Sababu kwanini hutakiwi kabisa kuoa / kuzaa na mwanamke mwenye chura kubwa.

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,161
2,000
Ukioa mwanamke mwenye chura kubwa halafu mkabarikiwa kupata watoto. Mkipata mtoto wa kike ur safe but mkipata mtoto wa kiume there will be two things involved. It either mtoto huyo afuate sura na umbo lako au achukue umbo la mama ake.( na akichukua umbo la mama ake it doesn't matter whether amechukua sura yako au vyovyote)

Kama atachukua umbo lako ur safe but Kama akichukua umbo la mama ake maana yake ni kwamba na yeye atakuwa na chura kama mama ake. Na mtoto wa kiume akiwa na chura uwezekano wa yeye kutokufumuliwa na wenzake ni asilimia sifuri.

Asipo fumuliwa na wenzake shuleni au mtaani atatafutwa na mamende mtaani au atabakwa etc.

Uzoefu unaonyesha katika miaka ya hivi karibuni kumekuwa na idadi kubwa sana ya watoto wa kiume wenye makalio makubwa na chanzo kikiwa ni kurithi vinasaba kutoka kwa mama zao na ukijumlisha na chips yai na pizza basi inakuwa ni balaa juu ya balaa.

Kama hiyo haitoshi vijana wengi wa kiume wenye makalio makubwa hujihusisha na ushoga pia.

It is more or less the same like kuzaa na mwanamke mwenye sura nzuri sana halafu mkapata watoto wa kiume wenye kufanana sana na mama zao. Uwezekano wa watoto hao kutokupenda mambo ya kike kike ni asilimia sifuri.

SULUHISHO.

Fanya vetting kabla ya kula.

Oa mwanamke mwenye sifa zifuatazo:

1. Awe mwembamba

2. Awe mrefu.

3. Asiwe na chura kabisa yani ikiwezekana awe amepigwa pasi.

4. Awe na sura ya kawaida ikiwezekana iwe sura ngumu kabisa.

Ukioa mwanamke mwenye sifa hizo halafu mkapata watoto wa kiume na watoto hao wakarithi vinasaba vya mama zao maana yake ni kwamba hawatokuwa na chura kabisa na ndivyo ambavyo mwanaume kamili anatakiwa kuwa. Pia watakuwa na sura ngumu za kiume sio sura za kike kike na mambo ya kike kike.

Dunia imeharibika sana siku hizi watoto wa kiume wamekuwa ndio vipoozeo vipya. " Ass is the new vagina". Wahanga wakuu ni watoto hao wenye chura na sura kama za mama zao.

Epuka hasara ya kuzaa mtoto wa kiume mwenye umbo na sura kike.

Mfano kuna msanii mmoja wa bongo movie ana sifika kwa kuwa na chura iliyo ends shule. Ana Toto lake la kiume ambalo limefanana sana na mama ake kuanzia sura hadi umbo. Baba wa mtoto huyo alikuwa msukuma kabumbu kutoka nchi jirani ambae ameshakuwa promoted to heaven.

Watu wanazungumza mitandaoni hilo Toto mama MTU asipokuwa makini
 

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
3,054
2,000
Kuna jamaa yangu mmoja ana makalio makubwa, yani ukimuona hivi mpaka matevyanakutoka nikawaga nawaza uyu hata matako katoka wapi, siku ukatokea msiba nikaenda kwao ebwana kumuona mama yake kavaa dela ila matako hayo, Dada zake hivyo hivyo nikasema astakafurulahi
 

21 February

JF-Expert Member
May 19, 2017
3,063
2,000
Ukioa mwanamke mwenye chura kubwa halafu mkabarikiwa kupata watoto. Mkipata mtoto wa kike ur safe but mkipata mtoto wa kiume there will be two things involved. It either mtoto huyo afuate sura na umbo lako au achukue umbo la mama ake.( na akichukua umbo la mama ake it doesn't matter whether amechukua sura yako au vyovyote)

Kama atachukua umbo lako ur safe but Kama akichukua umbo la mama ake maana yake ni kwamba na yeye atakuwa na chura kama mama ake. Na mtoto wa kiume akiwa na chura uwezekano wa yeye kutokufumuliwa na wenzake ni asilimia sifuri.

