Sakata Kibanda: CCM Mkoa Maalum watoa tamko, wamuweka pabaya Dr. Slaa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata Kibanda: CCM Mkoa Maalum watoa tamko, wamuweka pabaya Dr. Slaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TandaleOne, Mar 16, 2013.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [FONT=&amp]Mkoa maalum wa vyuo vikuu, kanda ya Dar es salaam, umefanya kikao cha kujadili mipango na mikakati mbalimbali ya kuimarisha Mkoa huo na Chama kwa ujumla.[/FONT]

    [FONT=&amp]Pamoja na Ajenda hiyo, pia kikao hicho:-[/FONT]

    · [FONT=&amp]Kimelaani vikali matukio ya kuvamiwa, kudhuru mwili na kuuawa kwa baadhi ya viongozi wa Dini na wanahabari. Mkoa umesikitishwa sana na tukio la kushambuliwa Mwenyekiti wa Jukwaa la Wahariri (TEF) na Mhariri Mtendaji wa New Habari 2006, Ndugu Absalom Kibanda.[/FONT]
    · [FONT=&amp]Lakini pia, kimevitaka vyombo vya Dola kuwakamata, kuwashikilia na kuwachukulia hatua za kisheria wote waliothibitika kuhusika na matukio ya namna hiyo bila kuangalia Itikadi za Kivyama, Cheo ama Kundi. Na pia kuyataka makundi ya kijamii, wanaharakati na wanasiasa kuacha kuingilia/kuvuruga kwa namna yeyote taratibu za kisheria na kiusalama.[/FONT]
    · [FONT=&amp]Pia, kuwataka wanausalama kumhoji kwa kina Dr Slaa juu ya tuhuma zake dhidi ya Kurugenzi ya Usalama wa Taifa (TISS) na kumtaka kuthibitisha madai yake kuwa baadhi ya watendaji wa taasisi hiyo muhimu na nyeti wanaripoti kwake kinyume cha utaratibu, kanuni na maadili ya taasisi hiyo.[/FONT]

    [FONT=&amp]Kwani tuhuma hizo ambazo Dr Slaa amekuwa akizisema mara kwa mara tangu kipindi cha Kampeni za Urais Mwaka 2010 zimeanza kuaminika, lakini pia zimepelekea wananchi sasa kukosa imani na Taasisi hiyo na zaidi kupoteza imani juu ya uwezo wa serikali kuwalinda na kuwahakikishia Usalama wa maisha yao, ambapo ni jukumu la kikatiba la serikali.[/FONT]

    Imetolewana:-

    Daniel Zenda.

    Katibu wa Wilaya (Dar es salaam.)
     

    Attached Files:

  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Mar 16, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,603
    Likes Received: 3,679
    Trophy Points: 280
    What kind of reasoning is this?Badala ya kurudisha intergrity katika taasisi hiyo wanashughulikia watu wanaopata taarifa kutoka huko?What if kama wangekua ni maadui wa nje? Hizi akili primitive kama hizi zinapata wapi termerity ya kuitisha press conference au press release? mbona wanakidhalilisha sana chama chao na serikali kwamba ukomo wao wa kufikiria ndiyo umeishia kwenye busara za aina hii?

    Ndiyo kazi waliyokua wakifanya lumumba leo?Maana huyo wa pili kutoka kulia aliyevaa shati la kijani ndiye Muandishi wa hili tamko leo.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivi nyie magamba mmekosa cha kusema?kwa nn mnakuwa vipofu hivyo?rama si mnamjua?anafanya kazi magogoni...ameshakamatwa?nendeni mkamhoji kwanza fastjet then ndio mje kwa Dokta,acheni upuuzi wenu tekelezeni ahadi zenu kwa wananchi mjipe uhalali ila mbinu zenu chafu hizi zimeshajulikana ndio maana mmeacha maadui ujinga,umasikini na maradhi na sasa mmeongeza adui wa nne ufisadi wakitamba badala yake mnapanga jinsi ya kuiua Chadema!!!!Laana hii haitawaacha kamwe siku si nyingi...
     
