Sababu zipi zinasababisha chuchu za binti ambaye hajazaa kuanguka (yaani kuwa kama anayenyonyesha)?


S

Sgaga

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
76
Likes
1
Points
0
S

Sgaga

Member
Joined Sep 28, 2011
76 1 0
Habari ndugu zangu!

Nina mchumba wangu 23yrs na bado anasoma ila kinachonishtua ni kwamba matiti yake yamelala kama mama anayenyonyesha.

Ninampenda ila nilipomuuliza kama ameshatoa mimba amekataa.

Kuna sababu nyingine zinazoweza kumfanya mwanamke kuwa hivyo?
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Maumbile nafikiri!
Check na Mr Google pia.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,658
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,658 1,170 280
Ndio maumbile yake mkuu.....yapo madogo,XXXXL,saa 6 mchana,saa 6 usiku nk.
chaguo ni lako....
 
majuto mperungu01

majuto mperungu01

Senior Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
117
Likes
1
Points
0
majuto mperungu01

majuto mperungu01

Senior Member
Joined Aug 29, 2012
117 1 0
unachoshindwa kuelewa ni kipi...nauliza unalalamika yanalala, wewe huwa huyanyonyi? au umeacha?
nyonyeni vijana wakati wenu ndo huu
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
57
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 57 145
Ulimkuta bikra? kama siyo, ina maana walipita wote walinyonya wakayasambaratisha. Ebu acheni mbwembwe mpende mtu alivyo jamani!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,084
Likes
14,114
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,084 14,114 280
Ni chemicals zimekuwa nyingi siku hizi, ndio maana hata watoto wadogo unakuta wana maziwa....but pia wanaanza kufanya kale kamchezo mapema sana na siku hizi wanaona fasheni ni kunyonyoa hata visivyonyonywa
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Amekujibu Kaunga kuwa inawezekana ni maumbile, maana pia wako waliozaa na wanaonyonyesha lakini pia matiti yao hayajaanguka. Kama umempenda na umeridhika na tabia zake we endelea nae tu usije ukamtafutia visababu na kujikuta unamchukia kwa kosa lisilo lake.
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,536
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,536 280
Amekujibu Kaunga kuwa inawezekana ni maumbile, maana pia wako waliozaa na wanaonyonyesha lakini pia matiti yao hayajaanguka. Kama umempenda na umeridhika na tabia zake we endelea nae tu usije ukamtafutia visababu na kujikuta unamchukia kwa kosa lisilo lake.
mkuu comment zako huwa nazipenda sana!!! ubarikiwe!!!!
 
Last edited by a moderator:
Osaka

Osaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,763
Likes
29
Points
135
Osaka

Osaka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,763 29 135
Habari ndugu zangu!nina mchumba wangu 23yrs na bado anasoma ila kinachonishtua ni kwamba matiti yake yamelala kama mama anayenyonyesha.Ninampenda ila nilipomuuliza kama ameshatoa mimba amekataa. Kuna sababu nyingine zinazoweza kumfanya mwanamke kuwa hivyo?
Yaani wewe tatizo lako ni matiti tu? Je idara nyingine za huyu binti ziko sawa?
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Mapenzi yako yapo kwenye maziwa?Ulikuta kitu kipo sealed?Kama sivyo achana na kutaka kujua maana ukimchunguza sana bata huwezi kumla.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
haayo ni maumbile yake 2 wengine unakuta hata hawajanyonywa lkn kitu kimeisha kua lapa
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
huyo alisha shusha injini mara nyingi tu, endelea kuchuguza chuguza hutooa kamwe labda ukachukue vichanga mwananyamala
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
haayo ni maumbile yake 2 wengine unakuta hata hawajanyonywa lkn kitu kimeisha kua lapa
hayaja nyonywa? anamiaka 23 yamelala tusidanganyane huyo alisha chomoa na amekamliwa vya kutosha..kuna jamii demu humgusi matiti kama huja muoa..
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,883
Likes
1,870
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,883 1,870 280
Nadhani pia mabadiliko ya mwili kama unene hivi yanachangia....unaweza kukuta wakati anavunja ungo alinenepa kiasi flani so na matiti yalikuwa yamejaa, anavokuja kupungua kadiri muda unavyoenda na mabadiliko ya kimaisha na lishe yanachangia kubadili umbo na mwonekano wa maziwa yake.

Ila nikutahadharishe tu kwamba usiwe mtu wa kuangalia mabadiliko ya kimaumbile, angalia sana mabadiliko ya kitabia. Maumbile yapo an yanabadilika, lazima ujiandae la sivyo utajikuta kila siku unamlalamikia.

LA muhimu zaidi, wewe binafsi upoje kimaumbile na kitabia? hujawahi kuona mabadikliko kwenye mwili wako? Kama urefu kuongezeka, unene, na kadhalika?

Ijapokuwa siwezi kukataa kwamba kuna sababu nyingine zilizochangie maziwa yake kuwa hivyo, nachelea kukubali kuwa yupo hivyo kwa sababu amepotoka kitabia na kwamba ametoa mimba. Inawezekana kabisa ni mabadiliko ya kimaumbile tu. Ukipenda boga, penda na ua lake.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
alowaambia kutoa mimba kunaangusha matiti nani?

hayo ni maumbile yake
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Ni chemicals zimekuwa nyingi siku hizi, ndio maana hata watoto wadogo unakuta wana maziwa....but pia wanaanza kufanya kale kamchezo mapema sana na siku hizi wanaona fasheni ni kunyonyoa hata visivyonyonywa
Si kweli watu wa siku hizi wanawahi kuliko zamani! Zamani ukivunja ungo tu, ndoa tayari, hapo ni 11, 12 hadi 17 sasa utasema vipi siku hizi wanawahi?
 

Forum statistics

Threads 1,212,877
Members 461,819
Posts 28,457,987