Sadifa Juma Khamis, amvaa, Lema, CHADEMA na CUF - Bagamoyo


H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
187
Likes
0
Points
0
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined Jun 26, 2013
187 0 0
Nimeona wabunge wengi, lakini huyu kiboko!... Nmeona wanasiasa wa aina mbali mbali, lakini kwa huyu hata kibajaji "Lusinde" cha mtoto!..
huyu jamaa anajua matusi, siyo siasa!..
"siamini kuwa zanzibar kuna watu wa aina hii!
leo amefanya mkutano katika kata ya magomeni eneo la shule ya msingi majengo ikiwa ni maandalizi ya uchaguzi wa udiwani iliyoachwa wazi baada ya mumewe Khadija Kopa kufariki dunia. uchaguzi huo utafanyika february 9, 2014...

Amefanya mkutano wa hadhara na kufanya vioja vya kutisha.
1. Lema 'si ridhiki" - ................... (maneno mengine hayaandikiki)
2. vyama vilivyoungana kudai katiba na kukutana na mwenyekiti wetu ikulu, "ni vya watu ambao si ridhiki" (maneno halisi siyaweki).
3. Zanzibar hakuna ushoga
4. ccm chama cha amani, wapinzani wataleta vita;
5. vyama vya upinzani ni vya kikabila na kidini.
6. vyama vya upinzani "hasa CUF na CHADEMA ruzuku wanafanyia ufuska" wakati CCM inajengea zahanati.
7. Ukiwa na mkeo au mumeo kwenye tendo la ndoa na bomu likalipuka "mtaendelea au utach.....oa"
8. Ukiwa sehemu unatongoza ukasikia bomu jirani utaendelea au hapana - basi hawa jamaa wanaleta vita.

Ndugu zangu kwa haya na mengine mengi taifa letu likiendelea hivi na kuwalea watu hawa, machafuko yako njiani.

NB: iwapo atalalamika nitatoa namba zangu za simu hadharani na kutoa ushahidi, zaidi ya yote natumia jina langu halisi.
Member picture
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Tatizo lenu hampendi kuambiwa ukweli mchungu wa yale mnayoyafanya gizani pindi yanapofahamika
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
achana na huyo kijana, kweli ana matusi sanaaaa kuna siku nilimsikia live mwenge-dar nilichefuka sana roho yangu, kwa ufupi sio mwanasiasa
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Faida ya ayasemayo ataipata muda muafaka .Hutakiwi kumfuatia huyu kichaa .Ana laana moja hivi siku zijazo nitasema kwa leo naishia hapa .
 
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
187
Likes
0
Points
0
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined Jun 26, 2013
187 0 0
Tatizo lenu hampendi kuambiwa ukweli mchungu wa yale mnayoyafanya gizani pindi yanapofahamika
"Mkuu wa nchi alipochafuliwa na 'ze utamu' kuna tofauti na hili?"
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,597
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,597 280
Ila LEMA asipojirekebisha ataishia pabaya sana.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,293
Likes
24,074
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,293 24,074 280
Ukishaona mtu yeyote masikio yamenyanyuka juu lazima anakua na kaupungufu kwa brain kidogo

 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
achana na huyo kijana, kweli ana matusi sanaaaa kuna siku nilimsikia live mwenge-dar nilichefuka sana roho yangu, kwa ufupi sio mwanasiasa
Hakuna wazee wa kumfunda na kumwelekeza maneno ya kuongea hadharani?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,968
Likes
52,418
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,968 52,418 280
huyo sadifa sidhani kama ana akili timamu .
 
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
187
Likes
0
Points
0
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined Jun 26, 2013
187 0 0
Hii ni CV yake!

MEMBER OF PARLIAMENT CV


[TABLE="width: 883"]
[TR]
[TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Salutation[/TD]
[TD]Honourable[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]First Name:[/TD]
[TD]Sadifa[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Middle Name:[/TD]
[TD]Juma[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Last Name:[/TD]
[TD]Khamis[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
[TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Constituent:[/TD]
[TD]Donge[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Political Party:[/TD]
[TD]CCM[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Location:[/TD]
[TD]Donge, Zanzibar[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Phone:[/TD]
[TD]+255 777 239823[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ext.:[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office Fax:[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Office E-mail:[/TD]
[TD]skhamis@parliament.go.tz[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Member Status:[/TD]
[TD]Current Member[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Date of Birth[/TD]
[TD]7 February 1982[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 883"]
[TR]
[TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH]School Name/Location[/TH]
[TH="width: 27%"]Course/Degree/Award[/TH]
[TH="width: 15%, align: center"]Start Date[/TH]
[TH="width: 13%, align: center"]End Date[/TH]
[TH="width: 10%, align: center"]Level[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Zanzibar University[/TD]
[TD="align: center"]LLB[/TD]
[TD="align: center"]-[/TD]
[TD="align: center"]-[/TD]
[TD="align: center"]GRADUATE[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Tanga Technical Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]Technical Course[/TD]
[TD="align: center"]2005[/TD]
[TD="align: center"]2005[/TD]
[TD="align: center"]CERTIFICATE[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Zanzibar Democracy School, (REDET)[/TD]
[TD="align: center"]Short Course[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[TD="align: center"]CERTIFICATE[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Donge Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1997[/TD]
[TD="align: center"]1998[/TD]
[TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Hamamni Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]2000[/TD]
[TD="align: center"]2001[/TD]
[TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Shaurimoyo Primary School[/TD]
[TD="align: center"]Primary Education[/TD]
[TD="align: center"]1990[/TD]
[TD="align: center"]1995[/TD]
[TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Donge Primary School[/TD]
[TD="align: center"]Primary Education[/TD]
[TD="align: center"]1995[/TD]
[TD="align: center"]1996[/TD]
[TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 883"]
[TR]
[TH="colspan: 4, align: left"]EMPLOYMENT HISTORY[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH]Company Name[/TH]
[TH="align: center"]Position[/TH]
[TH="align: center"]From[/TH]
[TH="align: center"]To[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]The Parliament of Tanzania[/TD]
[TD]Member - Donge Constituency[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[TD="align: center"]2015[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Defence and National Service of Tanzania[/TD]
[TD]Private[/TD]
[TD="align: center"]2003[/TD]
[TD="align: center"]2006[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 883"]
[TR]
[TH="colspan: 4, align: left"]POLITICAL EXPERIENCE[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH="class: text_menu"]Ministry/Political Party/Location[/TH]
[TH="class: text_menu, width: 31%, align: center"]Position[/TH]
[TH="class: text_menu, width: 12%, align: center"]From[/TH]
[TH="class: text_menu, width: 10%, align: center"]To[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
[TD]Chairperson -UVCCM Law Committee[/TD]
[TD="align: center"]2009[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
[TD]Member - UVCCM[/TD]
[TD="align: center"]2007[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
[TD]Member (Branch)[/TD]
[TD="align: center"]2007[/TD]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,968
Likes
52,418
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,968 52,418 280
Ukishaona mtu yeyote masikio yamenyanyuka juu lazima anakua na kaupungufu kwa brain kidogo

