Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu ya kifo cha Steven Kibona na Gilman Rutihinda

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Humphnicky, Feb 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kibona alikuwa ni Waziri wa fedha, naye Rutihinda alikuwa ni Gavana wa Benki Kuu.

    Hawa jamaa wazalendo, walikataa kuprint fedha na kuziingiza kwenye system kwani walijua wakifanya hivyo mfumuko wa bei na ugumu wa maisha ungeongezeka.

    Bwana mkubwa kwa hasira za kukataliwa ombi lake akawapeleka India, waliporudi kutoka huko wote wakaanza kuumwa, na bwana mkubwa akatueleza kuwa wamelishwa vyakula vya Kihindi hivyo basi, walikumbwa na tumbo la kuharisha kwa sababu ya ugeni wa chakula cha Kihindi.

    Hawakukaa muda mrefu, wakafa. Je ni kweli walidungwa sumu iuayo taratibu? Au ndio kifo chao kilikuwa chakawaida tu?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yaliyopita si ndwele tugange yajayo
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh, no comment
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumbe Mzee Ruksa alikuwa Mafia ehhh
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kweli siasa ni mchezo wa maji taka
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Una uhakika gani kama huyo daktari wako alikuwa sahihi (mkweli)
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    'Intelijensia' zilisema ni tatizo la kawaida tumbo kuleta tatizo unapokula vyakula usivyozoea!!!!
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kulikuwa na hilo la kuprint fedha zaidi sijui... lakini pia kulikuwa na lile la wazalendo hao kugomea (makadirio?) ya gharama za kifisadi za msafara wa rais wa wakati huo kwenda Rio de janeiro. Hilo pia lilimuudhi mno mkulu huyo.
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu na watu wengine, katika matibabu ya HIV hakuna suala la kubadirisha damu. Nenda uendano hilo suala halipo kisayansi. Tena kwa dawa za HIV zilizopo sasa, ikiwa mwathirika wa VVU anatumia vizuri dawa, unaweza usimpate kabisa mdudu wa HIV ndani ya damu isipokuwa katika baadhi ya cells zenye CD4+ maeneo yaliyofichika katika mwili. Naamini kama kweli ulipewa taarifa kama hiyo, huyo mtu aliyekupa taarifa hiyo si daktari; na kama ni daktari basi ni daktari kihiyo maana taarifa alizokupa si sahihi.
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,759
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Kimsingi naweza kukubaliana na sababu hizo mbili, kwa sababu katika siasa za Tanzania, ukipingana na matakwa ya wakubwa basi lolote linaweza kutokea. Kumbuka kwamba wizara ya fedha (na hazina pia) ni wizara nyeti sana kiasi kwamba iwapo utapishana kauli na wenye nchi, huenda likakupata lolote, ukichukulia kilichowapata Meghji, Mramba, Balali, Gray Mgonja, Liyumba na wengine.
    Lisemwalo lipo!
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    :popcorn:
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ipo siku every secrete will be revealed. I hope I will live to see that day
     
  13. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,177
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni...Ni kitu gani kilichomzuia Mwinyi kuwaondoa na kuwaweka wanaoweza kutimiza matakwa yake....Mbona Mrema akupelekwa huko India?
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hi habari imekaa ki-Mtikilatikila, miaka ya '90 wakati wa siasa za uzawa na mageusi tuliizungumza sana kama propaganda dhidi ya watawala wakati huo, mitaani Dar watu walifikia kuamini kuwa hawa watu waliuliwa kwa sumu hadi walioianzisha nao wakafikiri ni ukweli.

    Ukweli ni kwamba hawa marehemu ni miongoni mwa waathirika wa mwanzo wa HIV na wakati ule uelewa haukuwa mkubwa na kulikuwa na unyanyapaa sana kiasa cha kudhania waheshimiwa viongozi hawawezi kudhaniwa haka kaugonjwa.
     
  15. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Please mkuu,
    usidhalilishe taaluma za watu..waache madaktari wa ukweli wafanye kazi zao, usipeleke siasa huko, unless una solid evidence about misconduct kama ulivyowatuhumu hapo juu bolded..
    Kuna wengi wanakesha kuokoa maisha ya binadamu; at the same time --wengine kwa sababu zao binafsi na kukosa utu--wanayaondoa
     
  16. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu umma ujue ukatili wa serikali dhidi ya wananchi wake na kuhakikisha mambo kama hayo hayatokei tena!!
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,425
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Na kweli Mwinyi alitimiza matakwa yake baada ya kufa Rutihinda na Kibona kwani ndio wakati huo baada ya vifo vyao, akawateua Kighoma Alli Malima kuwa waziri wa fedha na Idris Rashid kuwa gavana wa benki kuu!!Huyu mzee alikuwa mchafu sana na ndiye aliyetuletea balaa zote hizi nchini mwetu na juu ya hayo anataka kumrithisha mwanae Hussein utawala wa nchi yetu; hilo haliwezekani waende wakale hizo pesa walizotuibia kupitia kwa Ladwa!!
     
  18. K

    Kakulwa Senior Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingekuwa ndiyo hivi basi hata Mrema aliyekamata dhahabu airport angeshapotezwa
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,666
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nakuunga kwa miguu miwili na mikono miwili hilo suala la kubadilisha damu halipo na watu wengi wanaamini lipo ,kuna watu wanaweka ligi ya ubishi kuwa damu inabidilishwa hadi sasa,ni sawa na ule ubishi wa mkate na nini sijui kuku nani kilianza hadi jamaa wakaenda ku google kwa Francis teh teh
     
  20. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,734
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wa auawe baba yako na mama yako tuone kama utaleta hako kamsemo kako ka kijinga "please think deeply with feeling"
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...