Asipo fumuliwa na wenzake shuleni au mtaani atatafutwa na mamende mtaani au atabakwa etc.

Uzoefu unaonyesha katika miaka ya hivi karibuni kumekuwa na idadi kubwa sana ya watoto wa kiume wenye makalio makubwa na chanzo kikiwa ni kurithi vinasaba kutoka kwa mama zao na ukijumlisha na chips yai na pizza basi inakuwa ni balaa juu ya balaa.

Kama hiyo haitoshi vijana wengi wa kiume wenye makalio makubwa hujihusisha na ushoga pia.

It is more or less the same like kuzaa na mwanamke mwenye sura nzuri sana halafu mkapata watoto wa kiume wenye kufanana sana na mama zao. Uwezekano wa watoto hao kutokupenda mambo ya kike kike ni asilimia sifuri.

SULUHISHO.

Fanya vetting kabla ya kula.

Oa mwanamke mwenye sifa zifuatazo:

1. Awe mwembamba

2. Awe mrefu.

3. Asiwe na chura kabisa yani ikiwezekana awe amepigwa pasi.

4. Awe na sura ya kawaida ikiwezekana iwe sura ngumu kabisa.

Ukioa mwanamke mwenye sifa hizo halafu mkapata watoto wa kiume na watoto hao wakarithi vinasaba vya mama zao maana yake ni kwamba hawatokuwa na chura kabisa na ndivyo ambavyo mwanaume kamili anatakiwa kuwa. Pia watakuwa na sura ngumu za kiume sio sura za kike kike na mambo ya kike kike.

Dunia imeharibika sana siku hizi watoto wa kiume wamekuwa ndio vipoozeo vipya. " Ass is the new vagina". Wahanga wakuu ni watoto hao wenye chura na sura kama za mama zao.

Epuka hasara ya kuzaa mtoto wa kiume mwenye umbo na sura kike.

Mfano kuna msanii mmoja wa bongo movie ana sifika kwa kuwa na chura iliyo ends shule. Ana Toto lake la kiume ambalo limefanana sana na mama ake kuanzia sura hadi umbo. Baba wa mtoto huyo alikuwa msukuma kabumbu kutoka nchi jirani ambae ameshakuwa promoted to heaven.

Watu wanazungumza mitandaoni hilo Toto mama MTU asipokuwa makini
pole sana kwa masahibu yaliyokukuta na kuamua kutoa ushuhuda. Pole sana kwa kuliwa chura,
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,161
2,000
Kuna jamaa yangu mmoja ana makalio makubwa, yani ukimuona hivi mpaka matevyanakutoka nikawaga nawaza uyu hata matako katoka wapi, siku ukatokea msiba nikaenda kwao ebwana kumuona mama yake kavaa dela ila matako hayo, Dada zake hivyo hivyo nikasema astakafurulahi
Ni hatari sana mkuu
 

The Technologist

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
640
1,000
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

Mkuu hakuna uhusiano kati ya vitu hivyo viwili.

Unamaanisha kila mwanamke mwenye chura anafanywa kinyume?

Tazama, mashoga wengi hawana hicho unachokisemea.
 

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
2,277
2,000
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

Mkuu hakuna uhusiano kati ya vitu hivyo viwili.

Unamaanisha kila mwanamke mwenye chura anafanywa kinyume?

Tazama, mashoga wengi hawana hicho unachokisemea.
ukweli, wanaume wenye matako makubwa huanza kutaniwa na watoto wenzake tangu mdogo, kwa hiyo tangu yuko mdogo anachukia sana ushoga, tofauti na wembamba wakifik umri mkubwa ni rahisi kubadilik kwsbbu hajaona kama kuna shida yeyt
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom