Tetesi: Rwanda kuwekeza Tanzania kwenye sekta ya Madini


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,179
Likes
3,240
Points
280
Age
33
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,179 3,240 280
Baada ya wawekezaji wa kigeni kuzingua juu ya ukwepaji wa kodi na utoroshaji wa rasilimali kama makinikia serikali ya Rwanda inatarajia kuja kuwekeza Tanzania katika sekta ya madini

Ni jambo jema na kutia moyo kuona waafrika wenzetu na jirani zetu wanakuja kuwekeza
Huu ni wakati wetu sisi waafrika kujiendeleza sisi kama sisi baina ya nchi na nchi
Na kupitia hivyo utaratibu umeshaanza na serikali ya rwanda inatarajiwa kuwekeza kwenye migodi 18 ya mwanzo kama makubaliano ya mwanzo

Na uzuri ni kuwa tutapata kodi ya kutosha na kunufaika vya kutosha

My take:
Tujitahidi sana wawe wanalipa kodi ya kutosha na sisi tufaidike na pia kama itawezekana serikali ya tanzania iingie ubia na serikali yetu iwekeze kwenye migodi yote ya tanzania ambayo inaonekana inasua sua

Na hili litatufanya tunufaike mno kiuchumi
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Sijawahi mwamini Kagame!!!
Hata mimi sijawahi kumwamini, kwa maslahi ya nchi yake yuko vizuri lakini nna mashaka naye kwa mstakabari wa nchi yetu hasa nikimkumbuka Marehemu Mtikila.
Ngoja nikae kimya nisije pelekwa mabwepande
 
fatmanuria

fatmanuria

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2017
Messages
410
Likes
606
Points
180
fatmanuria

fatmanuria

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2017
410 606 180
Mmmh...muda utaongea mana kiongoz wa awamu ya nne alivyokua haivi na kagame halaf leo hiii...
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,369
Likes
5,062
Points
280
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,369 5,062 280
Habari mbaya kwa Mange
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,471
Likes
7,483
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,471 7,483 280
Wajameni, sasa naona maono na maandiko ya Hayati Mchungaji Mtikila yakitimia hapo nchini Tanzania kwa kasi sana.

Jamani, Tanzania yangu , very miserable advice from low profile skilled guys about what Mr.Kagame is doing to DR Congo.

Kumbe ndiyo maana , inasemekana Kagame ndiye alimuua Mchj Mtikila basi naanza kuamini.

Pumzika kwa amani , Mchj Christopher Mtikila, uliyoyasema yanaanza kutimia , japo hatupo nawe ila maonyo na maagizo uliyoyatoa wakati wa uhai wako kabla haujakatishwa hakika tunaanza kuyashuhudia hata kabla ya miaka 3 tangia ulipokatishwa uhai wako.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,305
Likes
10,591
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,305 10,591 280
Rwanda wana hela gani ya kuwekeza Tanzania. What nonsense is this?
Something very fishy here. It won't work by the grace of God.
Hahah Mungu ana kazi sana aiseee
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,602
Likes
63,405
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,602 63,405 280
Habari hizi fununu ilishatoka na watu wakaongelea.. acheni kumsifia mtu ambaye nae alijua kama wengine na sio kutumia voodoo kujua.
 

Forum statistics

Threads 1,237,487
Members 475,533
Posts 29,290,450