Sakata la Msondo Ngoma: BASATA yawashukia WCB wasema ukitumia kazi ya mtu bila utaratibu hiyo moja kwa moja ni kosa


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,210
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,210 280
Baada ya Band ya Msondo Ngoma kutaka ilipwe shilingi milioni 300 na kundi la WCB kwa kutumia bila ruhusa vionjo vya wimbo wake kwenye wimbo wa “Zilipendwa” Katibu Mtendaji wa Baraza la Sanaa Tanzania (BASATA) Godfrey Mngereza ameongea yafuatayo.

“Unaweza kuitazama katika mitizamo mbalimbali lakini unapoangalia kwamba wanaanza kushtakiana kimsingi ni taratibu ambayo inagusa sana mambo ya haki miliki, kabla ya kuitumia kazi ya mtu ni vizuri ukamuona mwenye kazi mkubaliane” AMEONGEZA NA KUSEMA

“Ukitumia kazi ya mtu bila utaratibu hiyo moja kwa moja ni kosa, cha msingi hata kabla ya kumuweka Mwanasheria ili kudai haki yako ni vizuri ukawafata au ukawasiliana na alietumia kazi yako bila ruhusa…. katika hili linalojitokeza sasa hivi ni swala la kuamshana kwamba kazi ya sanaa ya mtu flani haina tofauti na mali ya mtu ya aina nyingine, huwezi kutumia gari la mtu bila ridhaa yake” – Mngereza
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,809
Likes
1,446
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,809 1,446 280
Ametoa mtizamo wa jumla...ila hajaingia ndani zaidi katika kuchambua mtizamo wa sheria katika Haki Miliki...yaani ni wakati gani tutasema hapa hakimiliki ya mtu imevunjwa?!

huyo jamaa inaonekana mweupe kidogo linapokuja suala la copyright laws au lbd alikuwa anaona uvivu tu kuchambua kiundani hiyo ishu ya Msondo na WCB ambapo kimsingi kwa jicho la Sheria hakuna uvunjifu wa hakimiliki uliofanywa na WCB kwa hicho kionjo walichokitumia.

Watu inabidi wajipe muda wa kusoma kabla ya kuconclude hasa kama jambo husika linahusu sheria.
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,502
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,502 280
Jamaa wa madale washaozea kuibia wenzao hata meneja wao kamdhulumu yule shekh 250m....

Sasa Msondo hakuna kurudi nyuma wawalipe chenu
 
milangomitatu

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
688
Likes
503
Points
180
Age
49
milangomitatu

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
688 503 180
Ametoa mtizamo wa jumla...ila hajaingia ndani zaidi katika kuchambua mtizamo wa sheria katika Haki Miliki...yaani ni wakati gani tutasema hapa hakimiliki ya mtu imevunjwa?!

huyo jamaa inaonekana mweupe kidogo linapokuja suala la copyright laws au lbd alikuwa anaona uvivu tu kuchambua kiundani hiyo ishu ya Msondo na WCB ambapo kimsingi kwa jicho la Sheria hakuna uvunjifu wa hakimiliki uliofanywa na WCB kwa hicho kionjo walichokitumia.

Watu inabidi wajipe muda wa kusoma kabla ya kuconclude hasa kama jambo husika linahusu sheria.
Swali wametumia au hawajatumia?
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,413
Likes
3,823
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,413 3,823 280
Unajua buana, ukila hata kama hukushiba ni umekula tu.

Kama ulikuwa kwenye swaumu inakuwa umeshafungulia teali.

Aiyaaaaaaaa...!
 
boyfriendy

boyfriendy

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2012
Messages
1,954
Likes
660
Points
280
boyfriendy

boyfriendy

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2012
1,954 660 280
Ametoa mtizamo wa jumla...ila hajaingia ndani zaidi katika kuchambua mtizamo wa sheria katika Haki Miliki...yaani ni wakati gani tutasema hapa hakimiliki ya mtu imevunjwa?!

huyo jamaa inaonekana mweupe kidogo linapokuja suala la copyright laws au lbd alikuwa anaona uvivu tu kuchambua kiundani hiyo ishu ya Msondo na WCB ambapo kimsingi kwa jicho la Sheria hakuna uvunjifu wa hakimiliki uliofanywa na WCB kwa hicho kionjo walichokitumia.

