Sababu 10 kwanini Msuva Atachagua Yanga SC na Sio Simba SC

demigod

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
7,349
13,399
Kuelekea dirisha la ipo vita ya chini chini ya kuhusu Msuva kutamaniwa na Simba SC ili hali anahitajika Nyumbani “Jangwani”.

Ifahamike Simba SC walianza harakati zao mapema wakijua kumshawishi jamaa inahitaji jitihada ya ziada kwa kuwa hana vina saba nao.

Baada ya sakata lake la kesi baina ya muajiri wake Wydad Casablanca kuamuliwa, endapo kama hato pata timu nje ya Tanzania basi zifuatazo ni sababu 10 kwanini atachagua Yanga SC na kuwapotezea Simba SC.

1. Ushawishi wa Hersi.
Sote tunafahamu kuwa huyu jamaa ni mtanzania mwenye ushawishi nambari wani katika michezo hivi sasa. Ukiona mchezaji anafanya mazungumzo na hersi basi itakupasa ufanye zaidi ya kile ulichopanga ili umpiku.
IMG_0631.jpg



2. Nyumbani.
Factor nyingine ni kutaka kujihisi kuwapo nyumbani. Msuva hawezi chagua Simba kwa sababu ya kujihisi Mkimbizi katika mazingira atakayo hitaji utulivu.

3. Bingwa mtetezi.
Yanga SC ni mabingwa watetezi. Nani hataki kuwa sehemu ya wachezaji bora 11 katika Ligi.? Nani ataki kucheza katika kikosi bora cha msimu uliopita.? Ni mjinga tu atachagua kucheza katika mazingira yatakayo mlazimu afanye cha ziada ili kupata ushindi.

4. Project Mpya ya Yanga SC
Yanga SC iko katika project mpya ambayo inalenga kuifanya klabu kuwa ya kwanza kushiriki fainali na kutwaa kombe la CAF. Aina ya wachezaji waliopo wana akisi malengo ya project ya klabu. Bila shaka Msuva atapendelea zaidi kuwa sehemu ya project hiyo.

5. Exposure na Kujitangaza.
Msuva ana malengo ya kucheza nje ya mipaka kwa mara nyingine tena. Yanga SC inatoa platform pekee ya kumtangaza mchezaji kimataifa kutokana na muendelezo mzuri wa matokea na ubora wa kikosi.

6. Support ya dhati.
Saimon anatambua wazi kuwa mashabiki wa Simba wanamfahamu kuwa ana mapenzi ya dhati na klabu ya Yanga. Hivyo ni vigumu kupata support ya mashabiki ndani na nje ya uwanja.

7. Mazingira mazuri ya kufanya kazi.
Yanga SC inaongoza kuwa na mazingira mazuri ya mchezaji. Hakuna mchezaji anaweza kuchagua Bunju badala ya AVIC TOWN. Kambi na nyumba za wachezaji ni bora zaidi hapa afrika mashariki na kati.

8. Old Friends.
Kuwapo kwa old friends kikosini ni magnet kubwa sana kumvutia Msuva. Msuva hana mahusiano ya urafiki na mchezaji yeyote kutoka Simba SC.
IMG_0632.jpg



9. Maslahi.
Kimaslahi Yanga wanauwezo mkubwa sana wa kumlipa mchezaji kile anacho hitaji. Historia inaonyesha wakili msomi alishindwa kuongozewa mkataba wenye maslahi mapana na klabu yake. Sidhani kama Msuva yuko tayari kwa hilo.

10. Kikosi chenye njaa ya Mafanikio.
Sitaki kueleza mafanikio nadhani wengi wetu tunafahamu kuwa kuna mafanikio hewa na mafanikio kuntu. Kikosi cha Yanga kimejaa wachezaji vijana wenye kiu zaidi ya mafanikio. Na kiu yao inaonekana na kudhibitika uwanjani. Kwa Msuva hii ni destination mzuri zaidi.
IMG_0633.jpg
 

Attachments

  • IMG_0631.jpg
    IMG_0631.jpg
    48.3 KB · Views: 12

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
16,826
17,503
Ok!...kila laheri Uto...muongezeni kikosini huenda akawa msaada kwenu kwenye msimu ujao wa mashindano.
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
27,749
64,401
Namba 2&8 umeandika kitu kile kile

Namba 4 ni pure joke ila sijacheka

Namba 1 naweza kukubaliana na wewe kuwa Hersi ana ushawishi kwa kuzingaria fact moja ya kuweza kumshawishi manara ambaye aliweka viapo na kudai hanunuliki kwa thamani ueyote kuja kushabikia Yanga
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
66,206
89,883
Yanga bwana hyo project namba 4 ulivyoelezea kama unaelezea man city vile kumbe ni team iliyopigwa hatrick na SOPU na vibeki vyenu vifupi vile vikiongozwa na captain Maguire kutoka tanga
Coastal Walimweka SOPU kama straika na Utopolo wakamweka MwamuNYETO kama beki...

