Safari katika Afrika


A

alfie1990

Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
28
A

alfie1990

Member
Joined Feb 15, 2010
7 0 0
Hello!
Nakusudia kusafiri katika Afrika mwaka ujao.
Ratiba ya safiri: Peru - Brazil - South Africa - Mozambique - TANZANIA - KENYA - Ethiopie - Sudan - Egypt.

Sasa, mna habari za kupata VISA ya Msafiri katika Tanzania na Kenya? Shaka ni kwamba hapa Peru hakuna embassy ya Kenya au Tanzania, na siwezi kupata VISA kabla ya kusafiri (lakini bado sina hakika about this).
Anyway, nilisoma kuwa inawezekana kupata Visa katika Tanzania na Kenya kulipa pesa kidogo. Lakini, naweza kupata Visa ingawa nakwenda kwa miguu? Kwa sababu mimi nitakwenda kwa miguu kutoka South Africa (na kwa gari kadhalika). Inayakini kuwa nitapatwa Visa..?
Sijui sana kuhusu huyo...

Mkinisaidia nitafurahi sana!!

Bye :)
 
mundele

mundele

Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
0
mundele

mundele

Member
Joined Jun 5, 2009
45 0 0
Viza haina shaka,ukifika boarder tu dola 50 unapata viza yako ya miezi mitatu bila hongo wala fedha ya ziada na pindi ukiwa Tanzania unaweza ukachukua kabisa visa(Entry) ya Sudan kwakuwa nao wanavisheria vya kijinga kutokana na machafuko ya mara kwa mara..lakini kama una passport ya kikimbizi itakusumbua sana(usijaribu) otherwise i like the trip"Adventure"

All the best
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,189