Rwanda, mazingira ya kazi mazuri, mshahara mzuri na.........? Karibuni wana JF!


analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
Hellow JF members!!, Nimepata Kibarua Rwanda, kwakweli ninafurahia kusoma kwangu na ninawashukuru wazazi wangu kwa kunihimiza kusoma na kwa kunifacillitate!!. Ninafanya kazi ktk mazingira mazuri, ninathaminiwa utu na utaalamu wangu, mshahara wangu ni mzuri sana mara tatu ya mshahara wanaolipwa watu wenye taaluma kama yangu hapa TZ. Na zaidi, mhh!! yale mambo yetu yale!! Yani kuna viburudisho bomba mbaya!! watoto wazuri hakuna mfano!!. Any way la msingi, karibuni tufanye kazi!!
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Natamani ningekuwa wewe nikafaidi yale mambo yetu yale! Naipenda sana Rwanda.
 
2

2simamesote

Senior Member
Joined
Jun 27, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
Age
23
2

2simamesote

Senior Member
Joined Jun 27, 2011
109 0 0
Hellow JF members!!, Nimepata Kibarua Rwanda, kwakweli ninafurahia kusoma kwangu na ninawashukuru wazazi wangu kwa kunihimiza kusoma na kwa kunifacillitate!!. Ninafanya kazi ktk mazingira mazuri, ninathaminiwa utu na utaalamu wangu, mshahara wangu ni mzuri sana mara tatu ya mshahara wanaolipwa watu wenye taaluma kama yangu hapa TZ. Na zaidi, mhh!! yale mambo yetu yale!! Yani kuna viburudisho bomba mbaya!! watoto wazuri hakuna mfano!!. Any way la msingi, karibuni tufanye kazi!!
ni pm au weka email yako nikutafute
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Hellow JF members!!, Nimepata Kibarua Rwanda, kwakweli ninafurahia kusoma kwangu na ninawashukuru wazazi wangu kwa kunihimiza kusoma na kwa kunifacillitate!!. Ninafanya kazi ktk mazingira mazuri, ninathaminiwa utu na utaalamu wangu, mshahara wangu ni mzuri sana mara tatu ya mshahara wanaolipwa watu wenye taaluma kama yangu hapa TZ. Na zaidi, mhh!! yale mambo yetu yale!! Yani kuna viburudisho bomba mbaya!! watoto wazuri hakuna mfano!!. Any way la msingi, karibuni tufanye kazi!!
Mshukuru Mungu kwanza na kwa yote..

Hizo red ukichanganya then ukawa na mis ya upako wa Mungu. Ngoma inaweza kukutembelea. play fair and responsibly.
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
tujuze bas mkuu ulisomea fani gan?ili watz walio na fani kama yako waangalie hiyo opportunity!kila la heri mkuu.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Biashara je?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
Warwanda nao wanakimbilia Beligique.Sielewi unaposema mambo safi
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Biashara gani husninyo tena
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
kaka hebu ni pm tuwasiliane,ili tugawane hiyo riziki!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
kama ni nzuri nitakuwa mbia wako..
afadhali maana kamtaji kenyewe kadogo. Lol!
Halafu acha kupotea potea bwana. Nakonda nisipokuona. Loooool!
 
C

Claxane

Senior Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
162
Likes
1
Points
0
C

Claxane

Senior Member
Joined Apr 16, 2011
162 1 0
email yako tupe basi tukutumie CV utusaidie wadanganyika watu tuna master bado tunasota
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Vipi kuhusu milupo? Nasikia videmu vya Rwanda ni so conceited? Tena huwa hawataki wanaume wengine zaidi ya wanyarwanda, lina ukweli hilo?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
Biashara gani husninyo tena
ile ile ya mambo yetu lasvegas ,sinza kwa remmy africa sana utaiweza??
mkuu waeleze watu bana unapiga kazi gani watu wasije kula boda wakakuta wanarukishwa ukuta utuuzima huu wajuze bana
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,665
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,665 1,975 280
Kaazi kweli kweli!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
218
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 218 160
Vipi kuhusu milupo? Nasikia videmu vya Rwanda ni so conceited? Tena huwa hawataki wanaume wengine zaidi ya wanyarwanda, lina ukweli hilo?

Ulivyokasifia kadem kako kwenye thread ya birthday halafu leo unaulizia milupo!? Au umeshaachika!?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
Hakuna mavumbi huko Rwanda?
 
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,608
Likes
1,244
Points
280
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,608 1,244 280
Vipi kuhusu milupo? Nasikia videmu vya Rwanda ni so conceited? Tena huwa hawataki wanaume wengine zaidi ya wanyarwanda, lina ukweli hilo?
wanataka Chabala aka Katerero na wanaamini kuwa wanaume wa kinyarwanda pekee ndio wanaojua mchezo huo...
 

Forum statistics

Threads 1,215,543
Members 463,274
Posts 28,551,957