hizo zinaitwa biological reasons, una akili sana ! mtu wa hivyo ni lazima awe mwehu .
 
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,665
Likes
988
Points
280
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,665 988 280
Hivi tulishafikia muafaka kama Zanzibar ni nchi au kamkoa? Matusi kwa Zenji yana mvuto sio bara. By the way Mke wake nae si aliandamana juzi kwa kunyang'anywa mume na mtanga.
 
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,665
Likes
988
Points
280
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,665 988 280
kasoma secondary tatu na democracy school. Then Zanzibar university baada ya Tanga Technical Secondary School. Kama Nape ehe.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
895
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 895 280
hata kuebdelea kumjadili huyu zezeta ni ujinga..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
895
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 895 280
hata kuendelea kumjadili huyu zezeta ni ujinga..
 
P

pembankwetu

Senior Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
133
Likes
0
Points
33
Age
44
P

pembankwetu

Senior Member
Joined Dec 30, 2012
133 0 33
Nimeona wabunge wengi, lakini huyu kiboko!... Nmeona wanasiasa wa aina mbali mbali, lakini kwa huyu hata kibajaji "Lusinde" cha mtoto!..
huyu jamaa anajua matusi, siyo siasa!..
"siamini kuwa zanzibar kuna watu wa aina hii!
leo amefanya mkutano katika kata ya magomeni eneo la shule ya msingi majengo ikiwa ni maandalizi ya uchaguzi wa udiwani iliyoachwa wazi baada ya mumewe Khadija Kopa kufariki dunia. uchaguzi huo utafanyika february 9, 2014...

Amefanya mkutano wa hadhara na kufanya vioja vya kutisha.
1. Lema 'si ridhiki" - ................... (maneno mengine hayaandikiki)
2. vyama vilivyoungana kudai katiba na kukutana na mwenyekiti wetu ikulu, "ni vya watu ambao si ridhiki" (maneno halisi siyaweki).
3. Zanzibar hakuna ushoga
4. ccm chama cha amani, wapinzani wataleta vita;
5. vyama vya upinzani ni vya kikabila na kidini.
6. vyama vya upinzani "hasa CUF na CHADEMA ruzuku wanafanyia ufuska" wakati CCM inajengea zahanati.
7. Ukiwa na mkeo au mumeo kwenye tendo la ndoa na bomu likalipuka "mtaendelea au utach.....oa"
8. Ukiwa sehemu unatongoza ukasikia bomu jirani utaendelea au hapana - basi hawa jamaa wanaleta vita.

Ndugu zangu kwa haya na mengine mengi taifa letu likiendelea hivi na kuwalea watu hawa, machafuko yako njiani.

NB: iwapo atalalamika nitatoa namba zangu za simu hadharani na kutoa ushahidi, zaidi ya yote natumia jina langu halisi.
Member picture
Huyu yeye ndio mtoto si risk,kwanza alisema endapo cuf wakifanya mkutano Donge basi wakamuoe,bahati mbaya alikimbialia Dar wakati cuf wanafanya mkutano,pili kaja mtaliana kutoka kwao Italy na picha ya sadifa mkononi,akawa anawauliza pale airport Zanzibar "i'm looking for my wife"maana alimwambia mtaliana yeye ni mtu maarufu zenji akifika airport tu akimuuliza mtu yoyote bac atampata.
Na kitu chengine mwanamme shababi hasa hatukani ovyo kama yeye,
Huku zenji kuna msemo.wa watu ambao kama unatukana sana wanasema "huyu jamaa anamatusi kama ms....nge
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Duuh! kama ni kweli, basi Tanzania ipo mahututi.. Haina viongozi kabisa..
Ila mi nliwahi sikia huyu jamaa ni "tembele"
 

Forum statistics

Threads 1,264,280
Members 486,258
Posts 30,178,856