  4. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #4
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 7,040
    Likes Received: 8,545
    Trophy Points: 280
    Sijapata mantiki ya tamko hili.Lengo kuu ni nini hasa?
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Mar 16, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,603
    Likes Received: 3,679
    Trophy Points: 280
    Kwanza hadi sasa Mkurugenzi wa usalama wa Taifa Rashid Othumani pamoja na waziri husika wa utawala bora(if there is any) alitakiwa awe amejiuzulu.Hii ni gross misconduct!
     
  6. m

    mzee wa kijiji Member

    #6
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeeee
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,913
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mwenye mbwa yuko wapi?naona mbwa wake wanabweka hovyo!
     
  8. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2013
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtahangaika sana
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,736
    Likes Received: 2,283
    Trophy Points: 280
    Kama TISS ipo,mara ngapi tunaona maharamia toka somalia,ethiopia wanakufa katikati ya nchi kama morogoro,kiteto!wameingiaje bila TISS kujua?
     
  10. m

    mwakibete JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2013
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,484
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Ni wapi dr. alipowekwa pabaya kwa taarifa hii.?
     
  11. H

    Haludzedzele JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2013
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 793
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Elimu mnayoipata bado haiwasaidii mana mnakalia kufanya majungu badala ya kuangalia Taifa linaenda wapi. Binafsi naona nyie ni wehu tu katamko kenu kalikoka up uuzi mwingi. Nyamba fu nyie kasomeni
     
  12. n

    ndinasyo Member

    #12
    Mar 16, 2013
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watashindana lakini hawatashinda.
     
  13. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mmmh eti hawa ndo wasomi wa Magamba!!kazi kweli kweli.
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,913
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mimi naona waliowekwa pabaya ni TISS!
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sijawahi kusikia dr.slaa akisema kuwa kurugenzi ya tiss wanaripoti kwake.ingekuwa vyema kama ungejulisha lini na wapi alisema hayo maneno?
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,281
    Likes Received: 11,989
    Trophy Points: 280
    Na Mwigulu Nchemba ahojiwe na kukamatwa maana yeye alisema ana mkanda unao onesha jinsi chadema wanavyo panga mauaji ya wananchi hadi leo yupo mtaani labda mtwambie huo mkanda ndio huu wa lwakatare aliokuwa anasema na yeye ndio ameuweka youtube!

    Hakuna siri kuwa ccm na TISS ni wahusika wakuu wala hilo halina siri na tunajua Dr slaa kawshika pabaya hile mbaya na huo ndio ukweli.

    Mgekuwa wasomi wa kweli na mnao jua kuhoji msingemtenganisha Mwigulu Nchemba na hili swala.

    Ccm+mwigulunchemba+TISS=lwakatare clip!

    Ukweli umeanza kuwaingia na mmeanza kuropoka!

    Kwanini hamjiulizi hadi sasa lwakatare hajapelekwa mahakamani na wakati masaa24 yalishapita? Kwa nini tusiseme hapa kuna maagizo maalum kutoka juu?
    Hili picha mmelifanyia production wenyewe alaf mnashangaa matokeo yake!
    Cc Nape Nnauye
    Mwigulu Nchemba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,126
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Wahenga walsema mfa maji haachi kutapatapa!
     
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2013
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Matoto ya mafisadi ndio shida.
     
  19. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2013
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hicho kikao inaonekana wamekaa wahitimu wa shule za ununda. Taasissi zote za awamu ya nne zinaripoti kwa Dr. Slaa kwa vile zinamtambua kuwa yeye ndiye rais halali. hilo nalo wanashindwa kulitambua?
     
  20. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwani TISS haijui kuwa Rais aliyeshinda uchaguzi huo 2010 alikuwa Dr. Slaa? Wanatoa taarifa kwa Rais aliyehujumiwa na chombo hicho hicho......Nakupenda Tanzania kwa maajabu yako.
     
Loading...