Safari ya kurudi kutoka university of HongKong


K

kibovu

Senior Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
146
Likes
90
Points
45
K

kibovu

Senior Member
Joined Apr 17, 2017
146 90 45
Ndugu wana jamvi amani iwe nanyi.
Ndugu zangu kesho nakwea pipa kurudi nyumbani Tanzânia kwa wiki mbili zumuni lá safári yangu nakuja kufungua kampuni.

Ndugu zangu mkumbuke Mimi nipo masomoni Hong Kong pia nafanya kazi za hapa na pale kujipatia liziki.
Ndugu zangu lengo lá uzi huu mniambie Kiwanja kikali jmosi nataka nipate mtoto wa chuo chochote hasa udsm(the home of intelectual)tutumie dolali nilizokuja nazo.

Ndugu zangu chonde chonde naombeni mnifahamishe Kiwanja kikali kikali ambacho watoto wa udsm watakuwepo natanguliza shukrani zangu za zati.
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,628
Likes
3,685
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,628 3,685 280
Ndugu wana jamvi amani iwe nanyi.
Ndugu zangu kesho nakwea pipa kurudi nyumbani Tanzânia kwa wiki mbili zumuni lá safári yangu nakuja kufungua kampuni.

Ndugu zangu mkumbuke Mimi nipo masomoni Hong Kong pia nafanya kazi za hapa na pale kujipatia liziki.
Ndugu zangu lengo lá uzi huu mniambie Kiwanja kikali jmosi nataka nipate mtoto wa chuo chochote hasa udsm(the home of intelectual)tutumie dolali nilizokuja nazo.

Ndugu zangu chonde chonde naombeni mnifahamishe Kiwanja kikali kikali ambacho watoto wa udsm watakuwepo natanguliza shukrani zangu za zati.
kazi Ipo wiki hii madem wote wako kwa dr shika jaribu wiki ijayo mkuu
 
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,678
Likes
5,157
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,678 5,157 280
Unataka wanawake wazuri au unataka mradi mwanamke anaesoma chuo kikuu cha Dar es salaam?
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,322
Likes
1,904
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,322 1,904 280
Duuh!!aisee c mchezo...
Nadhani ungesema tu kuwa lengo lako la kurudi ni watoto wazuri wa udsm tu.
 
kimange

kimange

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,350
Likes
1,250
Points
280
Age
33
kimange

kimange

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,350 1,250 280
Hahahaa..lipia promo
 
P

piechdii

Senior Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
140
Likes
69
Points
45
P

piechdii

Senior Member
Joined Sep 29, 2017
140 69 45
Ndugu wana jamvi amani iwe nanyi.
Ndugu zangu kesho nakwea pipa kurudi nyumbani Tanzânia kwa wiki mbili zumuni lá safári yangu nakuja kufungua kampuni.

Ndugu zangu mkumbuke Mimi nipo masomoni Hong Kong pia nafanya kazi za hapa na pale kujipatia liziki.
Ndugu zangu lengo lá uzi huu mniambie Kiwanja kikali jmosi nataka nipate mtoto wa chuo chochote hasa udsm(the home of intelectual)tutumie dolali nilizokuja nazo.

Ndugu zangu chonde chonde naombeni mnifahamishe Kiwanja kikali kikali ambacho watoto wa udsm watakuwepo natanguliza shukrani zangu za zati.
Wewe andika hivi;
Nakwea = Ninapanda
Zumuni = Madhumuni
Dolali = Dola
Kikali = Kizuri
Zati = Dhati
 
Wgr30

Wgr30

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
1,496
Likes
1,762
Points
280
Wgr30

Wgr30

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
1,496 1,762 280
kuna mdau alileta uzi humu akisema watu wa JF ni waongo hatari!!!

Huyu mdau August 12 2017 alileta uzi hapa akisema yeye ni mtoto yatima na amejisomesha mwenyewe kwa kuuza mitumba na alikuwa anahita mkopo au kazi angalau apate kujikimu katika maisha!!

Leo anatoka Hongkong kuja kufungua kampuni!!!!!!
 
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2014
Messages
4,336
Likes
2,892
Points
280
haa mym

haa mym

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2014
4,336 2,892 280
Udomo zege nalo ni janga la kitaifa.
 
P

Pumu

Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
88
Likes
168
Points
40
Age
47
P

Pumu

Member
Joined Oct 19, 2016
88 168 40
kuna mdau alileta uzi humu akisema watu wa JF ni waongo hatari!!!

Huyu mdau August 12 2017 alileta uzi hapa akisema yeye ni mtoto yatima na amejisomesha mwenyewe kwa kuuza mitumba na alikuwa anahita mkopo au kazi angalau apate kujikimu katika maisha!!

Leo anatoka Hongkong kuja kufungua kampuni!!!!!!
Huyu ametutaarifu kijanja kua anasafiri kutoka kijijini na kwa Mara ya kwanza ndo anaelekea mjini.
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,674
Likes
5,508
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,674 5,508 280
kuna mdau alileta uzi humu akisema watu wa JF ni waongo hatari!!!

Huyu mdau August 12 2017 alileta uzi hapa akisema yeye ni mtoto yatima na amejisomesha mwenyewe kwa kuuza mitumba na alikuwa anahita mkopo au kazi angalau apate kujikimu katika maisha!!

Leo anatoka Hongkong kuja kufungua kampuni!!!!!!
Mkopo 2017
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
Ndugu wana jamvi amani iwe nanyi.
Ndugu zangu kesho nakwea pipa kurudi nyumbani Tanzânia kwa wiki mbili zumuni lá safári yangu nakuja kufungua kampuni.

Ndugu zangu mkumbuke Mimi nipo masomoni Hong Kong pia nafanya kazi za hapa na pale kujipatia liziki.
Ndugu zangu lengo lá uzi huu mniambie Kiwanja kikali jmosi nataka nipate mtoto wa chuo chochote hasa udsm(the home of intelectual)tutumie dolali nilizokuja nazo.

Ndugu zangu chonde chonde naombeni mnifahamishe Kiwanja kikali kikali ambacho watoto wa udsm watakuwepo natanguliza shukrani zangu za zati.
HAO SIKU HIZI SIO WATAMU.UKIJA KAJICHANGANYE USWAHILI KAMA MBAGALA UTAPATA WABICHI WA USWAHILI WATAMU SANA.HAWA WA CHUO ATAANZA KUKUCHUNA MPAKA HAMU YA KUMUONJA UNAKUWA HUNA NA HATA KIBAMIA HAKISIMAMI VIZURI
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,233
Likes
17,019
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,233 17,019 280
Ndugu wana jamvi amani iwe nanyi.
Ndugu zangu kesho nakwea pipa kurudi yumbani Tanzânia kwa wiki mbili zumuni lá safári yangu nakuja kufungua kampuni.

Ndugu zangu mkumbuke Mimi nipo masomoni Hong Kong pia nafanya kazi za hapa na pale kujipatia liziki.
Ndugu zangu lengo lá uzi huu mniambie Kiwanja kikali jmosi nataka nipate mtoto wa chuo chochote hasa udsm(the home of intelectual)tutumie dolali nilizokuja nazo.

Ndugu zangu chonde chonde naombeni mnifahamishe Kiwanja kikali kikali ambacho watoto wa udsm watakuwepo natanguliza shukrani zangu za zati.QUOTE]

Real, unasoma Hong Kong?
Hata aliyeishia darasa la saba hawezi kuandika magumashi hivyo!
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,227
Likes
10,123
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,227 10,123 280
Labda Hong Kong ya Mbagala!! Usikwee pipa, ukikwea ungo itapendeza zaidi!!
 
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
884
Likes
1,364
Points
180
Age
23
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
884 1,364 180
Nenda Havoc Masaki.....UDBS wana party ya first year J'mosi
 
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
1,669
Likes
876
Points
280
Age
26
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
1,669 876 280
Mood Wangemfungia Jamaa Maana Ana Cheza Na Akili Za Watu Juz Anasema Anauza Nguo Leo Yupo China Hili Co Jukwaa La Jokes Watu Wanajitutumua Kukushauli Kumbe We Unaleta Story Za Kubuni ,, Pumb,,v
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
15,853
Likes
22,225
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
15,853 22,225 280
Una malaria siyo bure!!
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,054
Likes
1,318
Points
280
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,054 1,318 280
Huyu mshamba wa Mbeya huko au Kagera anakuja Dar eti anatokea Hongkong
 
amayabhu

amayabhu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
501
Likes
694
Points
180
Age
27
amayabhu

amayabhu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
501 694 180
Itakuwa yuko China ya kuchora
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561