Sakata la pesa za wizi uswiss:serikali inataka kumdanganya nani?


Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Points
1,195
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 1,195
WATANZANIA INATUBIDI TUWE MACHO NA KITENDO cha serikali, eti kimeunda timu ya nguvu kushirikiana na polisi wa kimataifa kuchunguza scando ya pesa za uswiss. kumbuka ni serikali hii hii kupitia waziri mkuu Pinda, ilitamka kuwa inafanyia uchunguzi scando hii. leo hii hata kabla ya kutuambia imefikia wapi, inasema imeunda timu ya nguvu kufuatilia wizi huo. Yaani miaka hamsini baada ya kupata uhuru, serikali imeshindwa kabisaa kujua majina ya wahusika wa wizi huo?

Yaani Usalama wa taifa, Takuru kabwe na polisi wa kiimataifa wafanye timu moja kuchunguza scando nzima, nani andanganywa hapo?

Usalama wa taifa umekaa kimya katika wizi wote ulioikumba nchi hii tangia Rada, offshore foreign deposit of ona milion dolalrs,mpaka monduli leo hii watafanya nini jipya kukagua wizi wa Uswiss? Takuru ndio hao ma homeboys wa kila scando na wameshindwa kabisaa kuwapeleka sheriani mafisadi, leo watakuwa na meno gani kumata wahusika wa Uswiss scando?

Kabwe alishindwa kabisaa kutujuza nini kilitokea katika tume ya madini, leo hii atakuwa na ubavu gani kubonga hadharani kuhusu nani na njia gani pesa hizo zilipatikana?

hapo ndugu zangu watanzania tumeliwa kitapeli vibaya sana. katika hiyo tume watoe jina la kabwe na waweke jina la mtikila.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
wole wetu watanzania tushindwe kulita kura mwaka 2015 tutajuta zaidi ya sasa tunavyo juta, ccm na serikali yake zimeoza siyo matakokuru, usalama wa ccm, jeshi na taasisi zingine na ccm kamwe hawezi kuzisafisha kwasababu ananufaika na uozo huo..
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
16,088
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
16,088 2,000
2015 ndiyo kiama cha Ccm unadhani huu upuuzi hadi Kiziwi kausikia,Kipofu kauona,Wasioamini wameamini.Itaponea wapi Ccm?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,083
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,083 2,000
Jana niliandika humu kupinga kabisa kauli ya Werema , hana uwezo huo , kama Prime Minister alisema bungeni kuwa wanachunguza , na huyu Mr Werema anazungumzia uchunguzi upi tena ? Sasa hizi ni dharau maana huwezi kusema ni uongo , yaani ni zaidi ya uongo ! Duh ! Hata mifugo haidanganywi namna hii , nakulilia sana Tanzania !
 

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,365
Top