Sababu zinazowafanya Wanaume wengi wachelewe kurudi nyumbani

iam Lucha

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
3,459
2,000
*Ukiwahi anaanza kukusisimulia stori za mashoga zake kama vile nyie hamna maisha yenu (umbea sitaki)

*Anaanza kukueleza shida za ndugu zake ambao nao pia Wana familia zao kama yeye alivyo na familia yake anajidai mama huruma kama vile yeye hana shida (kuishi maisha ya watu wengine wakat na mm nina yangu sitaki)

*Kumfokea dada wa kazi kila siku na kumzidishia kazi ukimwambia siyo vizuri anakununia vita inaamkia kwako utaskia "au ni mpenzi wako?"
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
16,529
2,000
Ndo nakubia mkuu usikaidi kwamba hakuna wanawake wakali,ukiendelea kuishi miji tofauti na watu tofauti utakuja kuona hiki kitu...
Nakubaliana na wewe kweli......lakini aina nyingi ya au za tabia zinajengwa na mazingira na mienendo ya watu wanaomzunguka mtu.....inawezekana pia mtu huyo akabadilika ikiwa atakutana na mitazamo na mienendo tofauti na aliyoizoea na inayompendeza......ni jambo linalochukua muda lakini linawezekana....
 

safuher

JF-Expert Member
Feb 11, 2019
9,117
2,000
Nakubaliana na wewe kweli......lakini aina nyingi ya au za tabia zinajengwa na mazingira na mienendo ya watu wanaomzunguka mtu.....inawezekana pia mtu huyo akabadilika ikiwa atakutana na mitazamo na mienendo tofauti na aliyoizoea na inayompendeza......ni jambo linalochukua muda lakini linawezekana....
Yes ni kweli kaka hakuna kinachoshindikana.

Mwanaume akishajua kwamba anadeal na mwanamke wa aina hiyo anatakiwa apambane kumuonesha ustaarabu wa kuongea na mwanaume.
 

Munambefu

JF-Expert Member
Jun 24, 2012
1,979
2,000
Aisee hiyo #3 ndio huwa inanikera zaidi
Hata nikiwa kwa mama mzazi huko kibosho lazima nikwaruzane nae, wanawake sijui mna matatizo gani house girl akigonga glass kelele, akipiga hatua kwa kishindo kelele, akinyata kelele
 

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
16,834
2,000
Baadhi ya Sababu ulizotoa hazina mashiko.

Mwanaume unaanzaje kupewa zamu ya kulea mtoto.

Uliona wapi wewe......
IMG_20210929_185508.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

IKIRIRI

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
2,731
2,000
Aisee hiyo #3 ndio huwa inanikera zaidi
Hata nikiwa kwa mama mzazi huko kibosho lazima nikwaruzane nae, wanawake sijui mna matatizo gani house girl akigonga glass kelele, akipiga hatua kwa kishindo kelele, akinyata kelele
Aise hapana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom