sababu za Taifa stars kupoteza mechi ya leo-laana ya vifo huko arusha


meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
Tukio la kupigwa mabomu kwa watoto na kina mama huku arusha na vyombo vya serikali kutoonyesha empathy kwa waathirika ni laana kubwa ambayo itaitafuna timu yetu ya Taifa leo hii.

TBC ilishindwa kurusha live tukio la bomu lakini sasa hivi inatuonyesha mpira.

Naungana na ndugu wa marehemu na majeruhi kuilaani timu yetu ya taifa ili ipoteze mechi hii kwa kufungwa magoli matano na zaidi ili tujifunze kuheshimu utu wa wanadamu wenzetu.

RIP kwa marehemu wote!
Poleni majeruhi na wahanga wa bomu huko arusha!
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
80
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 80 145
Inahusiana nn na vifo hvy? Ujinga w wanachadema na uvivu wa kufikiri huo
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,630
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,630 2,271 280
Naona siasa ishakuharibu kijana.. kila kitu wewe siasa tu
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Mbona hawajavaa vitambaa vyeusi mabegani?
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,963
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,963 280
Ata mm nimeliona ilo
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
Naona siasa ishakuharibu kijana.. kila kitu wewe siasa tu
mkuu kuna mambo hayakuwahi kudhaniwa kuwa yatatokea hapa tanzania lakini sasa yanatokea na sisi tunataka kuyachukulia ni mambo ya kawaida tu.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
Ktk ukoo wako sidhani hata kama kuna katibu kata
unategemea kupata katibu kata mwenye apgar score ya 10?hizo nafasi za makatibu kata ni zenu nyinyi wenye apgar score chini ya 5.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
nashukuru tumefungwa 4-2
 
STALLEY

STALLEY

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
544
Likes
50
Points
45
STALLEY

STALLEY

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
544 50 45
Mkuu mbona naona hakuna uhusiano wowote hapa au ni mimi tu
 
G

gabatha

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
115
Likes
17
Points
35
G

gabatha

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
115 17 35
Ni kweli bora tumefungwa kwani hatukuonesha uzalendo kwa kuwakumbuka marehemu wa arusha.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
sio vifo vya arusha tu, lakini Taifa lina laana, tujitafakari , tujisahihishe hakuna tutakalofanikiwa kwa jinsi tulivyofitinika
 
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
343
Likes
3
Points
0
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
343 3 0
si kosa lako,tatizo ni tarehe,siku,mwezi na mahar ulipozaliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591