye hili la Gambo kwenye uzi huu, nakubali makosa, nakiri kosa, nilikosea na ninaomba mnisamehe na yaishe.
Nawatakia wiki njema
Paskali
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
37,968
2,000
Mkuu Pascal nakusubiri kwa hamu kupata maoni yako baada ya JPM kuwatumbua wote na kutupasha kinagaubaga matatizo ya hao wateule wake.
Duh...wajameni, nimeishakubali kosa kitambo kuwa nilichemsha, na mimi sio malaika kusema siwezi kukosea, mimi ni binadamu tu kama binaadam wengine wote hivyo naweza kufanya makosa, na kwenye hili la Gambo kwenye uzi huu, nakubali makosa, nakiri kosa, nilikosea na ninaomba mnisamehe na yaishe.
Nawatakia wiki njema
Paskali
 

IROKOS

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
9,502
2,000
Duh...wajameni, nimeishakubali kosa kitambo kuwa nilichemsha, na mimi sio malaika kusema siwezi kukosea, mimi ni binadamu tu kama binaadam wengine wote hivyo naweza kufanya makosa, na kwenye hili la Gambo kwenye uzi huu, nakubali makosa, nakiri kosa, nilikosea na ninaomba mnisamehe na yaishe.
Nawatakia wiki njema
Paskali

Nilikuwa sijaona mkuu, pili ni kwa nia njema tuu ya kuchangamsha mijadala humu ndani nothing personal kiongozi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom