Safi! Mbunge wa Kigamboni - (CCM) kesha kinukisha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safi! Mbunge wa Kigamboni - (CCM) kesha kinukisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMC, Jul 11, 2012.

  1. M

    MAMC Senior Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pamoja na mambo mengine. Kapinga bajeti ya w/ardhi, ahoji kwa nini serikali inang'an'gania kuendeleza k'mboni kwa kuwahamisha watu ambao washajenga! Kwani wao hawastahili kukaa mahali pazuri? Au maeneo ya kuendeleza yameisha?
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Wanafiki tu! Wakianza kuitwa m1 m1 wanasema ndiiiyoooooo!
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kaongea vizuri sana ngoja tuone.....
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo ni gamba la kinafiki. Anna Komu anachukua jimbo hilo 2015.
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,695
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Napinga wananchi wangu wa Kigamboni kuhamishwa kwa ajili ya mji mpya.. lakini naunga mkono hoja. Style ya wabunge wa CCM.
     
  6. g

    gabatha Senior Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hana lolote hyo ameona amekosa unaibu waziri wa afya ss ameamua afunguke, kimsingi amegundua kuwa 2015 hana chake. Kuna tetesi kuwa Mpoki wa Ze Comedy anataka kugombea dhidi yake kupitia CCM.Na akibanwa baadae ataunga mkono hoja, hata kutetea madaktari wenzake ameshindwa. Shame on u NDUGULILE!!!!
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Kitakachomuangusha ama kumuimarisha Ndungulile ni huo mpango wa kigamboni city. Itategemea ataichezaje karata yake.
     
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Fisadi tu huyo ashawahi kuaact kama head wa idara ya diagnostics , alikimbia baada ya ishu zake kufika takukuru kuhusu vipimo vya HIV ile vita kati ya Mkorea na Wadosi alitimua kwa kutoa notisi ya kuacha kazi 24hrs
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,693
    Likes Received: 12,742
    Trophy Points: 280
    Lakini ataunga mkono budget let see!
     
  10. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 1,000
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    anna komu hatumtaki huku kigambon,ni mpuuz tu
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,856
    Likes Received: 2,427
    Trophy Points: 280
    ***** huooo tu ..pumba ...utafikiri hakusoma....
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Faustine did a good job
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,011
    Likes Received: 1,816
    Trophy Points: 280
    No comment kwa kuwa sijamsikia huyu jamaa leo akinena ila najua ana uchungu na wana Kigamboni.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Faustine, Mpoki anachukua jimbo hilo 2015 si umeona ashachukua nyumba huko kibada block 20 we ng'aa sharubu tuuuuu.
     
  15. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,449
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nani atampa mpoki kura labda ccm yani yule kichwa maji awe mbunge hivi nyie mna akili timamu siajabu hata yule mganga wa korogwe ni ccm.ila its adream asipoteze hela zake .
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,420
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mkuu wangu hapa mwanza leo hamna umeme toka asbh hadi saa hii.hivi hao magamba hujawazoea tu mkuu badae watapiga kura ya ndioooo
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,724
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimemfurahia bwana Mtemvu leo, ameongea vizuri.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Asee Mpoki anataka kugombea ubunge?
     
  19. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Simsifu yeyote hadi siku ya kuipitisha bajeti. Wanafiki waseme ndiooo....!
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Tangu lini Mbunge wa CCM akawa na uchungu na wananchi?au we ni mgeni nchi hii?
     
Loading...