Sakata La Tembo: Shehena ya Pili Yakamatwa Hong-Kong Toka Tanzania

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Jun 17, 2009
3,445
0
Shehena iliyobeba meno ya tembo na faru inayosadikiwa kutoka Tanzania imekamatwa Hong-kong kwa mara ya pili. Hii ya pili kwa bahati mbaya haikutangazwa kwenye vyombo vya habari. Tanzania, serikali ya CCM ijiuzulu



Source AP:
Officials in Hong Kong have made a second major ivory bust in less than a month, reports the Associated Press. Customs agents at Hong Kong's port on Thursday discovered 1.33 tons of ivory tusks hidden among some 400 bags of sunflower seeds in a shipping container. The street value of the contraband is estimated at $1.4 million, but not arrests have been made. The shipment originated in Tanzania.

The seizure comes just two weeks after customs officers in Hong Kong discovered almost 4 tons of ivory representing 600 poached elephants in two containers. The ivory was hidden among plastic scrap and beans, according to the AP. Elephant poaching in Africa has surged in recent years due to rising demand in Vietnam and China. Ivory is often turned into religious trinkets.

 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,521
2,000
hapo ikulu mawasiliano haitatoa tamko wala taarifa kwa wananchi!kimya......
 

Mafuluto

JF-Expert Member
Aug 25, 2009
1,868
2,000
...mwenyemali si umeona yupo mbugani, kama kamisaa wa pambano la vibarua wanaofukuza twiga na kuwakamata na wale wanaoua tembo na kupakia meno !! Anaonekana hana furaha sana inaelekea alishapata taarifa kuwa kimenuka tena huko uchina ..!!!
 

Domy

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
4,696
2,000
Tanzania yetu baada ya miaka 50 sijui itakuwaje kama wakiendelea kubaki hawa akina Kinana.
 

PSM

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
542
0
Vinana at work!I pity the Tanzanian Elephants......Ndio Mnaisha hivi hivi......
 

August

JF-Expert Member
Jun 18, 2007
7,327
2,000
naona baada ya hili suala kunuka,serikali imesitisha kuomba kibali cha kuuza meno ya tembo japan na uchina. tukiamua kweli tunaweza.
 

Miwatamu

JF-Expert Member
Oct 2, 2012
1,451
1,170
Mnahangaika na Kinana ambao ni washika kibendera tu wakati hizo ni biashara za PAKULU.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom