Sababu za mwili wa Osama kutoonekana baada ya kuuawa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za mwili wa Osama kutoonekana baada ya kuuawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, May 5, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mnavyojua, CIA inaongoza kwa upelelezi na kuwa na siri duniani. US hawakuwapasha Pakistan habari ya uvamizi, hakuna mwandishi wa habari aliyejulishwa ili kujiandaa kuchukua picha ili kutovujisha siri, muda uliotumika ulikuwa mfupi sana kiasi kwamba wasingesubiri wachukua picha waje. Hii ingewaweka hatarini. Picha zilizopo ni zile zilizochukuliwa na jeshi kwa ajili ya shuguli zao na nchi yao. Mambo mengi ya kijeshi hua ni siri sana na hayatoki hivi hivi. Nani sasa awaonyeshe? Hizo ni zao na hatuwezi kuwalazimisha!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Inashangaza watu wanakuwa na speculations za ajabu ajabu na wanataka mambo yaende wanavyotaka wao!
    Wakionyeshwa picha wataanza maandamano!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    yaani walivomfanya osama ni sawa sawa....fumua ubongo kama mbuzi vile...si alikuwa anajifanya mwamba kiko wapi sasa..yaani kakamatwa na kuuwawa kama mgambo ya manispaa wanaokamata masufuria ya ubwabwa wa mama ntilie ....kumbe hakuwa lolote na si chochote mkwara tu
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Swala si maandamano au reprisals. Issue ni kwamba ktk haraka zao za kuhakisha OBL anatoweka duniani kabisa ni kwamba mwili wake umeharibiwa vibaya sana. Ukumbuke hii ilikuwa ni execution kisha ikafuatiwa na post mortem. Unajua biashara ya post mortem inavyokuwa. Kifupi ni kwamba mwili ulikuwa ktk hali mbaya kuukabidhi kwa watu wengine hence KUZIKWA baharini haraka haraka...
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,354
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    welldone USA!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,745
    Likes Received: 8,308
    Trophy Points: 280
    Yuko na mabikira 100 ahera saa hizi.
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 574
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Marekani wasingependa mwili wake uhifadhiwe mahali ambapo wafuasi na mashabiki zake wangefika na kuhiji. Hii ingemfanya kuwa maarufu zaidi kuzidi kabla ya kifo chake. Ni suala la politics zaidi na kuzidiana ujanja (kukomoana).
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    kafa au hajafa kimpango wake,ila tunachokataa ni kudanganywa
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Kama ingekuwa ni soka tunasema USA wamecheza rafu nje ya uwanja. Unamvamia mtu kwenye Mansion? Haikuwa fair play kwa kuwa My Bin Laden hakuwa ofisini wakati huo, nachelea kuzifananisha na ngumi za kukimbilia meno... Braza wa watu amejipumzikia, wao wanampiga afu wanataka credit... Ah, nishasahau kumbe ni filamu ya CIAhood!
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenena
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,353
    Likes Received: 14,629
    Trophy Points: 280
    thubutuu
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Bofya hapa
    Idaho Observer: Osama bin CIA?

    YouTube - Alex Jones Osama was CIA asset killed years ago
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
  14. N

    Nonda JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Bofya hapa upate upande wa pili wa hadithi na chambuzi ambazo huwezi kuzisikia katika western public media.

    Osama Bin Asset - 9-11Review
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Asante tena kwa kutuonesha upande wa pili wa Shilling
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 26,860
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Yeah,bin laden aka Tim osman.the just killed him to shut his mouth.he knew too much.
    Badluck to him he wasnt as smart as julian assange of weakleak.he should have left insurance somewhere to be made public in the event of his death
     
  20. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 26,860
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Yeah,bin laden aka Tim osman.the just killed him to shut his mouth.he knew too much.
    Badluck to him he wasnt as smart as julian assange of weakleak.he should have left insurance somewhere to be made public in the event of his death
     
Loading...