Sakata la Msondo Ngoma: BASATA yawashukia WCB wasema ukitumia kazi ya mtu bila utaratibu hiyo moja kwa moja ni kosa


talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,815
Likes
1,454
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,815 1,454 280
Ndo maana unafeli mitihani mimi nimetaka jibu la Ndio au Hapana sijataka maelezo
Sijui mimi na wewe nani anafeli mitihani...! wapi nimetoa maelezo?

Hapo nimetoa questions ili utafute majibu yake,kwa faida ya ubongo wako na wenzako huko vijiweni..maana baada ya kujipatia majibu ya hao maswali hapo juu,utakuwa mwalimu na balozi mzuri sana linapokuja suala la Hakimiliki na yanayohusiana na hakimiliki.
 
milangomitatu

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
726
Likes
523
Points
180
Age
49
milangomitatu

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
726 523 180
Sijui mimi na wewe nani anafeli mitihani...! wapi nimetoa maelezo?

Hapo nimetoa questions ili utafute majibu yake,kwa faida ya ubongo wako na wenzako huko vijiweni..maana baada ya kujipatia majibu ya hao maswali hapo juu,utakuwa mwalimu na balozi mzuri sana linapokuja suala la Hakimiliki na yanayohusiana na hakimiliki.
Kusema ndio au Hapana unashndwa?
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,358
Likes
16,440
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,358 16,440 280
if the answer to the above question is in affirmative,then to what extent?

What is the position of the law to such an extent used/breached?

What is the remedy?
Kwani ungeandika kiswahili kama ulivyofanya pale juu Jamaa akuelewe vizuri ungepungukiwa nini?
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,815
Likes
1,454
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,815 1,454 280
Kwani ungeandika kiswahili kama ulivyofanya pale juu Jamaa akuelewe vizuri ungepungukiwa nini?
Mkuu una matatizo na english? au tatizo ni english yangu niliyoiandika?
Mlengwa nazani atakuwa amenielewa ndo mana suala la lugha kwake halijawa issue.
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,456
Likes
5,897
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,456 5,897 280
talentboy WEKA HYO SHERIA HAPA
 
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
956
Likes
1,528
Points
180
Age
27
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
956 1,528 180
Mkuu una matatizo na english? au tatizo ni english yangu niliyoiandika?
Mlengwa nazani atakuwa amenielewa ndo mana suala la lugha kwake halijawa issue.
Mnatetea wizi kwa kisingizio cha sheria mnataka kusema Fair use, fair use gani mtu anaingiza mamilioni?
 

Forum statistics

Threads 1,272,912
Members 490,207
Posts 30,464,253