Saida Karoli: Waliorudia wimbo wa Chambua kama karanga hawajanipa chochote

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,650
2,000
Saida Karoli: Sijawahi kupokea fedha yoyote toka kwa wasanii waliorudia wimbo wa 'Chambua Kama Karanga".
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,639
2,000
Nadhani saida anajitekenya...huu wimbo haki zake anazo Felician Mutta kwa maelezo ambayo nlisikia yakitolewa awali
 

nyamalagala

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
744
1,000
Kwa nguvu ya Clouds Fm Saida Karol atang'aa.hivi sasa wanafanya promo ya shoo itakayofanyika kuadhimisha miaka 15 kwenye mziki.nani asiyejua nguvu ya mawingu FM?. Shoo zinaanza kumwangukia Saida.
 

Senee

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
956
1,000
Nadhani saida anajitekenya...huu wimbo haki zake anazo Felician Mutta kwa maelezo ambayo nlisikia yakitolewa awali
Na yeye alisema kwenye interview kuwa Muta alimtafuta akamwambia Diamond anataka kutumia kazi yke. .

Muta ndio mmiliki wa kazi za Saida kwa hiyo alichofanya ni kumtaarifu na Saida akabless ila Muta hakumuambia kuhusu malipo yeyote na wala hakumpa Diamond chance kuongea na Saida directly. .

Kufika mjini ndio anakuja sikia habari kuwa kulikuwa na malipo. . Sema alipuuza coz yeye alikubali bila kuhitaji chochote in return. .

She is very wise. . Angekuwa na elimu huyu mama angekuwa mbali. . Watangazaji walikuwa wanajaribu kumchokonoa aseme Muta alimzingua but she kept answering their questions very technically and loved every bit of it. .
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,967
2,000
Kwa nguvu ya Clouds Fm Saida Karol atang'aa.hivi sasa wanafanya promo ya shoo itakayofanyika kuadhimisha miaka 15 kwenye mziki.nani asiyejua nguvu ya mawingu FM?. Shoo zinaanza kumwangukia Saida.
NA WAO wamvuneeeee waishie kumpangia nyumba upande na gari huku kadi wanayo wenyewe!
 

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,532
2,000
Kwa nguvu ya Clouds Fm Saida Karol atang'aa.hivi sasa wanafanya promo ya shoo itakayofanyika kuadhimisha miaka 15 kwenye mziki.nani asiyejua nguvu ya mawingu FM?. Shoo zinaanza kumwangukia Saida.
Na ukizingatia ni omwami, atafanikiwa
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,509
2,000
Akaongee na mameneja wake tulioeaona kwa mfano Diamond wakipokea bahasha na kukubaliana kwenye kideo. Wengine sijui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom