Sakata la Escrow: Godbless Lema ahoji kuhusu wahusika wengine

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
38,126
2,000
Lema ka-tweet orodha ya vigogo wachache na mgao waliopata huku akihoji mbona hawa wameachwa?

Orodha hii sidhani kama ni mpya bali nadhani ni miongoni mwa zile ziliziwahi kuzagaa mitandaoni kipindi kile sakata hili lilipokuwa limepamba moto.

 

fungi

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
2,515
2,000
Upinzani wa matukio...Jpm ana drive matukio anavyotaka na wapinzani wanafata yale yale
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
23,142
2,000
Kwanini hajiulizi yeye Kama mbunge ilikuwaje chadema wakampa ugombea uraisi lowasa wakati bungeni ambapo yeye alikuwemo walipitisha azimio kuwa lowasa fisadi? Je chadema iliheshimu maamuzi Ya bunge au ilidharau?
 

Jumong S

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
5,996
2,000
Tukimaliza Escrow tunafuata Richmond. Napo tutapiga kwanza kubwa la maadui a.k.a aliyenunua chama cha CDM, na hapo Lema atweet pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom