Sababu ya Ngeleja kutojiuzulu hii hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu ya Ngeleja kutojiuzulu hii hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by semako, Dec 8, 2011.

  1. s

    semako Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wa wabunge waliochangia hoja ya kumwajibisha walisaini posho mpya,sasa kwanini aachie ulaji wakati wabunge wote ni wezi?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Revised Great thinker!
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,541
    Likes Received: 4,177
    Trophy Points: 280
    Mhhhh sijaelewa kbssaaa.
    Ni ugumu wa kichwa changu ?au mwandishi kaandika usingizin??
    Ngoja ni rudie kusoma tena.
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii hoja dhaifu.
     
Loading...