Watu inabidi wajipe muda wa kusoma kabla ya kuconclude hasa kama jambo husika linahusu sheria.
Kwa hiyo na wewe umeona uvivu au? Mbona mimi ndio sijakuelewa kabisa
 
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,385
Likes
1,287
Points
280
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,385 1,287 280
Oooh ooh ooh ooh o zili zili Zilipendwa
 
algorithim

algorithim

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2016
Messages
843
Likes
707
Points
180
algorithim

algorithim

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2016
843 707 180
wazee wapewe chao wamalizie uzee wao mubashara.
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,599
Likes
2,332
Points
280
Age
49
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,599 2,332 280
Hakuna kuwa mzembe now, ukijikwaa tu ss tunapiga mpunga
 
iddy mweka

iddy mweka

Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
47
Likes
15
Points
15
iddy mweka

iddy mweka

Member
Joined Oct 10, 2013
47 15 15
Wanamuogopa au??

Mbona hawasemi wazi kua nn kinaendelea sasa
 
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,451
Likes
2,076
Points
280
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,451 2,076 280
Ametoa mtizamo wa jumla...ila hajaingia ndani zaidi katika kuchambua mtizamo wa sheria katika Haki Miliki...yaani ni wakati gani tutasema hapa hakimiliki ya mtu imevunjwa?!

huyo jamaa inaonekana mweupe kidogo linapokuja suala la copyright laws au lbd alikuwa anaona uvivu tu kuchambua kiundani hiyo ishu ya Msondo na WCB ambapo kimsingi kwa jicho la Sheria hakuna uvunjifu wa hakimiliki uliofanywa na WCB kwa hicho kionjo walichokitumia.

Watu inabidi wajipe muda wa kusoma kabla ya kuconclude hasa kama jambo husika linahusu sheria.
Timu wcb nakuona haukubali ukweli hata kidogo
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,809
Likes
1,446
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,809 1,446 280
Swali wametumia au hawajatumia?
if the answer to the above question is in affirmative,then to what extent?

What is the position of the law to such an extent used/breached?

What is the remedy?
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,809
Likes
1,446
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,809 1,446 280
Kwa hiyo na wewe umeona uvivu au? Mbona mimi ndio sijakuelewa kabisa
ukirudia mara 3 utanielewa nini nimeandika! maana inaonekana una kichwa kigumu kidogo...
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,396
Likes
3,326
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,396 3,326 280
Ametoa mtizamo wa jumla...ila hajaingia ndani zaidi katika kuchambua mtizamo wa sheria katika Haki Miliki...yaani ni wakati gani tutasema hapa hakimiliki ya mtu imevunjwa?!

huyo jamaa inaonekana mweupe kidogo linapokuja suala la copyright laws au lbd alikuwa anaona uvivu tu kuchambua kiundani hiyo ishu ya Msondo na WCB ambapo kimsingi kwa jicho la Sheria hakuna uvunjifu wa hakimiliki uliofanywa na WCB kwa hicho kionjo walichokitumia.

Watu inabidi wajipe muda wa kusoma kabla ya kuconclude hasa kama jambo husika linahusu sheria.
Mkuu upo sahihi!
Niliwahi kuelezea Sheria inavyosema juu ya jambo hili, walikuja wale wa team nyingine, ilikua hatari!
 
milangomitatu

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
688
Likes
503
Points
180
Age
49
milangomitatu

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
688 503 180
if the answer to the above question is in affirmative,then to what extent?

What is the position of the law to such an extent used/breached?

What is the remedy?
Ndo maana unafeli mitihani mimi nimetaka jibu la Ndio au Hapana sijataka maelezo
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,809
Likes
1,446
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,809 1,446 280
Mkuu upo sahihi!
Niliwahi kuelezea Sheria inavyosema juu ya jambo hili, walikuja wale wa team nyingine, ilikua hatari!
Tatizo watu wanapenda kuhitimisha mambo kwa kufuata mihemko na matamanio ya nafsi zao,kuliko kutafuta uhalisia wa jambo fulani kwanza...hili ndo tatizo la watz.
 

Forum statistics

Threads 1,264,122
Members 486,207
Posts 30,173,593