Sakata la kuchoma m oto nyumba tbt;hivi kwa nini wachaga tu tuteswe na mapenzi??


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,876
Likes
8,694
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,876 8,694 280
Kwa nia njema kabisa
wapendwa imefika saasa swala la mapenzi kuwa shule hapa jf kw msaada wa wenzangu wachaga
nimekuwa nikisoma habari za matukio tofauti lakini hili la majuzi limenisikitisha sana

kitendo cha yule jamaa kuchoma nyumba nzuri vile kisa penzi kweli nimesikia mananii kunitoka kule
nikajiuliza amekosa nini mpaka afanye hivi

cha ajabu nikasema jamani mtu ana watoto 3 na wote amewapeleka kwanza kwa dadake akaamua kuchoma moto je uungwana....la pili akuna sheria zinazoeweza kumweka ndani mtu kama huyu hata kama ni nyumba yake ??

Ndugu zangu wa kichaga na ajua kwa kweli kuliko mliwe maliizenu bora waibe zile pesa kule kwenye visanduku...ila najiuliza

1.matukio yanavyoendelea ni kwamba atujui kuvumilia ama??
2.je ni kwamba awa watu wameamua kutuumiza sisi wachaga wenyewe tu ama kuna mengine yanaumiza zaidi yanakaa kimya sisi tunaweka live

embu tusaidiane jamani kupunguza ajali na matukio zaidi kwa ndugu waliobakia
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,713
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,713 280
we bana shemeji ile habari ni sawa na mama mjamzito wa hali ya pangu pangavu tia mchuzi hawei kumuamsha mumewe usiku akadai burger na kuku wa merry brown!
JAMAA ASINGEWEZA KUCHOMA NYUMBA KAMA HANA ZINGINE bana!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Kwa nia njema kabisa
wapendwa imefika saasa swala la mapenzi kuwa shule hapa jf kw msaada wa wenzangu wachaga
nimekuwa nikisoma habari za matukio tofauti lakini hili la majuzi limenisikitisha sana

kitendo cha yule jamaa kuchoma nyumba nzuri vile kisa penzi kweli nimesikia mananii kunitoka kule
nikajiuliza amekosa nini mpaka afanye hivi

cha ajabu nikasema jamani mtu ana watoto 3 na wote amewapeleka kwanza kwa dadake akaamua kuchoma moto je uungwana....la pili akuna sheria zinazoeweza kumweka ndani mtu kama huyu hata kama ni nyumba yake ??

Ndugu zangu wa kichaga na ajua kwa kweli kuliko mliwe maliizenu bora waibe zile pesa kule kwenye visanduku...ila najiuliza

1.matukio yanavyoendelea ni kwamba atujui kuvumilia ama??
2.je ni kwamba awa watu wameamua kutuumiza sisi wachaga wenyewe tu ama kuna mengine yanaumiza zaidi yanakaa kimya sisi tunaweka live

embu tusaidiane jamani kupunguza ajali na matukio zaidi kwa ndugu waliobakia
hata mandela waliomchapia hakuwa samehe chezea papuchi wewe..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
we bana shemeji ile habari ni sawa na mama mjamzito wa hali ya pangu pangavu tia mchuzi hawei kumuamsha mumewe usiku akadai burger na kuku wa merry brown!
JAMAA ASINGEWEZA KUCHOMA NYUMBA KAMA HANA ZINGINE bana!
well said bibie umeona enhee.. au anauhakika wa kujenga..
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,713
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,713 280
well said bibie umeona enhee.. au anauhakika wa kujenga..
yani we kweli mjumba wote ule!af uwe umejenga kimkopo mkopo salary slip inasoma nil mpka na yenyewe wameikopa!ehehhe yani benki A inasubiir benki B wamalize kukukata nao waanze!
af uchome nyumba kisa papuchi tuuuu!
mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiu!
af kwanza ilikuwa ni tetesi!
na hata kama ni kweli!
sasa alivochoma nyumba ndo mkewe kawa hajaliwa?sana sana unampa sababu ya kuondoka zaid!
SI HAMNA PA KULALA!
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
27
Points
145
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 27 145
yani we kweli mjumba wote ule!af uwe umejenga kimkopo mkopo salary slip inasoma nil mpka na yenyewe wameikopa!ehehhe yani benki A inasubiir benki B wamalize kukukata nao waanze!
af uchome nyumba kisa papuchi tuuuu!
mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiu!
af kwanza ilikuwa ni tetesi!
na hata kama ni kweli!
sasa alivochoma nyumba ndo mkewe kawa hajaliwa?sana sana unampa sababu ya kuondoka zaid!
SI HAMNA PA KULALA!
hii ni kama issue ya mzee Kaingangi Ngambali Mwairu, alikuwa anakajengea kabinti fulani nyumba kwenye kiwanja ambacho kinamilikiwa na hako kabinti. Siku nyingine kabinti kalikuwa kanaenda kusimamia ujenzi na mzee halafu siku nyingine kabinti kanaenda na boyfriend wake (high school sweetheart wake). Mafundi wakamtonya mzee, mzee akaleta tingatinga akavunja nyumba yote wakaondoa mpaka msingi jamvi n.k.

