Sababu kwanini hutakiwi kabisa kuoa / kuzaa na mwanamke mwenye chura kubwa.

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,163
2,000
Ukioa mwanamke mwenye chura kubwa halafu mkabarikiwa kupata watoto. Mkipata mtoto wa kike ur safe but mkipata mtoto wa kiume there will be two things involved. It either mtoto huyo afuate sura na lako au auchukue umbo la mama ake.( na akichukua umbo la mama ake it doesn't matter whether amechukua sura yako au vyovyote)

Kama atachukua umbo lako ur safe but Kama akichukua umbo la mama ake maana yake ni kwamba na yeye atakuwa na chura kama mama ake. Na mtoto wa kiume akiwa na chura uwezekano wa yeye kutokufumuliwa na wenzake ni asilimia sifuri.

Asipo fumuliwa na wenzake shuleni au mtaani atatafutwa na mamende mtaani au atabakwa etc.

Uzoefu unaonyesha katika miaka ya hivi karibu ni kumekuwa na idadi kubwa sana ya watoto wa kiume wenye makalio makubwa na chanzo kikiwa ni kurithi vinasaba kutoka kwa mama zao na ukijumlisha na chips yai na pizza basi inakuwa ni balaa juu ya balaa.

Kama hiyo haitoshi vijana wengi wa kiume wenye makalio makubwa hujihusisha na ushoga pia.

It is more or less the same like kula mwanamke mwenye sura nzuri sana halafu mkapata watoto wa kiume wenye kufanana sana na mama zao. Uwezekano wa watoto hao kutokupenda mambo ya kike kike ni asilimia sifuri.

SULUHISHO.

Fanya vetting kabla ya kula.

Oa mwanamke mwenye sifa zifuatazo:

1. Awe mwembamba

2. Awe mrefu.

3. Asiwe na chura kabisa yani ikiwezekana awe amepigwa pasi.

4. Awe na sura ya kawaida ikiwezekana awe iwe sura ngumu kabisa.

Ukioa mwanamke mwenye sifa hizo halafu mkapata watoto wa kiume na watoto hao wakarithi vinasaba vya mama zao maana yake ni kwamba hawatokuwa na chura kabisa na ndivyo ambavyo mwanaume kamili anatakiwa kuwa. Pia watakuwa na sura ngumu za kiume sio sura za kike kike na mambo ya kike kike.

Dunia imeharibika sana siku hizi watoto wa kiume wamekuwa ndio vipoozeo vipya. " Ass is the new vagina". Waganga wakuu ni watoto hao wenye chura na sura kama za mama zao.

Epuka hasara ya kuzaa mtoto wa kiume mwenye umbo na sura kike.

Mfano kuna msanii mmoja wa bongo movie ana sifika kwa kuwa na chura iliyo ends shule. Ana Toto lake la kiume ambalo limefanana sana na mama ake kuanzia sura hadi umbo. Baba wa mtoto huyo alikuwa msukuma kabumbu kutoka nchi jirani ambae ameshakuwa promoted to heaven.

Watu wanazungumza mitandaoni hilo Toto mama MTU asipokuwa makini
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,266
2,000
Mbona Kuna Washua Kibao Wana Chura Kama Za Mademu. Jeans Zimewabana Kisawasawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom