Safu mpya ya CCM: Mniombee, nakaribia kuingia Kamati Kuu au Sekretarieti


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Mwenyekiti wa CCM Taifa,Rais Dr. John Pombe Magufuli amepuliza tarumbeta chamani. Tarumbeta la mabadiliko. Kutakuwa na mabadiliko kwenye Kamati Kuu na Sekretarieti. Vikao vimeshaitishwa.

Makada waandamizi chamani tumeshatakiwa kuwasilisha CV zetu kufuatia mapendekezo ya muendelezo ya kichama. Kwa upepo ulivyo,umahiri na msimamo wangu,naweza kuchomoza Kamati Kuu au Sekretarieti.

Tunalenga kwa kuringa kufanya mabadiliko yenye mashiko chamani. Mniombee nipenye na kutumikia vyema chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,675
Likes
7,872
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,675 7,872 280
hata sikuombei aiseeee
we pigana ua upate unachotaka
 
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,861
Likes
1,754
Points
280
Age
49
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,861 1,754 280
Mwenyekiti wa CCM Taifa,Rais Dr. John Pombe Magufuli amepuliza tarumbeta chamani. Tarumbeta la mabadiliko. Kutakuwa na mabadiliko kwenye Kamati Kuu na Sekretarieti. Vikao vimeshaitishwa.

Makada waandamizi chamani tumeshatakiwa kuwasilisha CV zetu kufuatia mapendekezo ya muendelezo ya kichama. Kwa upepo ulivyo,umahiri na msimamo wangu,naweza kuchomoza Kamati Kuu au Sekretarieti.

Tunalenga kwa kuringa kufanya mabadiliko yenye mashiko chamani. Mniombee nipenye na kutumikia vyema chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Hukwenda kwenye msafara wa "Kata Funika"
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Mkuu kama una taarifa za makusanyo ya TRA mwezi November naona unitumie hata kwenye PM maana wewe uko jikoni huko. Je yamepanda au yameshuka? Je Kuna Dangote effect au hakuna? Hebu tujuze mkuu wa jikoni Lumumba
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,849
Likes
6,333
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,849 6,333 280
Mwenyekiti wa CCM Taifa,Rais Dr. John Pombe Magufuli amepuliza tarumbeta chamani. Tarumbeta la mabadiliko. Kutakuwa na mabadiliko kwenye Kamati Kuu na Sekretarieti. Vikao vimeshaitishwa.

Makada waandamizi chamani tumeshatakiwa kuwasilisha CV zetu kufuatia mapendekezo ya muendelezo ya kichama. Kwa upepo ulivyo,umahiri na msimamo wangu,naweza kuchomoza Kamati Kuu au Sekretarieti.

Tunalenga kwa kuringa kufanya mabadiliko yenye mashiko chamani. Mniombee nipenye na kutumikia vyema chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Kila la heri mkuu...ndiyo mwanzo wa kupewa ubalozi huo kama ndugu yako Nchimbi
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,001
Likes
9,400
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,001 9,400 280
Mkuu vuta nkuvute hujawahi kuniangusha SAWA tunawaombea ukifanikiwa mkijenge Sana chama chenu. Sitegemei kuona mafisadi chamani nitazidi kufurahi nikiskia kesi zao zimeanza kusikilizwa mahakama ya mafisadi
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,309
Likes
8,529
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,309 8,529 280
Mola na akupe haja ya moyo ila usiikondee hiyo nafasi mkuu. M/kiti wako namuogopa, hujui siku tajwa ataamkia mguu gani. Si umeona moto alowawashia kule Mwanza?? Wale watendaji wake watapita wapi jamani? Ni aibu iliyoje, usimamie kubomoa sasa usimamie kujenga!! Kuna kale ka mama keupe hivi, kalivyotoa mimacho kuwatetea migambo yake ilopigwa. Sasa hata ka aliwakwida washambulizi akiwafikisha kwa Pilato, si inaonesha kuwa walikuwa wanatenda kwa uonevu?? Mbona baba kawaona? Vuta nkuvuute, ukifanikiwa mtonye m/k apunguze spidi, usibomoe kwanza halafu ujenge baadae. Sura ya uonevu haifutiki haraka ka sura ya upendo. Mwambie upendo wake kwa mlalahoi ulishafutika kabisa. Sura tulo nayo ni uonevu, ubabe, unyanyasaji na zaidi ya yote, na kuwafanya watu tuishi kishetwanishetwani. Hayo ndo mafanikio yake hadi sasa
 
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
5,130
Likes
2,043
Points
280
mjukuum

mjukuum

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
5,130 2,043 280
Mwenyekiti wa CCM Taifa,Rais Dr. John Pombe Magufuli amepuliza tarumbeta chamani. Tarumbeta la mabadiliko. Kutakuwa na mabadiliko kwenye Kamati Kuu na Sekretarieti. Vikao vimeshaitishwa.

Makada waandamizi chamani tumeshatakiwa kuwasilisha CV zetu kufuatia mapendekezo ya muendelezo ya kichama. Kwa upepo ulivyo,umahiri na msimamo wangu,naweza kuchomoza Kamati Kuu au Sekretarieti.

Tunalenga kwa kuringa kufanya mabadiliko yenye mashiko chamani. Mniombee nipenye na kutumikia vyema chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Mi nakuombea ukufanikiwa umkumbuke pascal mayala atawasaidia
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,657
Likes
4,801
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,657 4,801 280
Duh hivi yule Mama wa UWT aliyekataa kata kata jina la Laigwanan Mkuu kukata atakuwemo kweli maana sijamsikia miongoni mwa majina ya mabalozi wapya pamoja na kufungua balaozi kadhaa lakini wapi Mama hayumo ?.Huu si uonevu wa kina Mama wanataka 50 / 50 sasa ikiwa wanaume wanateuliwa 15 halafu kina Mama wanne unafikiri hiyo 50 / 50 itafikiwa lini ????.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,843
Likes
12,077
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,843 12,077 280
Duh hivi yule Mama wa UWT aliyekataa kata kata jina la Laigwanan Mkuu kukata atakuwemo kweli maana sijamsikia miongoni mwa majina ya mabalozi wapya pamoja na kufungua balaozi kadhaa lakini wapi Mama hayumo ?.Huu si uonevu wa kina Mama wanataka 50 / 50 sasa ikiwa wanaume wanateuliwa 15 halafu kina Mama wanne unafikiri hiyo 50 / 50 itafikiwa lini ????.
Anaingia kamati Kuu kwa wadhifa wake wa uenyekiti UWT taifa
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,941
Likes
292
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,941 292 180
Mwenyekiti wa CCM Taifa,Rais Dr. John Pombe Magufuli amepuliza tarumbeta chamani. Tarumbeta la mabadiliko. Kutakuwa na mabadiliko kwenye Kamati Kuu na Sekretarieti. Vikao vimeshaitishwa.

Makada waandamizi chamani tumeshatakiwa kuwasilisha CV zetu kufuatia mapendekezo ya muendelezo ya kichama. Kwa upepo ulivyo,umahiri na msimamo wangu,naweza kuchomoza Kamati Kuu au Sekretarieti.

Tunalenga kwa kuringa kufanya mabadiliko yenye mashiko chamani. Mniombee nipenye na kutumikia vyema chama chetu!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
mzee tupa tupa nakutakia upenye ufike huko .tumekuwa tukipishana misimamo lakini sote tunaipigania Tanzania na wewe sijui unaenda kuipiginia Tanzania au ccm .kila la heri
 
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,718
Likes
853
Points
280
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,718 853 280
Ukiwa mtu safi, utapewa dhamana.
 
jimmy jk

jimmy jk

New Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1
Likes
1
Points
5
Age
27
jimmy jk

jimmy jk

New Member
Joined Sep 24, 2016
1 1 5
Kila la kheri mungu akutangulie,tuzidi kukiimarisha chama chetu kwa maendeleo ya watanzania wote.
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
Duh hivi yule Mama wa UWT aliyekataa kata kata jina la Laigwanan Mkuu kukata atakuwemo kweli maana sijamsikia miongoni mwa majina ya mabalozi wapya pamoja na kufungua balaozi kadhaa lakini wapi Mama hayumo ?.Huu si uonevu wa kina Mama wanataka 50 / 50 sasa ikiwa wanaume wanateuliwa 15 halafu kina Mama wanne unafikiri hiyo 50 / 50 itafikiwa lini ????.
sophia lion?
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
All the best,mkuu!mie nasubiria mnyukano mkuu wa uchaguzi wa ndani 2017!nataka nione mapovu ya wana c.c.m wakilia kuibiwa kura na wenzao!
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331