Sababu za kuongezeka kwa ujambazi


C

chakochetu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
108
Likes
3
Points
0
C

chakochetu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
108 3 0
Bado tunaendelea kutafuta sababu za kuongezeka kwa matukio ya ujambazi siku za hivi karibuni:
Hebu tuangalie baadhi ya sababu hizi,na labda kuna zingine sijaweza kuzibaini:
[1].Kuchelewa kwa mishahara ya askari polisi hadi mwezi unaofuata
[2].Maisha kuwa juu,na bado kipato hakiongezeki kulingana na mfumuko wa bei
[3].Wanasiasa na wafanyabiashara kufanya ufisadi,na hakuna hatua yoyote inayochuliwa dhidi yao.
[4].Magenge ya wauhujumu uchumi kupatiwa kinga na viongozi wa ngazi za juu.
[5].Serikali kutojali hali zao za maisha ya kila siku.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Labda ni kwa sababu Sikukuu zimekaribia, na wao wamefulia....
 
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
483
Likes
254
Points
80
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
483 254 80
Maandalizi ya X Mass hayo,.....lakini ni upepo tu utapita.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Baadhi ya polisi kushirikiana na majambazi ili kujikwamua kiuchumi

Polisi kuwa busy kudhibiti na kufuatilia CHADEMA badala ya kuangalia usalama wa raia

Serikali kutojali raia wake
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,719
Likes
2,099
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,719 2,099 280
Pengo la maisha(tabaka)
Kukosa uadilifu ukichunguza wanasiasa wengi kuanzia udiwani wamefanikiwa kupitia ujambazi
Askari wasio waadilifu kupewa vyeo na kuvitumia kulinda majambazi (kashfa ya magendo kilimanjaro,kifo cha kamanda wa polisi Mwanza)
Askari kufanya kazi kisiasa wamekazania ulinzi shirikishi wakisahau kuwa wanalipwa pesa kwa kodi zetu ili kutulinda
Uteuzi mbovu wa rais kuanzia mkuu wa polisi,waziri na wengineo
Rushwa ambayo inawafanya askari wadogo kushindwa kuchukua hatua
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676