Rweikiza atangaza rasmi kumvaa Karamagi Bukoba Vijiini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rweikiza atangaza rasmi kumvaa Karamagi Bukoba Vijiini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Jul 15, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,433
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Wakuu
    Nimesoma kwenye blog moja kuwa mmoja wa wanachama wa CCM ametanagaza kugombea jimbo la karamagi ambaye nasye alikwisha sema kutetea nafasi yake licha ya kashfa za richmond,buzwagi nk

    chanzo: ni soma hapa
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,129
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180

    Kwa maana hiyo Rweikiza amekubali kuwa VUVUZELA au ni kutangaza nia tu?

    Kila la kheri Ndg. Rweikiza wa nyumbani,
    ukipata yakwepe maovu aliyowahi kulalamikiwa Mzee wa Kontena Temino.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nyegera waitu Rewikiza
     
Loading...