Sakata la Sioi: Chilligati alitishia kujiuzulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Sioi: Chilligati alitishia kujiuzulu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 1, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    NAIBU Katibu Mkuu wa CCM Bara, John Chiligati juzialitaka kujiuzulu ujumbe wa Sekretarieti ya chama hicho mbele ya Mwenyekiti wake, Rais Jakaya Kikwete kutokana na kukerwa na kile alichokiita kuvuja kwa siri za kikao cha sekretarieti hiyo iliyoketi mwishoni mwa wiki kujadili mchakato wa kura za maoni kuelekea uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki.

    Sekretarieti hiyo ambayo ilitoa mapendekezo hayo kwa Kamati Kuu (CC) ya CCM,pia ilitoa angalizo kwamba kama Sioi angepitishwa, chama kingekuwa katika hatari ya kuwekewa pingamizi kutokana na madai hayo ya utata wa uraia na pia,vigogo wengine wangekisaidia Chadema ili kishinde uchaguzi huo unaotarajiwa kufanyika Aprili Mosi, mwaka huu.

    Siku iliyofuta mkakati huo ulivuja katika vyombo vya habari siku ambayo pia kulikuwana kikao cha CC na ndipo Chiligati alipolalamika mbele ya Mwenyekiti Kikwete akidaiwa kusema: "Haiwezekani mambo tuliyojadili jana (siku ya kikao) yaandikwekatika magazeti neno kwa neno."

    Wakati Chiligati akijibu hayo, taarifa kutoka ndani ya kikao hicho cha CC,zilisema kwamba baadaye Rais Kikwete aliitaka sekretarieti hiyo yenye watu tisa ijiangalie yenyewe kujua nani anavijisha taarifa za vikao.

    Source: Mwanachi
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Chiligati nae ni janga kuu ktk taifa letu.Ajiuzulu tu,who cares?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,267
    Likes Received: 14,504
    Trophy Points: 280
    duh!! kweli ccm ni aibu mijitu tisa tu lakini imevujisha siri. kweli watu wamajichokea na hilo lichama
     
  4. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Ndugu Chiligati kuachia ngazi hakuhitaji mabadiliko ya katiba ya chama.
    Aeleze alikuwa wapi wakati wote siri za chama chake zimekuwa zinavuja kwa kasi ya kutisha?
     
  5. n

    nkungu Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi mdogo mambo ndio hivi, je ikifika 2015 itakuaje ndani ya CCM?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    For this reason uchaguzi wa marudio ni changa la macho tu,anayetakiwa ni Sarakikya
     
  7. n

    nkungu Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatakiwa na nani.
     
  8. n

    nkungu Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatakiwa na nani?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    duh, ashakum si matusi... umeshawahi kusikia changu anatishia kustaafu?? sijui nani atambembeleza kurudi kazini!!

    CCM are better off people like chiligati kwani tangu wawe active hapo juu ndio graph ilianza kushuka "free fall" ningekua JK ningesema thanks, and goodbye!!... wanaCCM wanatakiwa wajue hii ni missed opportunity ya kumuacha huyu jamaa kubaki
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Huyo mtoa siri ni mwigulu anakula huku na huku
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,565
    Likes Received: 4,999
    Trophy Points: 280
    Bado mtoa siri hajakoma,na hili la kutishia kujiuzuru limevuja tena!Watu tisa ni wengi mno
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo faida za kuwa na magroup chamani, angejiuzuru.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hii habari nayo si ni imetokea kwenye hivyo vikao? which means imevuja..
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    naombeni mniwekee picha ya chiligati mana nishamshahau
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hahaha hamna siri ya watu wawili sembuse tisa khaaaa
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tatizo katika hao tisha kila mmoja ana kundi lake na anawakilisha kundi
     
  17. MZEE WA ROCK

    MZEE WA ROCK JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuuh! hiyo ni faraja kweri kwa wana mageuzi, watu tisa ndio hivyo tuwasubili siku wakiwa chimwaga
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,937
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Imebidi kwanza nijiulize....nani tena kavujisha hii habari ya kikao cha CC?? Je Nchemba alikuwa kwenye hiki kikao?
     
  19. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,772
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Na hii ndo ishavuja sasa sijui Chiligati ndo atajiuwa kabisa kuonesha uzalendo!!!!??
     
  20. n

    nicksemu Senior Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    secret is something which a person tells everybody not to tell anybody
     
Loading...