Saidi Nguba: mwandishi 'ANAYEFICHA' habari


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Ukiona mpaka huyu mzee anabeba bango ujue kuwa keshachoka

SITAKI mwandishi wa habari anayeficha habari. Huyu ni rafiki yetu wa siku nyingi, Said Nguba ambaye amekuwa mwandishi wa habari wa Waziri Mkuu kwa miaka miwili sasa.

Katikati ya wiki hii, Nguba alinukuliwa na vyombo vya habari akikiri kutoalikwa waandishi wa habari kwenye makabidhiano ya ofisi kati ya Waziri Mkuu wa zamani Edward Lowassa na yule wa sasa, Mizengo Pinda.

Eti hakukuwa na habari katika tukio hilo ndio maana hakuita waandishi, lakaini alipeleka picha ya tukio hilo ikionyesha Lowasss ana Pinda wamekumbatiana; tena kwa kicheko cha "pasua mbavu."
http://www.ndimara.blogspot.com/
 
A

arigold

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
600
Likes
134
Points
60
A

arigold

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
600 134 60
more conspiracy theories na speculations
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
Sijakuelewa unataka kusema nini labda wadau mmeelewa ntawasoma baadae.
 

Forum statistics

Threads 1,237,653
Members 475,675
Posts 29,295,850