Nadhani nimeeleweka vizuri
 

kj75

JF-Expert Member
Feb 17, 2019
231
322
Kuelekea dirisha la ipo vita ya chini chini ya kuhusu Msuva kutamaniwa na Simba SC ili hali anahitajika Nyumbani “Jangwani”.

Ifahamike Simba SC walianza harakati zao mapema wakijua kumshawishi jamaa inahitaji jitihada ya ziada kwa kuwa hana vina saba nao.

Baada ya sakata lake la kesi baina ya muajiri wake Wydad Casablanca kuamuliwa, endapo kama hato pata timu nje ya Tanzania basi zifuatazo ni sababu 10 kwanini atachagua Yanga SC na kuwapotezea Simba SC.

1. Ushawishi wa Hersi.
Sote tunafahamu kuwa huyu jamaa ni mtanzania mwenye ushawishi nambari wani katika michezo hivi sasa. Ukiona mchezaji anafanya mazungumzo na hersi basi itakupasa ufanye zaidi ya kile ulichopanga ili umpiku.
View attachment 2287483


2. Nyumbani.
Factor nyingine ni kutaka kujihisi kuwapo nyumbani. Msuva hawezi chagua Simba kwa sababu ya kujihisi Mkimbizi katika mazingira atakayo hitaji utulivu.

3. Bingwa mtetezi.
Yanga SC ni mabingwa watetezi. Nani hataki kuwa sehemu ya wachezaji bora 11 katika Ligi.? Nani ataki kucheza katika kikosi bora cha msimu uliopita.? Ni mjinga tu atachagua kucheza katika mazingira yatakayo mlazimu afanye cha ziada ili kupata ushindi.

4. Project Mpya ya Yanga SC
Yanga SC iko katika project mpya ambayo inalenga kuifanya klabu kuwa ya kwanza kushiriki fainali na kutwaa kombe la CAF. Aina ya wachezaji waliopo wana akisi malengo ya project ya klabu. Bila shaka Msuva atapendelea zaidi kuwa sehemu ya project hiyo.

5. Exposure na Kujitangaza.
Msuva ana malengo ya kucheza nje ya mipaka kwa mara nyingine tena. Yanga SC inatoa platform pekee ya kumtangaza mchezaji kimataifa kutokana na muendelezo mzuri wa matokea na ubora wa kikosi.

6. Support ya dhati.
Saimon anatambua wazi kuwa mashabiki wa Simba wanamfahamu kuwa ana mapenzi ya dhati na klabu ya Yanga. Hivyo ni vigumu kupata support ya mashabiki ndani na nje ya uwanja.

7. Mazingira mazuri ya kufanya kazi.
Yanga SC inaongoza kuwa na mazingira mazuri ya mchezaji. Hakuna mchezaji anaweza kuchagua Bunju badala ya AVIC TOWN. Kambi na nyumba za wachezaji ni bora zaidi hapa afrika mashariki na kati.

8. Old Friends.
Kuwapo kwa old friends kikosini ni magnet kubwa sana kumvutia Msuva. Msuva hana mahusiano ya urafiki na mchezaji yeyote kutoka Simba SC.
View attachment 2287479


9. Maslahi.
Kimaslahi Yanga wanauwezo mkubwa sana wa kumlipa mchezaji kile anacho hitaji. Historia inaonyesha wakili msomi alishindwa kuongozewa mkataba wenye maslahi mapana na klabu yake. Sidhani kama Msuva yuko tayari kwa hilo.

