Sababu za CCM kupita bila kupigwa serikali za mitaa

duuuuuuuu

Member
Apr 13, 2014
7
45
Hizi hapa ni sababu za CCM kupita bila kupingwa kwenye uchaguzi :
1: hujuma za ccm yenyewe
2: umakin mdogo wa wapinzani
3:kujiamini kwa wapinzani kwamba wanakubalika kumbe hawana hata wagombea
4:uongozi wa chadema kutokuwa na umakini na tumihuri tu
 

duuuuuuuu

Member
Apr 13, 2014
7
45
Hizi hapa ni sababu za CCM kupita bila kupingwa kwenye uchaguzi :
1: hujuma za ccm yenyewe
2: umakin mdogo wa wapinzani
3:kujiamini kwa wapinzani kwamba wanakubalika kumbe hawana hata wagombea
4:uongozi wa chadema kutokuwa na umakini na tumihuri tu
AKSANTE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom