Sababu ya Slaa kwenda Kigoma

  • Thread starter Vikao vya Harusi
  • Start date

Status
Not open for further replies.
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
Inasemekana,kuwa kaenda kupima hali itakuwaje,endapo watamfukuza ZITTO!ndio maana ziara yake ipo ndani ya siku 14 alizopewa ZZK kujieleza

Hii michezo mnayocheza chadema itakuja wamaliza vibaya sana
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,341
Likes
3,669
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,341 3,669 280
Hizo siku 14 alizopewa ZZK ni za kujieleza, na haina maana kwamba immediately kikao kitakaa baada ya siku 14 za ZZK kuisha. Jamaa anaweza akajieleza na bado Kamati Kuu ikaja kujadili utetezi wake baada ya miezi mitatu kupita! Hizo timings ulizozungumzia hazina uhusiano
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Chadema wanaota ndoto ya kutaga mayai...

Tusubiri waamke wayaone mwaikimba yao kitandani, hawatakuwa na pakujificha kwa aibu
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943