10. Kikosi chenye njaa ya Mafanikio.
Sitaki kueleza mafanikio nadhani wengi wetu tunafahamu kuwa kuna mafanikio hewa na mafanikio kuntu. Kikosi cha Yanga kimejaa wachezaji vijana wenye kiu zaidi ya mafanikio. Na kiu yao inaonekana na kudhibitika uwanjani. Kwa Msuva hii ni destination mzuri zaidi.
View attachment 2287485
Wakati umeandika ulikuwa umetoka kulala au ulivuta Kwanza Ile kitu ya chuga hivi msuva huyu aliyechengana Na kombe la CAF au mwingne ukiona mchezaji timu za uarabuni hawamshobokei jua huyo ni wa kawaida Sana kitu kingne hivi yanga ambayo inaishia hatua ya awali kabisa ndo mtu aende ili aoneka email nje Uko serious kweli hii inayopigwa hat trick Na sopu au nyingine
 

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
6,748
5,890
Kuelekea dirisha la ipo vita ya chini chini ya kuhusu Msuva kutamaniwa na Simba SC ili hali anahitajika Nyumbani “Jangwani”.

Ifahamike Simba SC walianza harakati zao mapema wakijua kumshawishi jamaa inahitaji jitihada ya ziada kwa kuwa hana vina saba nao.

Baada ya sakata lake la kesi baina ya muajiri wake Wydad Casablanca kuamuliwa, endapo kama hato pata timu nje ya Tanzania basi zifuatazo ni sababu 10 kwanini atachagua Yanga SC na kuwapotezea Simba SC.

1. Ushawishi wa Hersi.
Sote tunafahamu kuwa huyu jamaa ni mtanzania mwenye ushawishi nambari wani katika michezo hivi sasa. Ukiona mchezaji anafanya mazungumzo na hersi basi itakupasa ufanye zaidi ya kile ulichopanga ili umpiku.
View attachment 2287483


2. Nyumbani.
Factor nyingine ni kutaka kujihisi kuwapo nyumbani. Msuva hawezi chagua Simba kwa sababu ya kujihisi Mkimbizi katika mazingira atakayo hitaji utulivu.

3. Bingwa mtetezi.
Yanga SC ni mabingwa watetezi. Nani hataki kuwa sehemu ya wachezaji bora 11 katika Ligi.? Nani ataki kucheza katika kikosi bora cha msimu uliopita.? Ni mjinga tu atachagua kucheza katika mazingira yatakayo mlazimu afanye cha ziada ili kupata ushindi.

4. Project Mpya ya Yanga SC
Yanga SC iko katika project mpya ambayo inalenga kuifanya klabu kuwa ya kwanza kushiriki fainali na kutwaa kombe la CAF. Aina ya wachezaji waliopo wana akisi malengo ya project ya klabu. Bila shaka Msuva atapendelea zaidi kuwa sehemu ya project hiyo.

5. Exposure na Kujitangaza.
Msuva ana malengo ya kucheza nje ya mipaka kwa mara nyingine tena. Yanga SC inatoa platform pekee ya kumtangaza mchezaji kimataifa kutokana na muendelezo mzuri wa matokea na ubora wa kikosi.

6. Support ya dhati.
Saimon anatambua wazi kuwa mashabiki wa Simba wanamfahamu kuwa ana mapenzi ya dhati na klabu ya Yanga. Hivyo ni vigumu kupata support ya mashabiki ndani na nje ya uwanja.

7. Mazingira mazuri ya kufanya kazi.
Yanga SC inaongoza kuwa na mazingira mazuri ya mchezaji. Hakuna mchezaji anaweza kuchagua Bunju badala ya AVIC TOWN. Kambi na nyumba za wachezaji ni bora zaidi hapa afrika mashariki na kati.

8. Old Friends.
Kuwapo kwa old friends kikosini ni magnet kubwa sana kumvutia Msuva. Msuva hana mahusiano ya urafiki na mchezaji yeyote kutoka Simba SC.
View attachment 2287479


9. Maslahi.
Kimaslahi Yanga wanauwezo mkubwa sana wa kumlipa mchezaji kile anacho hitaji. Historia inaonyesha wakili msomi alishindwa kuongozewa mkataba wenye maslahi mapana na klabu yake. Sidhani kama Msuva yuko tayari kwa hilo.

10. Kikosi chenye njaa ya Mafanikio.
Sitaki kueleza mafanikio nadhani wengi wetu tunafahamu kuwa kuna mafanikio hewa na mafanikio kuntu. Kikosi cha Yanga kimejaa wachezaji vijana wenye kiu zaidi ya mafanikio. Na kiu yao inaonekana na kudhibitika uwanjani. Kwa Msuva hii ni destination mzuri zaidi.
View attachment 2287485
Hii picha imemaliza kila kitu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

10 Reactions
Reply
Top Bottom