SAKATA LA HOSTELS: Wasomi wetu nao wanaamini kukosolewa ni chuki

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,566
2,000
Wakuu nimekumbana na hii screenshot inayosadikika kuwa imechukuliwa kutoka kwenye kundi la WhatsApp la maafisa mbalimbali ambao kwa jina la kundi lao ni Wasanifu Majengo "Architects"

> Nimefedheheshwa hapo huyo Afisa mmoja anasema kuna kijana wa Chama flani ndiye ametekeleza uchukuaji wa picha. Shame shame shame.......

> Yaani kijana ameripoti suala Sensitive, hao mabwana wanaingiza vyama.....

IMG-20171204-WA0105.jpg
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,577
2,000
Kama kweli ni expansion joint effect and no need to worry, basi kesho kesho tusione watu wanachakalika nayo kupoteza ushahidi!!!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
Wakuu nimekumbana na hii screenshot inayosadikika kuwa imechukuliwa kutoka kwenye kundi la WhatsApp la maafisa mbalimbali ambao kwa jina la kundi lao ni Wasanifu Majengo "Architects"

> Nimefedheheshwa hapo huyo Afisa mmoja anasema kuna kijana wa Chama flani ndiye ametekeleza uchukuaji wa picha. Shame shame shame.......

> Yaani kijana ameripoti suala Sensitive, hao mabwana wanaingiza vyama.....

Hawa ni wapumbavu kupindukia.
Hasa li mwakalinga
 

palangana

JF-Expert Member
Jan 14, 2017
507
500
Nakumbuka lile jengo la ghorofa 10 lililoangukia watu miaka kadhaa nyuma, Eng. alidai ni nyufa za kawaida akawa anafunga waya kwenye nyufa, yaliyotokea tunayakumbuka!

Wakati awamu ya vita inaanza, majengo mengi yalibomolewa kwa kile kilichodaiwa kuwa yapo chini ya kiwango.
Mungu si Athman
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,652
2,000
Kama kweli ni expansion joint effect and no need to worry, basi kesho kesho tusione watu wanachakalika nayo kupoteza ushahidi!!!
Waje kuchakalika tu, maana hizo nyufa sio za kutolea majibu ya rahisi hivyo.
 

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
17,023
2,000
Nafikiri ni wakulinda maslahi binafsi. Nachukia sana tabia hii maana inaua sana accountability and professionalism
 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
5,976
2,000
Wakuu nimekumbana na hii screenshot inayosadikika kuwa imechukuliwa kutoka kwenye kundi la WhatsApp la maafisa mbalimbali ambao kwa jina la kundi lao ni Wasanifu Majengo "Architects"

> Nimefedheheshwa hapo huyo Afisa mmoja anasema kuna kijana wa Chama flani ndiye ametekeleza uchukuaji wa picha. Shame shame shame.......

> Yaani kijana ameripoti suala Sensitive, hao mabwana wanaingiza vyama.....

Ina maana huyu kijana wa mrengo mwingine wa kisiasa anaweza kushughulikiwa kwa kauli na mawazo ya huyu jamaa!Asee!watu wasiojulikana wamsamehe kijana wa watu maana sasa inataka kuwa noma
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,363
2,000
Huu uongozi wa kununua wanasiasa badala ya kujenga viwanda utaharibu sn hii nchi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom