Sababu za kwanini MaT.O (Tanzania one) hawafanikiwi kimaisha!?


P

purkuv

New Member
Joined
Jan 11, 2019
Messages
1
Likes
0
Points
3
P

purkuv

New Member
Joined Jan 11, 2019
1 0 3
Unajua bei ya kitabu chenye subtopic moja ya physics mkuu
Kuna jamaa anaitwa Richard kayombo alikuwa tanzania one masomo ya pcm.
Sasa hivi ukimuangalia ukipanha wake hauendani na life anayoishi kabisa. Anauza vitabu tu vya physics sina uhakika kama vinamlipa wakati watu ambao uwezo wao darasani hasa secondari ulikuwa mdogo sana ndio hasa hawa maprof na madoctor wa vyuo.
Kwa nini vipanga wengi hawatoboi lakini?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,404
Likes
2,009
Points
280
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,404 2,009 280
Humu ndani naona kila mtu anakamata mmnyonge wake ngoja namimi numtafute mmoja humu
 
maya mikel

maya mikel

Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
42
Likes
65
Points
25
maya mikel

maya mikel

Member
Joined Sep 5, 2018
42 65 25
Hahahahaaaaa we kilaza kweli, Fernandez alishindwa na hakupewa mkataba wa kuajiriwa na microsoft
Bongo Vilaza wengi eti na Microsoft Gates Foundation Leo imekuwa Microsoft

 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666