RWANDA: Serikali kupitia Wizara ya Afya imepiga marufuku Uvutaji, Uingizaji na matangazo ya Shisha nchini humo

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
2,012
2,000
Serikali kupitia Wizara ya Afya imepiga marufuku Uvutaji, Uingizaji na matangazo ya Shisha nchini humo. Imesema matumizi yake husababisha magonjwa kama Kansa.

rwanda.jpg
 

Entrepreneurial

Senior Member
Mar 28, 2017
183
250
I think there is a research which must have shown that cigarette smoking CANNOT cause cancer!! That's why governments have not banned it yet.. Hypocrites!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom