Safari ndefu ya ukombozi imeanza Chadema yagonga rasmi milango ya NEC


Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Mwanasheria wa CHADEMA, Mabere Marando amewasilisha rasmi NEC barua ya kupinga matokeo.

Hatua zilizochukuliwa/tutakazochukua ni:

1. Kwenda NEC - (barua imewasilishwa jana)
2. Tunakwenda kueleza Nchi wahisani ambazo zimefadhili shughuli za Uchaguzi
3. Tunakwenda kuwaeleza wananchi kilichotokea kwa kuwaonyesha ushahidi kamili.
4. Dk. Slaa amepanga kuwakilisha ushahidi MZITO unaoonyesha uchakachuaji mkubwa wa kura za Urais ulivyofanyika. Ushahidi huo ni pamoja na matokeo halisi ya vituoni yenye saini za mawakala ambayo yanapishana na yale ya NEC.

Marando alisema hadi juzi Jumatatu matokeo ambayo tayari walikuwa wamekusanya kutoka katika maeneo mbalimbali ya Nchi, yanaonyesha Mgombea Urais wa CHADEMA Dk. Willibrod Slaa anaongoza kwa wastani wa asilimia 61.6%.

My take; Mahakamani je?
 

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Duh hawa jamaa ni wanyama kweli,yaani ndio wametudhulumu kutoka wa kwanza eti hadi wa tatu
 

Rugemeleza

Verified User
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35

Rugemeleza

Verified User
Joined Oct 26, 2009
668 6 35

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,131
Likes
28,754
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,131 28,754 280
Mwanasheria wa CHADEMA, Mabere Marando amewasilisha rasmi NEC barua ya kupinga matokeo.

Hatua zilizochukuliwa/tutakazochukua ni:

1. Kwenda NEC - (barua imewasilishwa jana)
2. Tunakwenda kueleza Nchi wahisani ambazo zimefadhili shughuli za Uchaguzi
3. Tunakwenda kuwaeleza wananchi kilichotokea kwa kuwaonyesha ushahidi kamili.
4. Dk. Slaa amepanga kuwakilisha ushahidi MZITO unaoonyesha uchakachuaji mkubwa wa kura za Urais ulivyofanyika. Ushahidi huo ni pamoja na matokeo halisi ya vituoni yenye saini za mawakala ambayo yanapishana na yale ya NEC.

Marando alisema hadi juzi Jumatatu matokeo ambayo tayari walikuwa wamekusanya kutoka katika maeneo mbalimbali ya Nchi, yanaonyesha Mgombea Urais wa CHADEMA Dk. Willibrod Slaa anaongoza kwa wastani wa asilimia 61.6%.

My take; Mahakamani je?[/COLOR]


mahakama ndio CCM yenyewe hio bora hata tukashtaki ccm kuliko mahakamani!! kama noma naiwe noma na safari za mkullu zitaisha zakwenda kuangalia basketball.labda kama wamarekani wanataka kumtumia watamtetea
 

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Lengo la kupinga si kwa uchaguzi huu tu bali mpango mzima wa chaguzi zijazo pia, bila kurekebishwa sasa mambo yatajirudia uchaguzi ujao.
 

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
6
Points
135

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 6 135
huyu marandu sasa ndio anaimaliza chadema kwa kutengeneza ushahidi bandia ili MASHABIKI wao wakasirike na kuleta fujo, na hapo ndio mwisho wa chadema maana mashabiki wao masikini watapata mkongoto na huenda chadema kufutwa kabisa kwa kuchochea machafuko na kumwaga damu!!!!

mimi nawashauri viongozi wa chadema wakubali matokeo na wamepata wabunge wengi wakafanye kazi bungeni waache kukimbilia ikulu waache kumsikiza huyu marandu anataka kuua chama chenu kwani ameingia chadema kwa kazi maalumu ambayo aliisha ifanya kazi kama hiyo pale alipoua nccr-mageuzi miaka ya 90!!!

mbona cuf wamekubali matokeo ya zanzibar na kama ushindi hupatikana kwa wingi wa mahudhurio ya watu ktk mikutano ya kampeni, basi maalim sefu alikuwa anapata umati wa watu, lakini wananchi wameamua hivyo slaa huna budi kukubali maamuzi ya wananchi na hapo utaonesha uzalendo na ukomavu wa kisiasa!!! Vinginevyo utajiabisha kwa kuchochea machafuko na kumwaga na damu za mashabiki wako!!!!

slaa wewe ni padri na unatakiwa kuonyesha upendo na huruma uliyofundishwa rome ili mashabiki wako wasipate misukosuko!!!
 
Joined
Oct 20, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0

Samoo

Member
Joined Oct 20, 2010
13 0 0
Mwanasheria wa CHADEMA, Mabere Marando amewasilisha rasmi NEC barua ya kupinga matokeo.

Hatua zilizochukuliwa/tutakazochukua ni:

1. Kwenda NEC - (barua imewasilishwa jana)
2. Tunakwenda kueleza Nchi wahisani ambazo zimefadhili shughuli za Uchaguzi
3. Tunakwenda kuwaeleza wananchi kilichotokea kwa kuwaonyesha ushahidi kamili.
4. Dk. Slaa amepanga kuwakilisha ushahidi MZITO unaoonyesha uchakachuaji mkubwa wa kura za Urais ulivyofanyika. Ushahidi huo ni pamoja na matokeo halisi ya vituoni yenye saini za mawakala ambayo yanapishana na yale ya NEC.

Marando alisema hadi juzi Jumatatu matokeo ambayo tayari walikuwa wamekusanya kutoka katika maeneo mbalimbali ya Nchi, yanaonyesha Mgombea Urais wa CHADEMA Dk. Willibrod Slaa anaongoza kwa wastani wa asilimia 61.6%.

My take; Mahakamani je?
TUOMBE MUNGU MAPENZI YAKE YATIMIZWE.:A S cry:
 

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,600
Likes
552
Points
280

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,600 552 280
Pointi hapa ni kuwa chadema inalalamika kuwa matokeo ambayo tume wanatangaza sio yale mawakala wao waliosaini na kwamba kura zao zimekuwa zikipunguzwa.Kwahiyo wanadai haki yao ya msingi kabisa sijui kwa nini unapotosha!Anayetaka kuhatarisha amani hapa ni nani kati ya chadema na NEC?Kwanini wasitangaze matokeo halisi ya uraisi kama wanatakia mema taifa hili?Kuhusu marando,acha afanye kazi yake ya kisheria,hiyo ndo kazi yake!Kama kuna evidence ya kuthibitisha madai yao ni haki yao kikatiba.Usilinganishe hii ishu nccr kwa kuwa wala havifanani.Nccr hawakuwahi kuwasilisha pingamizi la kupinga kutofanana kwa matokeo ya vituoni na yale yanayotoka kwenye vinywa vya watu wa nec!Hapa swala sio kukubali matokeo ili yaishe,labda kama unamaanisha kukubali kuonewa ili yaishe.Watangaze matokeo halisi,waache kudanganya jumuiya za kimataifa na watanzania kwamba watashinda kwa kishindo ili kuvunja nguvu upinzani wa nguvu ya uma!
 
Joined
Jul 23, 2009
Messages
13
Likes
0
Points
0

Rwegoshora

Member
Joined Jul 23, 2009
13 0 0
Ndugu zange wakuu wanaJF Haki siyo lazima ipatikane kwa kumwaga damu na kama nchi hii ya kistaarabu inabidi itumike people's power kama Mandela,Gandhi.Khomeini,Nyerere nk.
Haki huchelewa kupatikana lakini hupatikana.
 

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Inaelekea hata hujui unachoongea. Kama unaupendo wa kweli kwa nini usimshauri JK na team yake kuheshimu maamuzi ya wapiga kura? Kwa nini anataka kulazimisha kutawala wakati wananchi hawampendi?
 

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
huyu marandu sasa ndio anaimaliza chadema kwa kutengeneza ushahidi bandia ili MASHABIKI wao wakasirike na kuleta fujo, na hapo ndio mwisho wa chadema maana mashabiki wao masikini watapata mkongoto na huenda chadema kufutwa kabisa kwa kuchochea machafuko na kumwaga damu!!!!

mimi nawashauri viongozi wa chadema wakubali matokeo na wamepata wabunge wengi wakafanye kazi bungeni waache kukimbilia ikulu waache kumsikiza huyu marandu anataka kuua chama chenu kwani ameingia chadema kwa kazi maalumu ambayo aliisha ifanya kazi kama hiyo pale alipoua nccr-mageuzi miaka ya 90!!!

mbona cuf wamekubali matokeo ya zanzibar na kama ushindi hupatikana kwa wingi wa mahudhurio ya watu ktk mikutano ya kampeni, basi maalim sefu alikuwa anapata umati wa watu, lakini wananchi wameamua hivyo slaa huna budi kukubali maamuzi ya wananchi na hapo utaonesha uzalendo na ukomavu wa kisiasa!!! Vinginevyo utajiabisha kwa kuchochea machafuko na kumwaga na damu za mashabiki wako!!!!

slaa wewe ni padri na unatakiwa kuonyesha upendo na huruma uliyofundishwa rome ili mashabiki wako wasipate misukosuko!!!
Wewe yaelekea hujui unachoongea kabisa. Kwa nini usimshauri JK na team yake kukubali maamuzi ya wapiga kura?
 

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
mahakama ndio CCM yenyewe hio bora hata tukashtaki ccm kuliko mahakamani!! kama noma naiwe noma na safari za mkullu zitaisha zakwenda kuangalia basketball.labda kama wamarekani wanataka kumtumia watamtetea
sometimes sheria inasaidia hata kama mahakama ni za CCM,uliona yaliyotokea kwa masha?Masha alijitafutia sababu zake na kweli wakazipata kama si kwende kuweka pingamizi na chadema kujitetea sidhani kama lili jimbo tungelipata!so acha wapinge kuliko kukubali!
 

Forum statistics

Threads 1,204,184
Members 457,147
Posts 28,145,542