Tatizo linakujaga pale umemjengea nyumba demu kwenye kiwanja chake, hapo ujue huna chako, ndio maana wanaamua kuziteketeza. Hapo Total destruction is the only solution.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,783
Likes
1,161
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,783 1,161 280
mapenzi ni ugonjwa mbaya sana
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Kama hutaki presha usimjengee nyumba mwanamke. mpangishie. usimnunulie gari. mkodie taxi. Siku akileta zakuleta hupeleki cheki.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,713
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,713 280
hii ni kama issue ya mzee Kaingangi Ngambali Mwairu, alikuwa anakajengea kabinti fulani nyumba kwenye kiwanja ambacho kinamilikiwa na hako kabinti. Siku nyingine kabinti kalikuwa kanaenda kusimamia ujenzi na mzee halafu siku nyingine kabinti kanaenda na boyfriend wake (high school sweetheart wake). Mafundi wakamtonya mzee, mzee akaleta tingatinga akavunja nyumba yote wakaondoa mpaka msingi jamvi n.k.

Tatizo linakujaga pale umemjengea nyumba demu kwenye kiwanja chake, hapo ujue huna chako, ndio maana wanaamua kuziteketeza. Hapo Total destruction is the only solution.
huyu sio demu mind yu!
NI MKE!HALALI WA NDOA NA WANA WATOTO !
:noidea:
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,713
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,713 280
Kama hutaki presha usimjengee nyumba mwanamke. mpangishie. usimnunulie gari. mkodie taxi. Siku akileta zakuleta hupeleki cheki.
MWILI NA MOYO WAKO VINA THAMANI ZAID YA HIVYO VITU!
so kama vipi msipende kabisa wanawake !
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Wachagga wamechelewa sana kuujua utamu wa Tukuyu. Wacha wajimalize wakiuzoea wataacha
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,225
Likes
5,446
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,225 5,446 280
Wanatuaibisha sana sie, papuchi kitu gani bhana.
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Bwashee ni heri pesa ipotee kuliko papuchi kuliwa patachimbika bila jembe
 
K

kisinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
226
Likes
201
Points
60
K

kisinja

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
226 201 60
Sidhani kama amechoma nyumba kwa sababu yy ni mchagga ila amechoma kwa sababu anazozijua yy. Na pia sijui kwa nn kila mwenye jina la kichagga anapofanya jambo huwa anakuwa judged kwa uchagga wake na ishu inakuuzwaaa eti mchagga kafanya hivi au vile. Mbona makabila mengine hamuwaiti kwa majina ya makabila yao???hapo ndo huwa napata picha jinsi gani wachagga ni kabila kubwa lenye heshima nchi hii.
 
Mkale

Mkale

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
874
Likes
508
Points
180
Mkale

Mkale

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
874 508 180
chanzo hasa ni nni?.. vitu vingine ni nyuma ya pazia ,huenda pia ikawa sio kama ivo wengi wetu tunavodhani.
 
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
217
Likes
0
Points
0
naluhwa

naluhwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
217 0 0
hii ni kama issue ya mzee Kaingangi Ngambali Mwairu, alikuwa anakajengea kabinti fulani nyumba kwenye kiwanja ambacho kinamilikiwa na hako kabinti. Siku nyingine kabinti kalikuwa kanaenda kusimamia ujenzi na mzee halafu siku nyingine kabinti kanaenda na boyfriend wake (high school sweetheart wake). Mafundi wakamtonya mzee, mzee akaleta tingatinga akavunja nyumba yote wakaondoa mpaka msingi jamvi n.k.

Tatizo linakujaga pale umemjengea nyumba demu kwenye kiwanja chake, hapo ujue huna chako, ndio maana wanaamua kuziteketeza. Hapo Total destruction is the only solution.
I like his decision...kuliko angeji mushi//munis kwaajili ya papuch!
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
14
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 14 0
Sidhani kama amechoma nyumba kwa sababu yy ni mchagga ila amechoma kwa sababu anazozijua yy. Na pia sijui kwa nn kila mwenye jina la kichagga anapofanya jambo huwa anakuwa judged kwa uchagga wake na ishu inakuuzwaaa eti mchagga kafanya hivi au vile. Mbona makabila mengine hamuwaiti kwa majina ya makabila yao???hapo ndo huwa napata picha jinsi gani wachagga ni kabila kubwa lenye heshima nchi hii.
Well said mkuu.....it is a prejudice!!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,894
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,894 280
Hivi uchagga ndio uliopelekea maamuzi hayo?
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,207
Likes
4,681
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,207 4,681 280
Kwa nia njema kabisa
wapendwa imefika saasa swala la mapenzi kuwa shule hapa jf kw msaada wa wenzangu wachaga
nimekuwa nikisoma habari za matukio tofauti lakini hili la majuzi limenisikitisha sana

kitendo cha yule jamaa kuchoma nyumba nzuri vile kisa penzi kweli nimesikia mananii kunitoka kule
nikajiuliza amekosa nini mpaka afanye hivi

cha ajabu nikasema jamani mtu ana watoto 3 na wote amewapeleka kwanza kwa dadake akaamua kuchoma moto je uungwana....la pili akuna sheria zinazoeweza kumweka ndani mtu kama huyu hata kama ni nyumba yake ??

Ndugu zangu wa kichaga na ajua kwa kweli kuliko mliwe maliizenu bora waibe zile pesa kule kwenye visanduku...ila najiuliza

1.matukio yanavyoendelea ni kwamba atujui kuvumilia ama??
2.je ni kwamba awa watu wameamua kutuumiza sisi wachaga wenyewe tu ama kuna mengine yanaumiza zaidi yanakaa kimya sisi tunaweka live

embu tusaidiane jamani kupunguza ajali na matukio zaidi kwa ndugu waliobakia
Kwa maelezo yalivyo inatia shaka, kwa tabia hiyo ya huyo mkewe yawezekana hata hao watoto aliowahamishia kwa dada ya
ke wakawa si wake, ee Mwenyezi Mungu zinusuru ndoa za waja wako ili watoto wasio na hatia wafurahie utukufu wako
 

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031