Sababu billioni moja zinazosababisha Chimbuvu & Madame B wadumu zaidi


Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Leo tutaleta lesson moja ambapo itasaidia kama chitchat kumjua mwandani wako ama rafiki na udhaifu wake ili mapenzi yenu ama urafiki udumu.
Kuna aina nne za personality
1.sanguine
ni watu wanaopenda kujionyesha ama kuonekana machoni pa watu
2.ni waongeaji sana
3.wana huruma
4.wana kumbukumbu nzuri
5.wachangamfu
6.wana mizaha
7.hutengeneza marafiki kwa urahisi
8.huwa na uwezo wa kushawishi watu
udhaifu wa sanguine
1.waongeaji kupita kiasi
2.wasumbufu
3.huwa hawakumbuki majina ya watu
4.wanaongea kwa sauti kubwa na hucheka kwa nguvu
5.hukasirika kwa urahisi
6.huwa hawasikilizi maelezo mpaka mwisho/anarukia
7,undiscipline
8.hawapendelei kuwa wenyewe
9.husahau wajibu wao
10.hutawala maongezi
11.hurudiarudia stori zao

2.melancholich
strengths
1.huwa wanafikiri kwa undani hasa
2.huwa wana akili sana
3.huwa wana vipawa na wabunifu
4.artist n musicians
5.hupendelea filosofia
6.wanataka kila kitu kifanyike kwa mpangilio unaotakiwa/perfect,mnaweza kugombana nae kama akikupa daftari lake upige mstari halafu uupindishe mstari moto utawaka
7.huwa wana mipangilio
8.wabahili
9.huona tatizo na kulitafutia ufumbuzi

udhaifu wao
1.huwa wankumbuka mabaya waliyotendewa
2.wanafurahia kuumizwa
3.hutumia muda mwingi kupangilia mambo kuliko kufanya kazi
4.huchagua kazi zilizo ngumu
5.wana visasi
6.hawasamehi
kwa leo tunaomba uishie katika hizo character mbili,tumeacha flagmatic na choleric ..hizo ni baadhi ya sababu kwa kuwa tunajuana nguvu na udhaifu wetu

Chimbuvu & Madame B
 
Last edited by a moderator:
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Leo tutaleta lesson moja ambapo itasaidia kama chitchat kumjua mwandani wako ama rafiki na udhaifu wake ili mapenzi yenu ama urafiki udumu.
Kuna aina nne za personality
1.sanguine
ni watu wanaopenda kujionyesha ama kuonekana machoni pa watu
2.ni waongeaji sana
3.wana huruma
4.wana kumbukumbu nzuri
5.wachangamfu
6.wana mizaha
7.hutengeneza marafiki kwa urahisi
8.huwa na uwezo wa kushawishi watu
udhaifu wa sanguine
1.waongeaji kupita kiasi
2.wasumbufu
3.huwa hawakumbuki majina ya watu
4.wanaongea kwa sauti kubwa na hucheka kwa nguvu
5.hukasirika kwa urahisi
6.huwa hawasikilizi maelezo mpaka mwisho/anarukia
7,undiscipline
8.hawapendelei kuwa wenyewe
9.husahau wajibu wao
10.hutawala maongezi
11.hurudiarudia stori zao

2.melancholich
strengths
1.huwa wanafikiri kwa undani hasa
2.huwa wana akili sana
3.huwa wana vipawa na wabunifu
4.artist n musicians
5.hupendelea filosofia
6.wanataka kila kitu kifanyike kwa mpangilio unaotakiwa/perfect,mnaweza kugombana nae kama akikupa daftari lake upige mstari halafu uupindishe mstari moto utawaka
7.huwa wana mipangilio
8.wabahili
9.huona tatizo na kulitafutia ufumbuzi

udhaifu wao
1.huwa wankumbuka mabaya waliyotendewa
2.wanafurahia kuumizwa
3.hutumia muda mwingi kupangilia mambo kuliko kufanya kazi
4.huchagua kazi zilizo ngumu
5.wana visasi
6.hawasamehi
kwa leo tunaomba uishie katika hizo character mbili,tumeacha flagmatic na choleric ..hizo ni baadhi ya sababu kwa kuwa tunajuana nguvu na udhaifu wetu

Chimbuvu & Madame B
Makubwa
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Hivi ule uamuzi alio takiwa kutoa leo Baba V umefikia wapi?
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
Mimi hapa ni mpitaji
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Hv kwa nini hatukujuana mapema?ni swali ambalo hata nami najiuliza

Shem yani najiuliza kwa nini sikukutana mapema na Chimbuvu.
Nampenda mno.
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,833
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,833 13,595 280
Vuuuup!!!!!....
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Leo tutaleta lesson moja ambapo itasaidia kama chitchat kumjua mwandani wako ama rafiki na udhaifu wake ili mapenzi yenu ama urafiki udumu.
Kuna aina nne za personality
1.sanguine
ni watu wanaopenda kujionyesha ama kuonekana machoni pa watu
2.ni waongeaji sana
3.wana huruma
4.wana kumbukumbu nzuri
5.wachangamfu
6.wana mizaha
7.hutengeneza marafiki kwa urahisi
8.huwa na uwezo wa kushawishi watu
udhaifu wa sanguine
1.waongeaji kupita kiasi
2.wasumbufu
3.huwa hawakumbuki majina ya watu
4.wanaongea kwa sauti kubwa na hucheka kwa nguvu
5.hukasirika kwa urahisi
6.huwa hawasikilizi maelezo mpaka mwisho/anarukia
7,undiscipline
8.hawapendelei kuwa wenyewe
9.husahau wajibu wao
10.hutawala maongezi
11.hurudiarudia stori zao

2.melancholich
strengths
1.huwa wanafikiri kwa undani hasa
2.huwa wana akili sana
3.huwa wana vipawa na wabunifu
4.artist n musicians
5.hupendelea filosofia
6.wanataka kila kitu kifanyike kwa mpangilio unaotakiwa/perfect,mnaweza kugombana nae kama akikupa daftari lake upige mstari halafu uupindishe mstari moto utawaka
7.huwa wana mipangilio
8.wabahili
9.huona tatizo na kulitafutia ufumbuzi

udhaifu wao
1.huwa wankumbuka mabaya waliyotendewa
2.wanafurahia kuumizwa
3.hutumia muda mwingi kupangilia mambo kuliko kufanya kazi
4.huchagua kazi zilizo ngumu
5.wana visasi
6.hawasamehi
kwa leo tunaomba uishie katika hizo character mbili,tumeacha flagmatic na choleric ..hizo ni baadhi ya sababu kwa kuwa tunajuana nguvu na udhaifu wetu

Chimbuvu & Madame B
ukiona mtu anakuwa mwanafalsafa jua mb,,, imekufa!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,874