Said Bakhressa aanza kuwasogelea wanasiasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Said Bakhressa aanza kuwasogelea wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bu'yaka, Oct 30, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 632
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    Bakhressa akimpa Rais ''zawadi"



    [​IMG]

    Bakhressa akimsomesha Rais



    [​IMG]

    Rais Shein akifungua biashara ya Bakhressa


    Wadau, wakati nchi bado ina kumbukumbu za karibu za vifo vya Watanzania kwa kupinduka kwa meli ambapo serikali ilibeba lawama ya kutokusimamia kanuni, taratibu na sheria za uendeshaji wa vyomo vya majini, serikali kupitia Rais wa Zanzibar, imekimbilia kwenda kukata utepe kufungua biashara ya mtu . Nchi za wenzetu ni vigumu sana kumpata Rais kwenda kufungua biashara ya mtu.

    Serikali isilale kitanda kimoja na wafanyabiashara, iwakunjie uso wamiliki ili iweze kuwaratibu,
    sio kupewa "zawadi" na kuwachekea chekea.

    Je ni alama ya kuja kuchafuka kwa the last don of Tanzania business elite, Said Salim Bakhressa?
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,587
    Likes Received: 1,558
    Trophy Points: 280
    Nadra sana kumuona Tajiri huyu.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hawana pa kukwepa!! hao ndiyo wafadhili wa kila kitu mkuu!! serikali imebaki kuomba omba kila kitu hata kile inachoweza kukipata kwa kusimamia kanuni na taratibu, nacho kimeshindikana!!
     
  4. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 9,816
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    HUO UTEPE NI CHADEMA JAMANI...ili ni tusi kwa CCM...Hongera Bakhresa....

    aisee.

    [​IMG]
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    dah, jamaa anaonekana bado kijana.

    mpaka jamaa akafikie umri wa kina Sabodo, Tanganyika itakuwa imebaki magofu
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwanini?
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    popote pale penye ubepari, mfanyabiashara/tajiri anamremote mwanasiasa
     
  8. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,845
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mi ndo namuona leo, huwa hajionyeshi hata kidogo,
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    waberoya umerudi?

    karibu tena maana nakumbuka siku uliopoaga kwa jazba
     
  10. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 353
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi mwenyewe namuona leo kwenye picha
     
  11. i

    iMind JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,861
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hivi simbion power ni ya serikali ya marekani. Nafikiri mfanyabiashara mkubwa kama SSB haitaji tu support ya wanasiasa bali wananchi wote wazalendo, kwani licha ya kutoa ajira ndo anatulisha daily.
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,747
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280

    To temptation slow cold unmoved
    they do rightly inherit the world.
     
  13. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,969
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Pia ifike wakati serikali inapotaka kuingia mikataba na wawekezaji hasa wa nje wawaalike wafanyabiashara wa aina ya S.S.B in negotiations kuliko hawa maofisa wa serikali pekee ambao hata biashara ya kiosk hajawahi wala hawezi kuiendesha
     
  14. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni hulka ya wanasiasa wa Zanzibar, kwani mmesahau aliyemtajirisha huyu jamaa? si Mzee Ruksa
     
  15. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    popote pale penye ubepari, mfanyabiashara/tajiri anamremote mwanasiasa
     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,806
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha nini hapo kwenye bold mkuu?
     
  17. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,701
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Nadhani hivi, breakfast=mkate wa ssb,sembe=ssb,nazi=ssb,ngano na products zake=ssb,ice cream=ssb,juice=ssb,azam cola=ssb just kwa uchache,vp hapo utatoka mkuu?
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    ​hivi jamaa anagekua muuza syuuura sijui ingekuaje
     
  19. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Rais anapopokea zawadi hadharani kutoka kwa mtu tajiri inaonyesha alama gani?
     
  20. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 632
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Pointi yangu ni hii: Kwanza, sipendi kuona wafanyabiashara wanajisogeza kwa wanasiasa, inaleta harufu ya influence peddling and corruption. Bakhressa ameni dissapoint.

    Pili, kwa upande wa serikali, si vizuri kwa Rais na serikali kujikita katika kukata tepe za kufungua biashara za watu binafsi. Kwa nini? Kwa sababu serikali inategemewa iwasimamie wafanyabiashara kuhakikisha wanatafa taratibu na sheria. Serikali inapopokea zawadi kutoka kwa mfanyabiashara hii inaleta aina ya mgongano wa kimaslahi. Mtu anakupa zawadi utamwambia nini?

    Katika mazingira ambayo kila uchwao vyombo vya kusafiria vinaua raia kama vita vya dunia sitegemei Rais wa Zanzibar mara hii ameshasahau ya kuchunguza ajali ya MV Spice Island anaende kufungua li-meli lingine, mwache Bakhressa mwenyewe afungue meli lake. Wewe simamia taratibu za kisheria katika biashara hiyo, sio akupe zawadi umkatie utepe.

    Sasa kwenye hilo kabrasha Rais Shein kafungiwa nini, suti?
     
Loading...